Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ai thích nhiều xèng hoa quả vào đây nhé

duntepham
22/6/2012 6:49Phản hồi: 54
Ai thích nhiều xèng hoa quả vào đây nhé
Tình hình là hôm nay vào chơi. Được hơn 1nghin xèng. Thế là đánh hết, bị âm tiền và cuối cùng cũng biết cách kiếm xèng 😁
Vào vấn đề nhé. Ví dụ các bạn có khoảng 1000 xèng. Bạn đánh vào quả táo 400 đánh bar 400. Đánh 777 là 100.. Còn 100 bạn chia ra các ô còn lại ( ô nào cũng phải đặt điểm để ăn nhé) sau đó chạy....... Nếu rơi vào các ô có số điểm nhỏ các bạn sẽ ăn được số xèng khoảng vài chục đến 200-300 xèng là cùng nên sẽ bị âm khoảng 700-800 điểm.. Sẽ không ấn chơi đc tiếp. Nhưng số điểm âm vẫn có thể đặt cược đc vào 1 ô. Ở đây mình đặt vào ô Bar vì nó ít nổ. Đặt âm 700 xèng và ấn chạy. Ví dụ nó ko vào ô Bar thì mỗi lần như thế bạn sẽ đc cộng 700 xèng. Mình làm đc 100.000 xèng rồi nhưng đánh mãi cũng chán thế là ô nào cũng đặt 999 1 lúc sau hết tiền luôn.. Hehe... Share cho ae chơi to cho nó thích. Chứ chơi vài trăm xèng chán vãi.. À chú thích số xèng lúc mới đầu đặt cược để đc âm xèng thì phải hơn 400 hoặc 500 nhé... Vì có lần mình còn 300 xèng làm nhưng nó không bị âm.hix lại phải cày cuốc mệt lắm...

Có vài cái ảnh cho bác đỡ nói là chém gió nhá bác chưa thử làm thì đừng....

Đây là thời điểm bị âm 890 xèng

Sau vài ván chơi được lên từng này điểm đây :D

Phát này là vừa được nổ BAR to bị âm 54 nghìn xèng chơi đúng vài ván đã được đến 500 nghìn rồi thì con vợ lại cầm máy chém dưa 😔 tiếc quá không thì phải lên tỉ điểm cho nó bằng đời

54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

coiyeun2b
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mình thử mãi không được?
duntepham
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có chắc làm đúng như mình chỉ ko? Vì mình làm lần nào cũng đc mà 😔 ... À khi nó chạy đến 1 ô nào đó rồi bạn phải ấn play 1 phát nữa để nó trừ điểm nhé
@duntepham Alo
@duntepham Xin hướng dẫn cụ thể đk ko ad
duntepham
ĐẠI BÀNG
12 năm
=]]
@duntepham Hướng dẫn mình nếu đk có lộc lá đàng hoàng.mình đang ở đài loan
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình chới hết sạch rồi còn đâu mà kiếm 😔
@conmeonokeu Alo
@conmeonokeu Hướng dẫn mình.nếu đk có lộc lá đàng hoàng.mình đang ở đài loan
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lemyan 5 năm rồi. giờ mình có nhớ j đâu 😁
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
cách của bác cực chuẩn, thank for share 😁
xuanduyet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình chơi chỉ hết 30s là nó chỉ cộng thêm cho 10 xèng, chả thấy âm ở đâu đc cả
duntepham
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xuanduyet Để đc âm xèng bạn làm nhue mình hướng dẫn ý
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
tham quá, chọn táo âm 27k rồi chuyển sang bar nó ko quay lun 😔(
duntepham
ĐẠI BÀNG
12 năm
@conmeonokeu Bác làm thế nào mà được âm nhiều xèng thế chia sẻ cho e với
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác làm thế này nhé, chơi tầm 10k hay 20k hay nhiều hơn cũng đc thì bác đặt hết la 999, rồi chơi ( em thì đặt bar 777 và táo như bác hd là 999 thui mấy cái kia em để 500 ), ăn cái nào thì mình cứ thế tài xỉu cho thua thì thôi, tiền cứ còn mấy trăm là âm ngay tầm 7k vì chơi tài xỉu đến bao giờ thua thì thôi nên ván nào cũng thua, âm mấy k rồi thì chọn táo cho nó dễ vào lại càng âm nhiều, rồi mình đặt cửa cái # khi đang âm nhiều.
các bác chú ý để âm vừa thui nhé, em tham quá lại phải nghịch lại 😁
Hình như bị fix rồi. Tối qua mình làm có 1 lần được nhưng bị nổ Bar ở 20k. Giờ đặt âm nó vẫn chạy nhưng không được cộng điểm
duntepham
ĐẠI BÀNG
12 năm
@christianera Chắc không phải bị fix đâu bác thử làm lại lần nữa xem
@duntepham Mình làm hơn chục lần vẫn ko được. Hôm qua giờ tốn chục k xèng rồi, mỗi lần kiếm lại 1j quả là gian nan. Không biết lúc bạn chơi có bật wifi ko.

Rất mong được chỉ dẫn cụ thể hơn. Làm theo y công thức trên mà vẫn vậy. Dù chạy âm xèng nhưng chạy xong nó không cộng bonus mà còn cấm chơi, buộc phải làm lại từ đầu với 10 xèng mỗi 30s. Chán ghê. 😆
xuanduyet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhưng mà ko làm cách nào cho nó về âm xèng đc bác ạ, của em nó hết sạch rồi, nên cứ đợi 30s là nó cộng cho 10 xèng ý 😔
duntepham
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xuanduyet 😁 trước tiên bạn phải có khoảng 400 xèng để đặt và cho chạy như mình hướng dẫn chứ nó ko tự âm xèng được đâu bạn à
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình vẫn dùng đc mà, hết thì bạn xoá đi, cắm vào máy tính cài lại mất chưa đến 1'. xong rồi đặt cửa kiếm tiền thui. khi chơi mình ko bật 3g hay wifi 😁
hình như để âm nhiều quá nó ko tính đâu, như em tham phải nghịch lại :D
Mình để âm dưới 700 mà nó vẫn ko được.
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
có lẽ bác chủ thớt nên làm 1 cái clip hướng dẫn mọi ng cụ thể 😁
bạn để đc âm rồi là ok. lúc đấy bạn sẽ ko ấn quay đc, bạn ấn vào đặt tiền bất kì cái nào cũng đc, số tiền cược sẽ là số tiền âm, thế là bạn cứ quay thui. good luck !
Vấn đề là âm bao nhiêu mới có tác dụng. Thao tác của mình trong 1000 xèng như sau, xin bạn thớt coi lại dùm thử đúng không.

- Đặt Bar và Táo mỗi cái 400, 777 = 100, còn lại mỗi thứ khác 20 hết. Cho chạy.

- Ví dụ nó ra Chuông nhỏ: mình được 20x3=60, lúc này mình nhấn nút play để số xèng của mình ra số âm.

- Sau 1 vòng nữa, ví dụ ra X nhỏ tiếp, được bao nhiêu xèng mình chơi tài xĩu thua hết cho bonus về 0.

- Chuyển số xèng âm xuống Bar và cho play. Vậy mà nó vẫn chạy nhưng khi dừng lại, số xèng mình vẫn = 0 và hết bấm play được, vậy là đi toi 1K 😆.

Rất mong bạn thớt trình bày rõ thao tác hơn. Cám ơn.
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế này bạn nhé, theo ví dụ của bạn sau khi bạn đặt chuông nhỏ đc 60, bạn ấn play ra số xèng âm, lúc này bạn ấn vào bất kỳ cửa nào cũng đc, số xèng cược là số âm của bạn, sau đó thì play. ko đc bạn quay clip quá trình làm cho mình xem thử để hd cụ thể cho, chứ mình làm theo cách bác chủ lần nào cũng đc mà 😁
Được rồi, phi lên luôn top 10, nhưng mà mình chơi tài xĩu đang bonus 240 triệu xèng thì nhấn phát nữa out luôn :p giờ làm lại lúc được lúc không 😃 cách này là h@ck chứ còn gì. Cám ơn. sao có người lên cả chục tỷ kinh thế nhỉ. Mình làm âm có lúc lên tới 80K mà vẫn được. Nhưng nếu muốn lên cả chục tỷ chắc phải làm âm vài chục triệu may ra mới lên được cỡ đó.
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình như mấy ng ý tự chơi đấy, mình cũng ko ham hố, để tiền chơi nghjk thui 😁
duntepham
ĐẠI BÀNG
12 năm
@conmeonokeu Hic ông bạn ơi mình đặt tất cả các ô là 999 rồi chạy sau đó tài sỉu toàn được ăn to thôi bjo` khó về mấy nghìn xèng để làm nthe' rồi.. hôm trước nổ 2 phát BAR tài sỉu cho nó thua mà nó lại ăn bjo` được hơn 2tr xèng rồi nhưng lên chậm quá chỉ muốn dùng thủ thuật kia để cho nhanh thôi
@conmeonokeu Euwid

Mình có 1 lần được bonus 60tr mà quên chụp hình. Chơi tài xĩu thắng liền 5-7 cái.
conmeonokeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
kỉ lục của em đc 11phát. hehe
@conmeonokeu Hôm nay mới biết.bạn còn lấy được xèng không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119