RỦ NHAU CÙNG CHƠI Ai chơi battleNations vào add nick đi ( online)

Thảo luận trong 'Trò chơi dành cho iPad' bắt đầu bởi songoku9x, 20/11/11.

1. nguyenthanhhung2810

nguyenthanhhung2810 Thành viên

Bác ko Len lv Sao mua được mấy con đó nghĩ lại mua giờ thấy lỗi thời quá tranh thủ lên hết lv rồi mua lính hay hơn
    tanthanhtelecom thích nội dung này.
  2. tanthanhtelecom

tanthanhtelecom Thành viên

Chết 1 em là lỗ vốn:D.Tình hình ngoài đời xăng thì tăng giá tiền thì mất giá.trong game cũng vậy:D
    Cũng tùy mỗi người lựa chọn cách trải nghiệm riêng của mình.Bác lên LV ào ào xây được mấy em "Khủng"...Nhưng bác có trải nghiệm vác từng em gunner,troop...bazooka,....đi chiến chưa:D.Em là em lựa chọn lên LV từ từ đánh hết các loại quân mạnh yếu của từng em...nói tóm lại em"sống chậm":D
    spinner thích nội dung này.
  3. tanthanhtelecom

Em LV 25 wa nhà mấy anh 35 thấy raider chưa giết là ham hố vô kiếm chút cháo,mà lần nào cũng ra đi vài em Hvy recon,lỗ hết cả vốn......giờ em là em cạch chúng nó lun rồi.
  4. tanthanhtelecom

Bác giàu wa qua nhà bác thấy đường đi tam tắp mà thèm.bít chừng nào mới có tiền xây như bác đây hic2.....
  5. Vũ Đức Nam

Vũ Đức Nam Thành viên

tiện thể đang thời buổi khó khăn khoe tí =)), mình đang có 3 triệu tiền dành dụm nên g cũng tà tà vượt qua cuộc khủng hoảng này :))
  6. spinner

spinner Thành viên

Đúng là anh em chơi từ sớm có nhiều cái lợi...
    Tiền để dành được nhiều, nhiều răng, nhiều đầu (lâu).
    Nhưng mà cái vụ vũ khí hoá học căng quá nhỉ, dam cao mà hiệu ứng 100% luôn :(
  7. Vũ Đức Nam

Vũ Đức Nam Thành viên

bản này vũ khí hoá học lên ngôi quá , chưa biết unit tn chứ riêng đoạn sandworm thôi là mình cũng chơi chiêu "tránh voi chẳng xấu mặt nào " , ^^
  8. Streetdancer

Streetdancer Thành viên

Tránh sâu chẳng xấu mặt nào luôn hả bác?
  9. Streetdancer

Streetdancer Thành viên

Em cũng để giành được 3,6 triệu vàng :D
  10. mrkizz

mrkizz Thành viên

Bác nào biết mua gift card để mua nano ở đâu không, thấy mấy page trước nói mà không biết như thế nào ????
  11. luongthelong

luongthelong Thành viên

các bác add nick mình vào chơi nhé, luongthelong lv 29 rồi, đang tích cực cày răng để hồi sinh 2 con sâu :((
  12. nguyenthanhhung2810

Bây giờ mua ko được đâu mà lại mắc nữa Bác có sâu là VIP rồi đội hình mà có hai con là khả năng thắng cao lắm mình thèm nó lắm nhưng ko có
  13. tanthanhtelecom

Ơi thèm wa chắc wa nhà bác ăn trộm wa.nhà xây đẹp rồi còn tiền dự trữ nữa>.<
    Vũ Đức Nam thích nội dung này.
  14. madman3575

madman3575 Thành viên

Đã có BN cho mac os rùi, share cho bác nào chưa biết
    :)
    Chúc mọi người tìm được nhiều răng, gear, bar... nheee
    Vũ Đức Nam thích nội dung này.
  15. Vũ Đức Nam

Vũ Đức Nam Thành viên

có ai dùng thử peace keeper chưa , ngoài skill bom khói làm mù còn 2 skill kiểu công an mình k biết tác dụng ra sao :))
  16. nguyenthanhhung2810

Trời Cái nhiệm vụ gì mà kill raiders trong map có khẩu đại bác ko cách nào kill nó được trong lv 37 các bác lv cao có cách nào kill nó ko mình chết biết bao nhieu mà vẫn bó tay
  17. spinner

spinner Thành viên

Như bác thiên vũ nói thì bác chỉ cần đánh xung quanh trại cướp của nó, đập các pháo đài, ruộng, lô cốt bảo vệ là sẽ tự thắng được thằng trùm ấy, đừng dại đánh trực tiếp với nó. Mình vẫn chưa làm nv này :p ... vì lười :))
  18. mrkizz

mrkizz Thành viên

Ai có kinh nghiệm về đánh sandworm vs crazy blade ở bản 2.0 này không :( tank killer mình rank 4 mà sâu vs con crazy blade nó cứ phun độc vs sọc 1 phát là tank killer còn tí máu :( bất lực quá :(( nằm viện gần 20 con tank killer vs hvy tank r :((
  19. ladykiller00

ladykiller00 Thành viên

add nick tui zo lun ne cac chien huu fan dong: jackdao
  20. nguyenthanhhung2810

Ko phải nhiệm vụ đó đâu cũng như Bác nói như vậy nhưng lần này có 2 khẩu đại Bác bắn 1 cái là toi mạng liền với lại tank killer cấp 4 bắn nó ko ăn thua
    doremon72 thích nội dung này.