ai biết hack coin glu cho android 4.03??/

Wandem
9/9/2012 15:59Phản hồi: 26
Mình đang chơi Warrios 2 mà không có tiền khó chơi quá mình có lên google tìm một số phần mềm nhưng không có cách nào được cả, ai biết chỉ mình với.
P/s: Máy mình chưa root nhé, cảm ơn trước!hihi!😃😃😃
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tình hình là lang thang trên XDA. Thấy được cái hack này cũng khá hay và đã test thành công trên con Sensation XE chưa root của em. Nên muốn chia sẽ với AE Tinh Tế.
Đầu tiên down file hack tại http://j.gs/1HLU. Chờ 5s để hết quảng cáo.
Sau đó vào Sdcard/Android/data/com.glu.android.gwallet/files và ném cái file vừa down vào.

Vào game ( em test trên Gun Bros mới nhất ) và tận hưởng thành quả. Khoảng 180k Glu. Khi nào xài hết thì cứ làm tương tự các bước trên là có lại glu nhé các bạn.
Đây là bài viết đầu tiên của mình ở Forum, mong các bạn ủng hộ. Và nếu có người post rồi thì xin mod xóa dùm em ^^!
Ai thấy hiệu quả thì click like + comment phía dưới cho em có tinh thần nhé 😁
@bosscruise đúng ko vậy bác?hay là chém gió vây?file.rar androi chạy thế nào được?
@minhcuong15 Pac nay tren nui moi xuong qua.file rar ma cung k pit bao nguoi khac chem gjo..file rar thi giai nen dc thu muc glet ui giuc vao thu muc giong ban noi tren dc 180000 vang.minh da choi va hack dc.
Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
spirit3x
TÍCH CỰC
12 năm
đã test cách trên thành công,có thể hack tất cả các game của Glu luôn mình biết cách này từ cái topic kia
http://www.tinhte.vn/threads/1508086/
@spirit3x mình đang choi warrios 2 mình làm nhưng có đc đâu
spirit3x
TÍCH CỰC
12 năm
@minhcuong15 mình chơi FRONTLINE COMMANDO ngon lành luôn, mấy game # chưa thử
phuong_pt9
ĐẠI BÀNG
12 năm
hack tất cả game của glu. cứ làm như trên là được
Cai androzip ve cai dat! Sau do down file dinh kem nay ve! Giai nen thi ta co dc file .gwallet! Sau do vao androzip, vao duong dan sau: android/data/com.glu.android.wallet/files trong thu muc files cac ban se thay file .gwallet! Xoa file .gwallet trong muc file va chep .gwallet minh moi donw ve! Sau do thi tan huong 180000 coin vang nhe! Vi androzip moi co the nhin thay duoc file .gwallet nen fai cai androzip nha cac ban( cai nay danh cho cac may chua root do) k can root van hack coin dc! Hack coin cho toan bo game glu luon!
File down: http://www.mediafire.com/download.php?2flqtwln2id9n1m
Xác nhận cách này làm đc với s2 4.0.3 game Death dome nhá 😁

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
hack chưa kịp choi7 vô đã -6753 roi
Chém ghê có hack đc quái đâu. mà còn bị âm -6470. vãi
Chém ghê có hack đc quái đâu. mà còn bị âm -6470. vãi
K hack ma van co glu, mới mạnh. Bỏ tiên mua đi các bác. Hack tội vạ làm mồi thôi.

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
biết vậy nhưng nó chỉ là trò chơi mua chơi xong cũng phí 😁
bị âm tiền khi dùng cách này cho Enternity Warriors 2 ver 2.1.0. Chán quá
hack cái này chả được cái gì cả . cà kể cái glu.apk nữa
hiện tại mình dang có hơn 24k glu cho game Svz đây. game này k glu thì miễn về nước. không hack nhé các bạn, flie hack k tin tưởng lắm. vì android còn có thông số card thanh toán của mình.
khoilethanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao lai bị âm tiền vậy các Bác? có ai biết cách nào khác ko?
Đã thử và âm ~50k, vãi luyện
khoilethanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
minh da co 999,999,999 Glu
ai co nhu cau minh share cho, hẻher
minh da co 999,999,999 Glu
ai co nhu cau minh share cho, hẻher
bác có thể chỉ cho em cách hack đc k , em đang chơi contrack killer 2 mà không có glu chán quá
khoilethanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
ok ban
H co cach j hack nua k ta

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119