Ai biết phần mềm giải nén trên android

Thảo luận trong '[Android] Phần mềm' bắt đầu bởi duongthanhcong, 7/12/10. Trả lời: 23, Xem: 27124.

1. duongthanhcong

duongthanhcong Thành viên

Có ai biết phần mềm giải nến trên android ko ạ?
    Cho mình xin với

:
  2. ljonh3art

ljonh3art Thành viên

Bác lên Market search phát ra 1 đống í mà!
    Ko thì xài mấy phần mềm explore như Astro á

3. twillno1

twillno1 Thành viên

Bạn dùng Unrar Pro thử xem :D

4. tinhte8100

tinhte8100 Thành viên

Mấy cái đơn giản zậy mà cũng phải lập topic để hỏi...pó tay...

5. dvh2806

dvh2806 Thành viên

dúng đấy , k bít tư duy

6. vuhuuhuy

vuhuuhuy Thành viên

AndroZip bạn nhé. Đây là phần mềm cần phải có trên Android đó.

7. trungtintn

trungtintn Thành viên

Tai ban do moi lam wen hdh android ma may bac dung nog vay...:)admin thong cam dag lan bang dien thoai nha:)

8. cryshop

cryshop Thành viên

Thời đại Gu gồ như lày rồi mà vẫn còn sót lại vài người ở thế kỷ trước nhỉ.

Chỉ cần vào Market search 2 từ "Rar Zip" thôi là ra rồi, chẳng qua là con người ta: 1 là làm biếng, 2 là thụ động, 3 là dựa dẫm.
    Sắp hết năm 2010 rồi mà vẫn còn sót lại những người như thế này thì chỉ có ...(3 chấm)... thôi.

anuilong thích nội dung này.
  9. fanliv

fanliv Thành viên

Bác nặng lời quá! Không phải nói bác chủ nhưng trên Tinh Tế đâu thiếu những câu hỏi như: "Làm sao để đổi đuôi .Zip thành đuôi .Sis, .Cab, .Apk, .Ipa ...". Không phải ai cũng biết nhiều về CNTT đâu ah.
    Đuôi nén dạng ZIP thì đa số các phần mềm quản lý file đều tích hợp sẵn rồi, còn dạng cao cấp hơn như RAR, 7Z.. thì cứ tìm trên market với từ khóa Unrar, un7z.. rồi tìm phần mềm nào Free và được đánh giá cao thì down về dùng thôi.

Lun1m69buisuoi thích nội dung này.
  10. Le quoc

Le quoc Thành viên

Pp.

Nghe bac nay phet ma nhuc dau....?,nguoi ta moi xai androi ko biet thi moi di hoi,ban co chac la truoc day ban moi xai androi ban ko di hoi nguoi khac ko?, tang ban cau nay nek,

Song trong doi song can co mot tam long!

Admin oi em toan online bang dt,a thog cam nhe!

krazyarc thích nội dung này.
  11. kakahoang

kakahoang Thành viên

thấy bác này trả lời nhiều topic toàn thầy giọng lưỡi vậy ko, toàn sỉ nhụt người này châ bai người kia. vậy chắc bác giỏi dữ lắm hả?

12. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Thành viên

Thật là bốc phét, cái gì chả đi từ con số 0?
    Cái quái gì cũng biết thì cần gì có forum để hỏi đáp, mà bạn ý biết rồi thì cần quái gì bạn này bạn nọ vào bảo "google" :cold: Thế kỷ 21 đầy những con người khinh người quá đáng.

13. elcity

elcity Dự bị

Tôi đang dùng File Expert để xử lí (trong đó có nén và giải nén) các file. Rất hài lòng với FE.

14. nguyenchinhmt

nguyenchinhmt Thành viên

Con nguoi ta khi an thi pit lua mon ngon vat la de an. Ban an com chu dau phai an cut dau pha lai che bay si nhuc nguoi khac nhu vay. That la wa dang.

15. tungjty

tungjty Thành viên

nguoi ta là newbie xài android mà mấy bác sỉ nhục vậy k tự tháy hổ thẹn sao, ko giúp thì dùng nói lòi cay đắng nhé.

16. maihoang7681

maihoang7681 Thành viên

Chài! Bác duongthanhcong sao lại đi hỏi câu trên trời vậy, để a e chém kinh quá.

17. thienphuclee

thienphuclee Thành viên

ngta ko bít thì ngta mới hỏi...tui ko bít bạn có giỏi hay ko....?đâu wai các j ngta cũng pit

18. maihuuquan

maihuuquan Thành viên

Online bằng điện thoại gì vậy bạn?
    Android ? Ko biết mấy cái máy khác sao chứ gt gõ tv vô tư, do diễn đàn có add thêm chức năng gõ tv
    iphone? Cũng vậy
    đừng lấy cớ dùng điện thoại rồi lười gõ tv, tui là tui ghét cái câu này lắm

19. alexuong

alexuong Thành viên

giải nén thì dùng Root Explore cũng được mà

20. minhldv

minhldv Thành viên

Nhưng mấy file rar có pass em chả thấy pm nào giải nến đc cả