Adobe trình diễn tính năng Content Aware mới trong Photoshop CS6

Duy Luân
15/2/2012 13:26Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay, cái này tha hồ mà chỉnh lại bố cục đây
các bác đừng lo, PS cũng không đòi cấu hình ghê đâu. Mình đang xài CS5 trên cái máy mua cách đây gần 5 năm mà chạy tốt này
Dùng với nhu cầu chỉnh sửa ảnh thông thường thì cấu hình máy thấp cũng ok bạn ạ, nó vẫn đáp ứng tốt những thao tác chậm từ người dùng, nhưng đối với những người làm nghề ảnh chuyên nghiệp (các thợ sốp trong lab ảnh chẳng hạn) mỗi ngày xử lý hàng trăm bức ảnh phải thao tác cực nhanh (bạn cứ thử ngồi cạnh xem một bác pro ps xử lý ảnh trong Lab sẽ thấy thao tác nó nhanh đến cỡ nào, toàn để full màn hình chơi phím tắt) nếu cấu hình máy thấp không thể xài được cs4, cs5. Và thực tế dân chuyên ps chỉ sử dụng các phiên bản từ cs3 đổ lại, mà phổ biến là ps7, ps8, ps9, ps10 (cs3). Bản cs6 này có thêm mấy tính năng đỉnh quá, hi vọng không quá nặng!
=.= thấy có vẻ nặng đô. ..................................................
chờ khi nào ra thì tải dùng thử; mình cũng vẫn dùng CS3. hic, lại hậu quá
iatebes
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy cái tính năng thì CS6 cũng như các bản cũ thôi, ng dùng như mình sẽ ko dùng hết, họ nâng cấp bản mới 1 phần là tinh chỉnh các thuật toán xử lý nữa, có bạn bảo bản 7.0 cũng làm đc, nhưng mà xử lý nó ko mượt mà, bết hình, nhòe hình hơn CS6 nhiều. Cho nên kết luận là có bản mới là phải update 😁
mình đang dùn cs 2 mà vẫn ngon chán
Công nghệ càng ngày càng đỉnh, giá tiền cũng theo tỉ lệ thuận ^^
hjc, mới dọn nhà từ Cs4 sang CS5 giờ đã có ông CS6 vật vã thế này thì PC mình chịu sao nổi nhiệt. Đỉnh cao của Adobe 😃
Chờ down thôi... kết quá :X :X :X
Meg2k
TÍCH CỰC
12 năm
Thiệt là khủng....thuật toán chuyển cô gái từ phải sang trái hay thật ........ Chẳng hiểu nó làm sao....
Photoshop shop phát triển mạnh thật! Chắc không có trình sửa ảnh nào qua mặt được nữa!
wow, quá tuyệt, thích nhất là đoạn di chuyển và kéo dài đối tượng.
Mr_Jack
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pts càng ngày càng lợi hại hehe
chientt
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế này cần gì học nhiều, cứ chọn kéo thả 😃
không tin được nữa, adobe có thể viết ra những phần mềm không tin được, xem avatar thì biết
xuxu09
TÍCH CỰC
12 năm
..khi nào có ai thấy em nude trên trang web nào đó thì đừng tin nhé. tụi nó dùng photoshop đấy :banghead:
hamimax
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngon quá ta. Đỡ được bao nhiêu là thời gian và công sức của người thiết kế. Vote cho Adobe nào!
thật tai hại nếu như nó vào tay kẻ xấu....
Yugo
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy chị em tha hồ mà chỉnh cho chân dài ra nhé =))
hĩ ban CS 5 gần 2GB , ban CS6 chac phai 2.5GB 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019