Adobe Photoshop Touch v1.5.0 mới nhất-Chỉnh sửa ảnh mạnh mẽ nhất trên mtb kèm hướng dẫn sử dụng!

pretty.boy70
29/11/2012 14:57Phản hồi: 32
Adobe Photoshop Touch v1.5.0 mới nhất-Chỉnh sửa ảnh mạnh mẽ nhất trên mtb kèm hướng dẫn sử dụng!
Chỉnh sửa hình ảnh với các tính năng được thiết kế cho máy tính bảng & cũng có thể dùng tốt cho điện thoại.

Kết hợp hình ảnh, hiệu ứng hình ảnh chuyên nghiệp, chia sẻ với bạn bè và gia đình thông qua Facebook và Twitter - tất cả đều được thực hiện từ máy tính bảng của bạn.

• Sử dụng các tính năng phổ biến của Photoshop được thiết kế cho máy tính bảng như lớp, công cụ lựa chọn, điều chỉnh và bộ lọc để tạo ra các hình ảnh mind-blowing
• Sử dụng camera từ máy tính bảng của bạn để tô vào một khu vực trên một lớp với tính năng độc đáo của Photoshop.
• Chọn một phần của một hình ảnh để trích xuất bởi scribbling với công cụ Selection Scribble. Với Refine Edge, sử dụng ngón tay của bạn để những vùng khó khăn như tóc một cách dễ dàng.
• Làm việc trên các hình ảnh độ phân giải cao trong khi vẫn duy trì chất lượng hình ảnh cao nhất. Hỗ trợ hình ảnh lên đến 12 megapixel.
• Thực hiện theo các bước theo bước hướng dẫn để dễ dàng tìm hiểu các kỹ thuật sử dụng.

• Tìm kiếm và thu được hình ảnh với sự tích hợp công cụ tìm kiếm hình ảnh từ google.
• Tự động đồng bộ với Adobe Creative và các file layer từ Adobe Photoshop Touch trong Photoshop CS6 hoặc Photoshop CS5.1.
• Cung cấp cho bạn 2GB dung lượng lưu trữ đám mây cộng với khả năng đồng bộ hóa giữa máy tính bảng và máy tính để bàn, truy cập các tập tin từ các trang web, và chia sẻ một cách dễ dàng với những người khác.

Giao diện của app:
Clip giới thiệu​
Clip trải nghiệm trên note 2​
Chi tiết:​
Link Zippyshare / Kleii / Mega tốc độ cao:​
Adobe® Photoshop® Touch v1.5.0 apk (mới nhất trên gg play)

Ảnh xuất ra sẽ đc lưu vào sdcard/Pictures/Adobe Photoshop Touch/ (thanks to raptor983)

Cập nhật cho anh em:
Photoshop Touch for phone Full v1.00 mới I-App chỉnh sửa hình ảnh cực nổi tiếng đã có cho smartphone

More app & game trả phí cập nhật thường xuyên click here:
http://www.tinhte.vn/threads/1337665/
http://www.tinhte.vn/threads/1319309/

Tổng hợp 57 Ứng dụng + 43 Games nên có trên Android + Topic tổng hợp đỉnh nhất trên tinh tế! | Viết bởi pretty.boy70

Để giúp anh em dễ cập nhật các phần mềm bên Topic phục vụ tìm ứng dụng và game cho anh em 24/24 (http://www.tinhte.vn/threads/1317401/), mình tạo ra trang tổng hợp này để thuận tiện cho anh em trong việc trải nghiệm những phần mềm pro....
tinhte.vn

Quảng cáo

32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao bảo có HD SD mà chả thấy đâu, toàn phải vào google translate thôi, khó hiểu quá
naulkute
ĐẠI BÀNG
11 năm
Link die
sao bảo có HD SD mà chả thấy đâu, toàn phải vào google translate thôi, khó hiểu quá
duccanh510
ĐẠI BÀNG
11 năm
link die roôi
Đt xài bị thiếu màn hình 😔
Cập nhật:
Link Kleii tốc độ cao:
Adobe® Photoshop® Touch v1.4.1 apk (mới nhất trên gg play)

P.s: nếu trang chủ yêu cầu anh em đăng ký thì anh em vào đây đăng ký do link MF die suốt: http://tinyurl.com/8trfdcy
raptor983
TÍCH CỰC
11 năm
trên mạng các bài giới thiệu bảo chỉ xuất được file ảnh res 1600x1600. Mình thử sửa một file 8MP từ máy Canon. Nhưng không biết nó lưu vào thư mục nào. Anh chỉnh xong vẫn có res cao.
raptor983
TÍCH CỰC
11 năm
mình xem lại rồi, bản 1.4.1 tối đa cho nhập vào ảnh res 10MP. Phải chọn nút xuất ảnh ra rồi chọn ảnh cần xuất. Ảnh xuất ra sẽ đc lưu vào sdcard/Pictures/Adobe Photoshop Touch/
@raptor983 tks thông tin của bạn....
se7enamen
ĐẠI BÀNG
11 năm
hix xai tren note2 k full dc man hinh.
@se7enamen note 2 mà khong full duoc màn hình thì One X với S2 khỏi xài.. hix hix
raptor983
TÍCH CỰC
11 năm
mình đọc thấy trong phần liệt kê các cải tiến của bản 1.4.1 này có ghi: hỗ trợ thêm cho màn hình 7" res tối thiểu 1024x768.

Vậy là đủ biết Adobe hướng soft này tới Tablet là chính, tới nay máy 7" 1024x600 mới đc hỗ trợ.
Vậy mà note dùng màn HD cũng không full màn hình thì có lẽ đúng là soft này chỉ thiên về hỗ trợ tablet rồi.
Mình dùng 7" còn thấy hơi nhỏ nữa là các bạn dùng smartphone để chỉnh sửa thì....
Tốt nhất là dùng bút cảm ứng với mấy soft chỉnh sửa ảnh thế này.
@raptor983 dùng galaxy note 10.1 là chuẩn nhất 😃
hik lg 4x hd kg dùng đc oy =(
@LuxuryAcaiEnergy bạn lên gg play xem có tươg thích k...nếu có thì mình tìm bạn link khác!
mời a e wa đây dùng phiên bản chuyên cho điện thoại:
Photoshop Touch for phone Full v1.00 mới I-App chỉnh sửa hình ảnh cực nổi tiếng đã có cho smartphone
bác nào chỉ mình cách save mới...chỉnh xong chẳng biết save chỗ nào cả ??
@itsme7i_hehe Ảnh xuất ra sẽ đc lưu vào sdcard/Pictures/Adobe Photoshop Touch/
@pretty.boy70 mình lưu đc rồi bác à....phải đăng ký 1 tài khoản đã rồi mới save đc ^^
hôm bữa cài bàn mới nhất mất đầu duôi
có crop tùy chỉnh như pts máy tính ko các bác
@AyTeeZ cài vào trải nghiệm r bik có hay k nha bạn 😁
Link Kleii đã tốt r nhé a e!
Cập nhật:
Clip trải nghiệm trên note 2​
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
ko bik cái này có bảvie4tje hoá ko nhỉ các bác
@cubo96 hiện thì chưa có bạn àh

Xu hướng