Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Adobe cập nhật Flash Player 11.1 cho Android 4.0 ICS

vuhai6
16/12/2011 3:10Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quanqw
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thì khoái html5 mà sao mọi người lại khoái ngược lại nhỉ, mình ghét flash vì nó nặng mà chức năng không hơn html5 là mấy mặc dù html5 mới ra thôi.
zeroman_ltk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang cài bản 10.2 trên P500, thấy cũng ổn ^^
anh cho em hỏi anh dung rom stock hay cook vậy anh, mà android anh 2.3 hay 2.2. Em dùng rom stock 2.2 mà cài mã ko đc anh ak`

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:43 AM ----------

anh nào làm ơn giúp em đi. ROm stock 2.2 (ko phải 2.2.1) samsung i5510 ARM V6, GPU Aredo 200, e ghiền flash ... mà cài mãi ko đc. Cài flash 11 cứ báo ko cài đc
zeroman_ltk
ĐẠI BÀNG
12 năm
E tham khảo bài hướng dẫn sau nhé

@zeroman_ltk cảm ơn anh em cài đc rồi ^ ^
các bạn cho mình hỏi mình hiện tại đang dùng s2 trước xài android 2.3 thì vào garena.vn xem video ko vấn đề mà giờ up lên 4.0.3 thì vào xem video màn hình video load xong phần quảng cáo là đen xì mặc dù thanh video vẫn chạy. mình đã vào các trang có flash để kiểm tra thì thấy flash vẫn bình thường. mình cũng đã về lại thử 2.3 để kiểm tra trang garena.vn này thì lại dc, mong các bạn giúp đỡ mình khắc phục vụ này vì mình đang hài lòng với bản ics 4.0 nhưng lại ko xem dc video trên garena.vn
các bạn cho mình hỏi mình hiện tại đang dùng s2 trước xài android 2.3 thì vào garena.vn xem video ko vấn đề mà giờ up lên 4.0.3 thì vào xem video màn hình video load xong phần quảng cáo là đen xì mặc dù thanh video vẫn chạy. mình đã vào các trang có flash để kiểm tra thì thấy flash vẫn bình thường. mình cũng đã về lại thử 2.3 để kiểm tra trang garena.vn này thì lại dc, mong các bạn giúp đỡ mình khắc phục vụ này vì mình đang hài lòng với bản ics 4.0 nhưng lại ko xem dc video trên garena.vn
@daohiep 4.0 trên s2 chưa hổ trợ flash bác à
hỗ trợ rồi mà !
mình cập nhật flash 11 trên market xong rồi bấm vô nó kêu vô trình duyệt hoàn tất thao tác.vô trình duyệt rồi làm sao nữa vậy bạn
Sao mình vô market tải về nhưng nó báo là "Mục này không có ở quốc gia bạn"
Mình đang xài LG L5 E612. Cài không được.
Vòa market báo vô market tải về nhưng nó báo là "Mục này không có ở quốc gia bạn"
Vào website down thì báo:
This app is incompatible with your MobiFone LGE LG-E612
Tôi đang dung motorola xt800w, cài ăn roi 4.0, đã cài flash 11.x mà vẫn ko vào xem phim trực tuyến đc, mong các bạn giúp đỡ.
Cảm ơn
h7ngvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bài này tin vịt vãi. Sao ko xoá đi nhỉ
Mình dùng take s200, muốn cài flash player nhưng tìm trên playstore nhưng k có bản flash 11, tìm trên mạng thì ghi "ứng dụng k tương thích với viettel mobile KT s200 của bạn", nhờ các bác chỉ giùm m với.
h7ngvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Phonglantim1309 Android của bác bản 4.0 ah. Nếu thế thì nó ko hỗ trợ flash đâu vì bọn Adobe ngừng hỗ trợ flash cho bản ICS trở đi vàtaop trung vào HTML5

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019