ai signed giup minh soft bt danh bom vs

Thảo luận trong 'BLUETOOTH - HỒNG NGOẠI' bắt đầu bởi Nuce_k56, 22/11/11.

1. tien2map

tien2map Thành viên

Bạn chép vô đâu cũng được. Miễn là sau đó tìm được và cài... :)) Chúc vui. Nhớ thanks nhé... :))

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Đuôi .rar thì bạn phải giải nén ra rồi mới ra file cài nhé.. :)

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:50 PM ----------

Không cần key đâu bạn. Bạn cứ cancel đi. Làm bình thường. Phần mềm này chỉ hỗ trợ hack thôi. hack xong cóa đi cũng được. Chúc vui...
  2. minhtri2908

minhtri2908 Thành viên

bạn lấy giúp mình cer và key để mình sign game nha :D IMEI: 353758042133005
  3. tien2map

tien2map Thành viên

Bạn xem cách của mình chẳng cần cer key đâu.

Ấn thanks đi nhé.. :)
  4. thuykai

thuykai Thành viên

sao mình vào quaratine thi nó báo nodata là sao nhỉ? bạn giúp mình với
    mà mấy file của mình có đuôi .dwq mới lạ chứ làm sao bây giờ ?
  5. toikhongcanem

toikhongcanem Thành viên

tớ không hack được chán quá . có cách nào dễ hơn không vậy . kiểu này bán máy mất thôi
  6. toikhongcanem

toikhongcanem Thành viên

hack mấy ngày rồi không được nản qua các bác ơi !chán thế .cập nhật phần mềm xong là hack gì cũng không dược nữa
  7. zunashop

zunashop Thành viên

Bạn ơi cho mình hỏi m cài cái 3.Drweb 6.00 signed.sis thi đt ko cài được và nó cứ bảo Đang kiểm tra hiệu lực chứng chỉ. Kết nối wf xong tìm chán chê thì báo lại là Chứng chỉ đã bị hủy la sao vậy? Giúp mình với
  8. tien2map

tien2map Thành viên

Bạn vào Cài đặt > Quản lý ứng dụng > Thiết lập cài đặt Chọn mục Kiểm tra chứng chỉ trực tuyến là Tắt nhé. Chúc vui. Nhớ ấn thanks cho mình nhé.. :))

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

Bạn tìm cách hack mới nhé. Hack S60v5 bằng Norton Security nhé. Cũng tương tự nhưng hiệu quả hơn... :) Nhó thanks nhé.. :)

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

Bạn tìm cách hack mới nhé. Hack S60v5 bằng Norton Security nhé. Cũng tương tự nhưng hiệu quả hơn... :) Nhó thanks nhé.. :)
  9. solobaby1

solobaby1 Thành viên

bạn ơi, làm sao, mình vẫn ko hiểu. down về rùi làm gì nữa
  10. tien2map

tien2map Thành viên

Đọc kỹ đi bạn nhé... Hướng dẫn cụ thể trong file đính kèm. Ấn thanks đi bạn nhé
  11. zunashop

zunashop Thành viên

B5. chọn Options - Quarantine

B6. Chọn Options - Select all
    Bạn ơi m đã làm đến B5 rồi nhưng khi làm B6 thì chọn op trong đó ko có Select all mà chỉ có Help/ About/ Exit. Trên màn hình thì ghi là No data :|
    Cố gắng giúp mình với :X:X

---------- Post added at 12:38 AM ---------- Previous post was at 12:37 AM ----------

Tức là bấm vào select thì chỉ có 3 lựa chọn như trên ấy. Ko có lựa chọn nào là All cả :-<
  12. tien2map

tien2map Thành viên

Bạn lên diễn đàn tìm hack S60v5 bằng Norton nhé. Nên đọc kĩ những chuyện hay lỗi thường gặp ở các cmt trên nhé.. :) Chúc vui. Nhớ thanks cho mình nhé.. :)
  13. nguyenquocdung2904

nguyenquocdung2904 Thành viên

cai nay chung trinh duyet vỉutt ma

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

chji co the bay cu the va chep vao yahoo cho em duoc hok
    em dang dung n97 mini mua o duc
    em bay h cung dang o duc
    yahoo cua em anhthiensutimemthienthan
    em cam on chi nhieu nhieu
  14. nguyenquocdung2904

NHUNG EM VAO X-POLRE LAI CHANG THAY CAI PHAN tmquarantine DAU CA THI PHAI LAM SAO
    LAI HOK BIET CAI DAT Cài RomPatcher+ O DAU RUI LAI HOK BIET Truy cập RomPatcher+ và apply các patch: O CHO NAO
    EM CAI DUOC PHAN MEM VAO MAY OY
  15. nguyenquocdung2904

min van hok the hack duoc
    vi khi mo drwed len vao Quarantine lai chang co j het chang giong voi ban huong dan nen hok hack duoc
    chan wa
  16. tuan9x0

tuan9x0 Thành viên

bạn ơi có cách nào hack đơn giản mà ko kần pc ko nhj
  17. takitori66

takitori66 Thành viên

ban oi key unlock la gi vay
  18. namthanhcrot

namthanhcrot Thành viên

Bác thích thankks ơi.cái này hack cho c6-00 được k nhỉ
  19. tuan9x0

tuan9x0 Thành viên

may dog s60v5 hak dk hjt hay sao do..lam xog kan pat rompatche len chag kan fjre instatsever cung ok hjt.
  20. namthanhcrot

namthanhcrot Thành viên

Vậy à.thế là trắc chắn rùi nhỉ.hjhj.