Active Windows 7 Ultimate chỉ bằng 1 Click !

Thảo luận trong 'Thủ thuật' bắt đầu bởi tuanhpt69, 7/9/12.

1. tuanhpt69

tuanhpt69 Thành viên

Hiện nay Hệ điều hành Windows 8 đã được Microsoft phát hành trên thị trường , nhưng với người Việt nam chúng ta đâu phải ai cũng có thể nâng cấp . Hệ điều hành Windows 7 vẫn là sự lựa chọn số 1 cho Đại đa số người Việt , thậm chí vẫn có nhiều người dùng Hệ điều hành Windows XP . Vấn đề BQ làm cho nhiều người phải đắn đo ( Nếu các Bạn có điều kiện thì không phải suy nghĩ ) , còn Mình sẽ phổ biến cho các Bạn không có được điều kiện cách Active Windows 7 Ultimate ( x86 ) một cách nhanh nhất và ổn định nhất ! Các Bạn Download file ở dưới cuối bài viết này về PC , dùng WinRar giải nén tập tin đó . Chạy file Windows Loader ( file exe ) , sau đó nhấn vào Install và đợi vài giây cho nó chạy xong rồi khởi động lại Windows rồi sẽ thấy ngay kết quả ! Sau khi xong các Bạn vào Windows Update > Change Settings > Important updates > Chọn Check for updates but let me choose whether to download and install them > OK . Khi Windows thông báo có Updates mà kiểm tra thấy có Gói Update for Windows 7 (KB971033) thì Click chuột phải vào nó để Hide nó đi và Update thoải mái nhé !
    Download file :

TẠI ĐÂY

( T.Anh )
    :
  2. lele3010

lele3010 Thành viên

có bác nào đã dùng thử và thấy ok chưa???
  3. tuanhpt69

tuanhpt69 Thành viên

Bạn xem hình thì biết ngay mà ! Nếu không thành công các Bạn ấy đã Post bài hỏi roài ! :D
  4. Adidaspg

Adidaspg Thành viên

sao minh chay file Windows Loaderma doi mai ma khong thay install sang la the nao
  5. tuanhpt69

tuanhpt69 Thành viên

Chạy lại đi Bạn !
  6. Adidaspg

Adidaspg Thành viên

Chạy lại đi Bạn !
    minh đợi cả tiếng đồng hồ rôi
  7. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

window loader gì mà chạy 1 tiếng ghê vậy bạn
  8. Adidaspg

Adidaspg Thành viên

minh doi mai ma chang kich dc vao install j ka
  9. wahamzui

wahamzui Thành viên mới

Để test thử. Tks
  10. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

pm yahoo mình, mình active by phone cho
  11. tuanhpt69

tuanhpt69 Thành viên

Khả năng Bạn Download File về bị lỗi ! Bạn Download về lại xem sao , nhớ là Download về lưu vào ổ đĩa C nhé !
  12. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

cái window loader đó lưu ở đâu mà chẳng được
    thaiquang, Adidaspghoangtuthegioiacma thích nội dung này.
  13. hoangtuthegioiacma

hoangtuthegioiacma Thành viên

các bác giúp em với sao active vẫn như hinh hình bênh dưới ak....! Untitled.
  14. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

bạn pm yahoo mình, mình active bằng key bản quyền cho, active free
  15. Adidaspg

Adidaspg Thành viên

th_pg@yahoo.com
  16. minhthang2106

minhthang2106 Thành viên

được hết...lần nào mình cũng ok..nhưng mà dùng bản pro cho lành ^^ ko dùng Ulti chỉ đc cái đa ngôn ngữ mà nặng máy ^^
  17. kimcuonghkht

kimcuonghkht Thành viên

18. Sylph

Sylph Thành viên

vậy dùng cái này mình lúc cài có cần tắt mạng ko, bạn em bảo cần phải ngắt kết nối mạng :|
  19. Le Đai Hai

Le Đai Hai Thành viên

chủ thớt cho hỏi, đã crac bằng winloader, mình vẫn update vô tư mà k hide cái gì cả?, vậy hide cái đấy đi có tác dụng như thế nào?
  20. ThangLe00

ThangLe00 Thành viên

Ồ, mình cũng thường dùng WinLoader để ......Ổn cả mà.