Ai Là Triệu Phú - 2014 - Miễn Phí hoàn toàn

phankhanhit
3/6/2014 0:47Phản hồi: 24
Ai Là Triệu Phú - 2014 - Miễn Phí hoàn toàn
Ai là triệu phú là một game mô phỏng Gameshow Ai là triệu phú do VTV3 thực hiện.
- Trong game có giọng nói người dẫn chương trình MC Lại Văn Sâm rất quen thuộc.
- Hệ thống câu hỏi đa dạng và lớn nhất với số lượng lên tới 80000 câu hỏi.
- Game mô phỏng tất các quyền trợ giúp như Game số trên VTV3.
Điểm nổi bật của ứng dụng Ai là triệu phú 2014 bản chuẩn và được người dùng tin tưởng sử dụng
so với các phiên bản Ai là triệu phú hiện đang có trên store, Game Ai La Trieu Phu 2014 phiên bản
mới nhất, miễn phí hoàn toàn, hot nhất, game Trieu phu trí tuệ cực kỳ hấp dẫn với những tính năng
nổi bật sau:
- Ai la trieu phu 2014 FREE 100% không thời hạn
- Phiên bản HD với giao diện mới và đẹp mắt, game Ai la trieu phu FREE số 1 Việt Nam được người chơi đánh giá cao
- Âm thanh sống động như bạn đang trên ghế nóng của chương trình cùng với MC Lại Văn Sâm nổi tiếng.

Link Game: itunes.apple.com/vn/app/ai-la-trieu-phu-2014-mien-phi/id882155900?ls=1&mt=8
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Link Game: itunes.apple.com/vn/app/ai-la-trieu-phu-2014-mien-phi/id882155900?ls=1&mt=8
dicky1986s
ĐẠI BÀNG
10 năm
đây là bản full hả bạn,có bị gửi tin nhắn kích hoạt ko
Bản full, ko có vụ tin nhắn gửi kích hoạt nhé! cho mọi người chơi full thoải mái! bạn thử cài đi, nếu tốt bạn rate 5* cho team mình với nhé!

Thanks Bạn,
full nhưng mà có quảng cáo đúng ko bạn
Chỉ quảng cáo ít thui bạn có cái banner ở dưới ko ảnh hướng đến nhìu sự trải nghiệm của mọi người 😃
dicky1986s
ĐẠI BÀNG
10 năm
quảng cáo cũng đc,ko sao cả,đấy là chuyện bình thường
Cám ơn bạn đã ủng hộ! hi vọng 1 sự trải nghiệm kiến thức bổ ích cho bạn!
góp ý 1 vài lỗi:
1) Sau khi thời gian chạy hết về 00.00, vừa kịp chọn Đồng ý (với đáp án mình chọn)- ngay đúng lúc tiếng còi phát ra , thì app báo "Cảm ơn bạn đã đến với chúng tôi, chúc bạn thành công trong cuộc sống!", đồng thời nó chưa dừng lại cuộc chơi mà sẽ báo tiếp:
a) Nếu đáp án đúng => "... Xin chúc mừng. Câu hỏi thứ..." rồi màn hình tuy rằng đã thoát ra, nhưng dường như vẫn chạy ẩn câu tiếp theo, sau 30s nó lại "Cảm ơn bạn đã đến với chúng tôi, chúc bạn thành công trong cuộc sống!", lúc này, lần chơi trước mới thực sự kết thúc, tuy rằng lúc đó đang chơi lượt mới rồi :v
b) Nếu đáp án là sai, thì "Cảm ơn bạn đã đến với chúng tôi, chúc bạn thành công trong cuộc sống!", cùng lúc với " Câu trả lời cuối cùng của bạn là... câu trả lời cuối cùng của chúng tôi là...Cảm ơn bạn đã đến với chúng tôi, chúc bạn thành công trong cuộc sống!"
2) Nếu chọn vào Hướng dẫn, app sẽ nêu lên luật chơi, nếu chưa nghe xong luật, mà chúng ta thoát ra để bắt đầu chơi, thì cùng 1 lúc cả phần chơi, cả phần hướng dẫn vang lên...
Góp ý nhỏ, chúc bạn sớm hoàn thiện app của mình 😁
ok ok, Rất cám ơn bạn nhiều! mình rất muốn có những người chơi như bạn để game mình hoàn thiện hơn, mình sẽ cập nhật lại

Một lần nữa cám ơn bạn đã báo cáo lỗi!
Update phien ban moi
Top Người chơi nè mọi người!
Cho xin góp ý cải thiện Game nào <3
Oái, mình hơn 2 tháng không chơi cũng thứ 7 hả :v
@daoquangminh76 (y) Bạn được 40.000 con số khác cao mà 😃, mình làm ra nó mà chơi miết ko nằm dc top 10 nựa mà 😔, có những câu hỏi rộng, hiểu biết ít khó mà vượt qua hì
Ko bao giờ có thẻ bạn nhé! mình đảo báo 100%, bạn chụp lại màn hình mình xem làm sao có thể điều đó được!
Bạn kiểm tra xem phải game này không nhé!
itunes.apple.com/vn/app/ai-la-trieu-phu-2014-mien-phi/id882155900?ls=1&mt=8
Đừng nhầm lẫn bạn nhé!
chủ thớt nên thêm cái phần thưởng hằng tuần or tháng để lôi kéo thêm ng chơi 😁
ok cám ơn bạn đã góp ý mình sẽ suy nghĩ 1 phần thưởng thật ý nghĩa cho người chơi <3
Ai có ý tưởng phần thưởng góp ý cho mình với nào <3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019