Ai chơi battleNations vào add nick đi ( online)

songoku9x
20/11/2011 3:35Phản hồi: 1.744
1.744 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao ko chơi đc hả bạn ^^ Nếu muốn nanopod thì mua hoặc vào tapjoy down game về rồi nó cho free nanopod

Sent from my iPad using Tinh tế
Các bạn thỉnh thoảng gặp hiện tượng tụt Xp khi trồng cây hoặc làm bánh (cụ thể trồng cây Atiso từ 75 tụt xuống còn 12, làm bánh quy từ 105 còn 16), đó là lúc công nhân của bạn không cần lương thực nữa. Các bạn bấm vào ô hình Worker ở góc phải dưới màn hình sẽ thấy, nếu lương thực (tức màu vàng) không còn thì Xp sẽ giảm. Các bạn đợi 1 lúc lúc đó nhu cầu của Worker sẽ có, Xp sẽ lại như cũ ngay.
tanngao
ĐẠI BÀNG
12 năm
tanngao xin góp mặt
Mới tập tành chơi game này, thấy hay phết.

Báo danh,nick: quocdungjs
Add nick nha mấy bác Thienvu

MySu
ĐẠI BÀNG
12 năm
add : susuquayquay
Server có vấn đề rồi ! Từ chiều đến giờ vào o được !

mình có game này mà ko bít chơi? 😔
Hùi trưa update xong giờ vô không được nữa, chán quá.
Anh em nào biết cách remove bớt lính chỉ giúp mình với ! lúc trước o biết xây lính nhiều quá bây giờ thiếu nhân công !
Lính và công nhân hình như không có quan hệ đâu. Nếu thiếu công nhân bạn có thể xóa các nhà không dùng mà rẻ (không tốn sắt) để lấy công nhân, sau này khì cần dễ dàng xây lại, ví dụ nhà lính, bệnh viện, mỏ đá
Làm sao mình có được con sniper vậy ? Có mấy thằng đấu pvp mới lv11 mà có rồi, có thằng còn có 2 con nữa !? Trong khi mình lv 13 rồi làm hết tất cả nhiệm vụ mà chẳng thấy đâu !?

Mấy con có trước LV là đồ tặng bác ạ. Mình cũng được tặng 2 thằng Khè lửa mạnh value luôn, nhưng khi đấu vs thằng LV cao hơn ko cẩn thận die cả hai 😔 Giờ không xài được nữa (phải đợi đến LV cao hơn - mà giá thì đắt cực kỳ)...
Lính chết bạn vô bệnh viện mua lại đc mà
lichengyi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mọi người add mình với nha. Mình mới tập chơi
Nick mình: lichengyi13

Mọi người dùng cách này để chiếm tài nguyên nhé (nhất là sắt):
- Vào Friends có lá cờ đầu lâu, chọn Attack, vào Occupy chọn Select, rê vùng Fight vào mỏ sắt của vùng đất chưa mua => Fight
- Chỉ chọn 2 trooper thôi, sau khi Victory, vùng đất có tài nguyên sẽ thuộc về bạn, sau 4h bạn sẽ thu tài nguyên của mình (cụ thể là sắt 38/4h)
- Mỗi Friend có thể chiếm được 3 mỏ. (Mình mới thử nghiệm chưa biết có được nhiều hơn không) 3x38=114 sắt cho 4h cho 1 Friend.
- Nhớ là vẫn phải để lính ở đấy, không được Bring home nhé!
- Có thể làm với nhiều Friend.
- Trên Forum của Battlenations còn có 1 cách là các bạn lập 1 tài khoản khác rồi vào đó để khai thác tài nguyên, khỏi phải liên lụy tới ai
Thêm nick mình: Anhnt01788
metropolis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình để ý là nếu chơi bằng ipad thì sẽ ít được coi quảng cáo để tặng nanopod hơn các bro ạ!
lichengyi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng dùng ipad, vẫn nhận được quảng cáo thường xuyên mà
có thể chơi bằng PC hả bạn?
mở rộng phạm vi hoạt động làm như nào thế các bác 😁
mình đã đăng ký ở tapjoy rồi nhưng lấy nanopod kiểu gì hả các bác
metropolis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác cài tapjoy rồi tải mấy cái game trong đó giới thiệu thì sẽ được nhận nanopod. Chú í nó hướng dẫn game đó như thế nào. Có game thì nó bắt mình chơi lên lv mấy mới cho nanopod, có game thì chỉ cần install thành công là có nano rồi.

Nhân tiện các bác chơi rồi cho e hỏi tí. Đang bị nhóm raiders nó chiếm, mà quân nó có mấy con trang bị móc sắt mạnh quá, one hit, one kill thì mình dùng con gì để hạ nó vậy mí bác? Em đưa con nào ra cũng bị nó giết sạch hết hixhix.
hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xem đặc tính của quân mình xem có con nào khắc được nó ko. Chắc bạn gặp bọn Raiders có thằng cưỡi con voi và có thằng cầm dao xọc xọc đúng ko?
metropolis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng rồi bác. E bị 2 bọn raider có dao xọc xọc chiếm đất. Cho e sniper ra trụ được 2 nhát là chết queo. Mà bọn nó đông vãi, bên mình tiền đâu mà mua sniper bác. Khó chịu vãi ra.
hakibo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình toàn cho mấy thằng cầm khiên đứng đầu, mấy thằng đó ít ra cũng còn trâu 1 tí nhưng mà gặp con xọc xọc hoặc thằng cưỡi voi cũng k ăn thua :-s. Chết không biết bao nhiêu quân hix hix. Nick bác là gì, add nick em đi hakibo, có gì em giải quyết giúp 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019