Ai nói chỉ con trai mới sài 87 :( [UPDATE HÌNH ẢNH :)]

tieuho9311
2/4/2012 14:10Phản hồi: 1.082
1.082 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác hno1 hay thiệt đừng lấy vật chất để cưa nha.em gái bảo không tham vật chất đâu.em gái đừng tin hno1 anh nghe nói hno1 chuyên khoe của để dụ dỗ các em gái sau đó ........cẩn thận em nhé
@QuocDung336 đồng tình bác này ;))
@QuocDung336 😁 :D :D :D :D :D
tấm lòng chân thật mà hic hic
topic có con gái vui ghê ha
Lâu lâu mới lại thấy 1 fan nữ của 87 😁
bác khoaoto lên đính chính lại cm của mình đê 😃😃 em nhỏ là người iu của em rồi
em chủ đừng nghe godfather trêu nha chúng mình mãi mãi bên nhau
Bác quocdung với danhthang lo mod cho ace đy ạ.... Riêng e thì mod voi 9 ngà! gà 9 cựa! ngựa 9 hồng mao!!!!!!!??? Kakaka
@o0godfather0o Bác thâm ghê .định mang lễ đến trước mình còn lâu nha.mình và em nhỏ đã đăng kí kết hôn lúc nãy rùi không đc phá hoại hạnh phúc của người #.đã vậy tặng tieuho bại thơ :anh với em như cát và sóng biển- tronj đời cát mãi mãi ôm ấp tình sóng - và nơi đây anh chỉ yêu mình em
@QuocDung336 Thấy gúm quá đê [​IMG]
@QuocDung336 Ngạc nhiên chưa????=))
@khoaoto Hehehe ngày xưa em cũng nghiêng về xã hội nhưng sau đó lại chuyển sang tự nhiên vì thích học toán + lý .
@QuocDung336 Bác đang ở đâu nhỉ [​IMG]
Các bác có thấy giao diện new khó dùng không mình xin chỉ ra những lỗi theo cảm nhận của mình : khi muốn đăng nhập phải thêm 1 lần trình duyệt gây tốn $+khi điền tên phải thêm 1 bước trình duyệt +sau khi CM phải thoát ra vào lại hoặc vào trang # rồi vô lại mới xem đc cm của mình + giao diện gây rối mắt điều này không tốt cho mình và người iu tieuho của mình vì phải đeo kính +khi thích cũng phải qua 1 lần duyệt tốn $ và ..... (Những điểm trừ ) nhưng đc vote cho bản mới duyệt nhanh
@QuocDung336 E cung thấy ch0 bác! Thật là bất tiện..... Nhưng khi lên máy tính thì những điểm này là điểm mạnh..... Hình như thằng làm web không thể ch0 ra 2 bản riêng thì phải?
@o0godfather0o Đồng ý với bác thêm 1 điểm trừ nữa là :khi mình muốn xem cm gần đây nhất của 1 bài khi đang ở tiêu đề. Sẽ không hiện số trang cuối nơi chứa cm mới nhất nhưng mà có 1 điều hay là khi hiện thông báo mới mình chỉ việc chọn vào tiêu đề đang theo dõi thì sẽ đc đua đến cm mới nhất (điểm +:theo cá nhân of mình )
Bác này manh động quá rồi [​IMG]
À mà các bác này? Các bác có biết phím inox của vỏ gỗ như thế nào không ạ? E nhìn hình mà thấy cái tròn tròn hoài nhưng không biết nó có chân không hà?
Mình chưa thử vì hôm nọ tai nạn mất toi 2chai để sửa xe ( may mà không mất mạng = số quá may 😁:D)nhưng theo mình thì phải có .từ khi dùng 87 mình nghĩ ra nhiều thứ kì quái
@QuocDung336 Thứ gì mà thú vị thế bác? Mình thì đang ngâm cứu làm 1 bàn phím inox như cái điện thoại vỏ gỗ ý! Nhưng vốn hỉu biết về linh kiện còn quá íu .....
em chủ có lẽ ngủ rồi các bác ạ ! Có lẽ em cũng phải ngủ vì theo calendar mai sẽ lắm việc phải làm tối mai spam thì vào box này nha nếu không nháy số theo chữ kí .goodnight.bye bye (hi vọng gặp em chủ trong mơ )
Không thể không trả lời :khoaoto à mình ở HP,godfather à mình định dùng gỗ đẽo các phím = gỗ riêng lẻ (cái này phải kì công may ra thành công )
@QuocDung336 Vậy bác bỏ cuộc được rồi, mình và tieuho chỉ cách có một con sông thôi [​IMG]
@QuocDung336 Cách đó thì kì công thật! Nhưng cái mình không thể hình dung cái phím bi nó ra làm sao.... Chỉ thấy có tròn tròn bên ngoài? Rồi còn joystick nữa! Bác biết chỉ e với!
mình ko dùng 88xx lên bó tay .bác có baonet 3.1 ko có cho em xin cho đẹp máy
f10enter2
TÍCH CỰC
12 năm
tặng 1 em 87R canada cho người đẹp nào gần nha! =))
các bác thông cảm em đang up lại rom cho vui bây giờ mới cm đc
Bác có vợ rồi còn đấu tranh gì nữa hả bác hno1 hình như em chủ bõ đi học hay sao mà chẳng thấy online nhỉ T_T nhớ em quá
Darkpower
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng rùi, ai nói chỉ có con trai mới xài BB chứ :p

@Darkpower
@Darkpower Phong cách quá đi .chị em dùng 87 trông rất hiện đại ......xinh quá ^_^
@Darkpower Ai vậy kìa [​IMG]
@khoaoto
được...có cá tính 😁. Mình cầm 87 lên lớp mà bọn con gái chê lên chê xuống.. Nhưng mặc. Mình Yêu 87 cơ mà :D
tijek132
ĐẠI BÀNG
12 năm
khiếp hàng họ nhìn vãi cả linh hồn:p
sao em ko tụt... show main em nó luôn đi cho rồi
nhìn bên ngoài đẹp thế kia mà
thiensky
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi.lũ con trai
@thiensky Ý bác là gì vậy mình không hiểu. ^_^?????? Liệu có phải .....
@QuocDung336 Chắc là vậy rồi [​IMG]
@khoaoto bác thiên xì ke khiến em chủ nghĩ oan cho ae đấy kể cả bác @_@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019