Adobe cập nhật Flash Player 11.1 cho Android 4.0 ICS

vuhai6
16/12/2011 3:10Phản hồi: 115
Adobe cập nhật Flash Player 11.1 cho Android 4.0 ICS
Hơn một tháng kể từ khi Adobe quyết định ngừng phát triển flash cho di động thì hôm nay họ đã tung ra bản cập nhật mới nhất dành cho hệ điều hành Android. Bản cập nhật Flash Player 11.1.112.60 tương thích với phiên bản Android mới nhất [TAG]Ice Cream Sandwich[/TAG]. Thật tuyệt là Adobe chưa bỏ rơi người dùng và hi vọng đây không phải là bản cập nhật cuối cùng. Trong tương lai Adobe sẽ tập trung vào HTML5. Bạn có thể tải Adobe Flash Player 11.1 miễn phí từ Android Market.

115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tungjty
TÍCH CỰC
12 năm
Rất thích Adobe flash, mong flash sẽ lớn mạnh không ngừng 😃
Giờ còn lớn manh ko ngừng 😁 :D
mrsyoohe
ĐẠI BÀNG
12 năm
oạch xà lạch,mấy hôm trước adobe đã nói rằng dừng phát triển flash để đầu tư vào HTML 5 rồi mà @@
giờ này còn chưa được đụng vào ICS nữa ý chứ, quan tâm gì đến Flash hay không

Hi vọng trước tết là có ICS cho S2
hihi rất hay , mình đang dùng ban 4.0.1 cho desire s đang mong có flash.
Các phần mềm của Adobe đều rất hay ! rất tiếc ko xài Android 😔
hd-blueray
ĐẠI BÀNG
12 năm
tuyệt quá cứ tưởng adobe lên HTML5 rồi chứ .ae lại được trải nghiệm flash mới nữa rồi:giggle:
thongdtk3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Android 5.0 sẽ có HTML 5 ?
Bản thân trình duyệt trên Android đã hỗ trợ HTML5 từ lâu rồi, chỉ là ko nhớ từ phiên bản nào thôi.
mog
TÍCH CỰC
12 năm
Android 2.0 đã hỗ trợ HTML5 rồi bạn.
Android 2.2 đã có HTML5 chỉ là ko hỗ trợ đủ về multimedia thôi
nếu sau này tất cả các trang wed đều lên html5 thì android 4.0 này phải làm sau nhĩ vì không dùng flash nữa
yokel
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn chỉ ra xem con sp dùng hdh android nào hỗ trợ full flash mà ko hỗ trợ html5 xem.
anhthanh19
ĐẠI BÀNG
12 năm
thì xóa adobe đi , dùng HTML5 chứ sao 😃 .
HTML5 chưa thông dụng thì adobe flash vẫn là sự lựa chọn tốt 😃
Nếu sau này không dùng flash thì sẽ dùng HTML 5, vì nó phát triển song song mà. Nếu không dùng HTML5 thì sẽ có 1 cái khác, nếu không dùng cái khác thì dùng flash.
dongthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lúc đó tính sau, giờ chưa có thì xài flash trước đi ........!:wavespin:
xlaws
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cố nốt trong lúc chưa hoàn thiện đc HTML5 đây mà
Còn đang ngồi hóng ICS đã
lúc trước cứ nghĩ không có flash thì dùng thế nào. nhưng từ khi khám phá ios thì flash không còn quan trọng nữa
tớ dùng ios nhưng đã dùng thữ android 1 thời gian nên biết là flash cũng quan trọng nhưng đến lúc có cái khác lên thay thế rồi bạn.
hiện tại tớ đang dùng 1 số thiết bị khác có hổ trợ flash và tất nhiên nó rất quan trọng. nhưng 1 cái đều có 1 cái hay riêng mà bạn
nhiều người sài thì anh ấy chay theo , ít thì cảm phiền chay theo anh ấy ^^"
Chúc mừng ai đang sở hữu ICs đc flash phà phà
Với mình flash chỉ để nghe nhạc và xem video mà trang mp3zing đã hỗ trợ HTML5, youtube, clip.vn cũng ok trên nền html5 rồi nên chả thiết flash nữa 😁
\
Mình nghe nhạc, xem video, và trang mp3.zing bằng flash là đủ. Mình thấy k cần thiết html5 nữa :D
warnbroom
TÍCH CỰC
12 năm
thầy mình nói, có thể Adobe ko hẳn ngừng hoàn việc phát triển flash mà bí mật cho ra đời 1 nền tảng khác với tên gọi khác, co thể vẫn dựa trên flash và gần giống HTML5 hoặc hoàn toàn ko giống flash cũng như HTML5. Nếu như vậy sẽ là cuộc cách mạng mới và Adobe tự vẽ ra tương lai mới cho web
Quá hay, dù là chuẩn bị đổi công nghệ nhưng vẫn nên tiếp tục duy trì công nghệ cũ cho tới khi có thể đổi hẳn như vậy thì tốt hơn.
GOOD JOB, GOOGLE & ADOBE!
Chắc thay thế từ từ, chứ bụp cái ngừng luôn là không ổn
htc hd2 của em dùng 4.0.1 này vẫn chưa chụp ảnh đc. nhưng có cài đc flash này ko nhể. bác nào giúp em nhá
:yellowcarded:
tin mừng đây..............

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019