Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Alienware ra mắt máy để bàn chơi game Area-51 với thiết kế lục giác độc đáo

Duy Luân
29/8/2014 23:5Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nah747
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹ long thần....chỉ có thể nói như vậy thôi
Tản nhiệt = chất lỏng nữa cơ à. kinh đấy 😁
Ao ước mua được em alienware m14 r4 thôi, chứ khủng như pc này thì chẳng dám mơ và quá thừa thãi.
buihungkb
TÍCH CỰC
10 năm
Xời, cứ rên rỉ nữa đi, vào xem profile là biết 1 con fan cuồng Apple. =]] Lũ này ko nên quan tâm, kiểu như mấy con rận ấy mà.
con này đem về mod thêm tản nước cho 3 vga chạy 3 way sli 😆 chắc bá đạo nhỉ nhưng không biết đủ chỗ đặt rad không
mấy bạn fan apple thôi đi nhé ,ở đây đều dân pc, hardwarem modder cả ,chẳng ai chê bai mac của cá bạn nên mong dừng gay war trên bài viết
mac mình cũng có thích thật đấy nhưng đầu bài tới giờ có ai nói con này ngon hơn mac hay mac yếu hơn gì đâu nên làm ơn thôi dùm cái
ko quan tâm quote làm ** j =))
buihungkb
TÍCH CỰC
10 năm
@namwebdesigner bị rận cắn chả nhẽ ko bóp chết nó sao? 😆
@buihungkb tự dưng vào đọc bài người khác rồi cho rằng người đó liên quan đến mình. có hài quá ko??
Dell precision hình như là lap mà bác, có phải pc đâu.
Nếu thế tự nhiên so sánh giữa máy chuyên game vs máy trạm về đồ họa làm j bác? =.=
z50170937
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vũ minh nguyên Dell precision có cả dòng mobile và desktop workstation đó, cơ mà laptop vẫn là pc mà o_O
@z50170937 ồ thế à. thảo nào bác trên nói thế. bh ms biết thêm có cả pc. thk bác 😁
Vãi mấy thánh War Mac vs Windowns. Tôi chả quan tâm. Cái nào thích và phù hợp nhu cầu thì nhích thôi.

Bỏ qua mấy vấn đề War tào lao của các thánh. Bàn về vấn đề chính, mình thấy thiết kế này hay hay. Vì có thể thấy sự bố trí các Fan tản nhiệt hợp lý, máy sẽ mát hơn. ngoài ra thiết kế xéo phù hợp với nhu cầu để máy tính cạnh màn hình, góc nhìn thoải mái hơn hẳn. Nói chung mình thích những thiết kế mang tính sáng tạo thế này.
Bạn nào War nữa cả dòng họ cxxt trùm. Tự hiểu nhé. Diễn đàn công nghệ cứ War nhảm suốt.
đẹp thật,ko biết giá khoảng bao nhiêu nhỉ, dù sao PC vẫn có cái hay riêng của nó,vẫn đang dùng em m15x 😔
đúng như tên alien nhìn đẹp kinh
Đẹp ghê, cấu hình khủng ^^. Giá chắc cũng khủng đây
dc mỗi cái case là lạ ngoài r ko gì đặc biệt.
Custom build vừa rẻ lạ chất hơn nhìu.
nếu muốn chơi water cooling thì 2x240 hay 2x280 radiator cho 3 gpu thì hơi ít

ko đáng tiền, ykr
k biết giá lên tới nhiu
Tiền mua mấy con này thì để tự ráp cấu hình có sướng hơn ko. Cứ max options mà chơi. PC thì lắp kiểu gì chả chạy phà phà, kiếm cái case rộng rãi là OK. Cấu hình đập chết ăn thịt mấy con Mac cùi hehe. Còn ai thích hawaii thì mua trang trí cũng được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019