Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ae vô ủng hộ Suzuki sản xuất và bán Gixxer 150 với giá cạnh tranh!

minhthangpc06
19/3/2014 13:6Phản hồi: 657
657 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ntb26
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khả năng lớn là su bỏ rơi dòng en 150 và gz150a ở việt nam rồi gom tiền để mua thì không có hàng ba bốn tháng nay rồi có lẽ lại phải dùng honda hoặc yamaha thôi
pkhaudio
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chơi FZ150i cua Yamaha cũng OK nhưng nhìn cái giá chát quá

Đợi Gixxer 150 , sắp tới ko biết gì sẽ xảy ra đây
lộ ảnh rồi các bác ôi, đẹp toẹt vời ông mặt trời... kì này chắc quyết khô máu với ya vs hon rồi
.
@Cùi Bưởi vấn đề là giá, ham đồ đẹp thì ng` thu nhập tb khó mà với tới. đơn cử là tui @@
cơ mà con này 250cc mà
@Cùi Bưởi Ờ, con này nhìn là biết không cần đắn đo xúc hay không vì thế nào điều kiện hiện tại cũng không đủ.... Nhìn cục máy nó là biết rồi.... Em chỉ cần Gix thôi... như bản Ấn thế là được thế là đủ
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Zan Pi CHÍNH SÁC, THẾ MÀ ÔNG SU QUÁ SỨC LỀ MỀ TỪ THÁNG 1.2014 BẮT ĐẦU ĐÃ RA MẮT RÙI MÀ GIỜ THÁNG 11 TỚI NƠI RỒI MÀ VẪN CỨ DẬM CHÂN TẠI CHỖ, ÔNG EX ỐNG CHỈ CÓ LỘ HÌNH ẢNH THUI THẾ LÀ SẮP SỬA BÁN LUÔN RỒI.VÃI CẢ SU
@Zan Pi + 1 cho bác
Em cũng chỉ cần giống hàng ấn thôi + với cái giá đẹp đẹp là đc
buratino01
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ya nó có Fz150i GP về VN rồi, đẹp lung linh
Ô Su này cứ im ỉm như đóng bỉm

Sent from my GT-I9190 using Tinhte.vn mobile app
Không biết SU VN giờ bán xe gì nhỉ. GZ 150, EN 150, Thunder 150 đều hết hàng. Em gọi cho các đại lý ở Hà Nội đều không có. Không biết SU VN có dự định gì chăng???
Up cho su
Có ai xem Yamaha ra mắt Nouvo 6 rồi mệt mỏi như em không?......Sao lâu quá vậy nè.........
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
9 năm
hóng su gix thui.hjhjh
nghiablack
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không có tiền nên cũng chả quan tâm lắm, nhưng nếu Su ra e này thì cũng cố dành dụm rước e nó về. Không thì cố gắng kiếm cái xe cũ rồi độ lại theo càfe race chắc đi cũng không đến nỗi nào 😃
hoangduystit
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đợi tin tức em nó từ đây đến cuối năm xem ra thì hốt về, không ra thì Fz150i thẳng tiến thôi, đợi lâu quá rồi
xe côn phuộc sau đôi lên phuộc đơn có bị gì ko các bác, hết năm ko ra tính kiếm 1 con nhỏ nhỏ làm đi cafe vs bạn bè
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
9 năm
hjx, sao trả thấy ôgn Su Việt lên tiếng gì hết vậy nè, có đưa về hay không nói một tiếng để anh em biết đường mà đợi chờ chứ.vãi
shado
TÍCH CỰC
9 năm
@hoangstuped ko 😃
mình nghĩ cái tin này là do ai đó bịa ra để câu view thôi, chứ ngay từ đầu thấy nó mơ hồ chẳng có tý sức thuyết phục nào
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
9 năm
@shado hix. không biết thủ tục mua xe bên Ấn về như thế nào nhỉ????????
Có ai cảm nhận được là Topic này của chúng ta đang im lặng đến câm lặng không?
Sao xót xa quá
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Zan Pi Chinh xac boi vi ong Su Viet qua kem
quocduy88
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoangstuped Bác cũng thông cảm đi, mỗi năm bán đc có xèm xèm 40k xe, ra con nào cũng phải bóp tờ rym suy nghĩ con đó. Chứ như Honda nó bán 1 năm 500k-600k thì lại dễ, lấy cái này bù cái kia, chứ giờ nhập về hay lắp ráp mà bán nhỏ giọt thì lấy gì bù lỗ 😁
Kiểu dáng cũng ko đến nỗi, ai thích Fz16 thì sẽ khoái kiểu dáng con này. Nhưng nhìn cục máy em nó mà xem thật ko ngửi dc, cục máy thiết kế nhìn thưa thưa như mấy con xe china.
@Babolat1411 cục máy 150 thì lấy đâu ra hầm hố fz150i cục máy củng bé tẹo vậy ttttttttt.jpg
@Babolat1411 nghe đâu cục máy đó do SU nghiên cứu tiết kiệm ko gian gì đó, mấy lá thép tản nhiệt mỏng hơn và tiết diện nhỏ hơn
@thaihon.tk theo như su công bố số liệu kỹ thuật thì gixx ăn em này của yamaha và của honda cùng looại mới ra về độ bốc cụ thể momen xoắn và công suất đạt sớm hơn kiểu dáng củng hiện đại hơn nhiều đường cong kick thích hơn tiết kiệm xăng hơn nhưng về công suất ko bằng, và từng chi tiết nhỏ ko mượt mà bằng nói chung giá khoảng 45 tr là rất ok
@darkmessenger con này bên Ấn đc ng` ta khen dữ lắm, có điều chăm sóc khách hàng của SU cũng giống bên mình @@
Đến chán với anh Su!
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
9 năm
thui bye với ông Su đi là vừa
có tiền ai thích con nào thì mua con náy có gì đâu , cái gì cũng có giá của nó thôi , không có hàng ngon mà giá rẻ đâu.
bao gio moi có xe
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyen ba trong không bao giờ có.hjx hjxx
Board
ĐẠI BÀNG
9 năm
không bao giờ về đâu, mọi người khỏi đợi mắc công 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp