Amazon ra mắt 2 game "Dynamic Perspective" độc quyền cho điện thoại Fire

TDNC
22/7/2014 1:28Phản hồi: 23
Amazon ra mắt 2 game "Dynamic Perspective" độc quyền cho điện thoại Fire

Amazon vừa cho ra đời hai tựa game mới dành cho điện thoại Fire (Fire phone) có khả năng thay đổi góc quay camera dựa theo góc nhìn của chúng ta. Đây chính là tính năng "Dynamic Perspective" mà Amazon giới thiệu khi ra mắt Fire phone. Trong hai game này (To-Fu Fury và Saber's Edge), bạn có thể nghiêng máy hoặc nghiêng đầu để nhìn thấy các góc khuất trong game rời từ đó chơi tiếp.

Cả hai game đều chỉ tương thích với Fire phone, không chơi được trên các máy Android khác. To-Fu Fury có giá 1,99 USD là một game dạng giải đố kết hợp đi cảnh. Còn Saber's Edge (chưa có giá) là game xếp hình dạng chiến thuật. Mời các bạn xem trailer ở bên dưới để thấy gameplay hết sức độc đáo của chúng.

23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MANHTAI
TÍCH CỰC
10 năm
Đồ họa nhìn đẹp vãi
Cơ mà con máy này thì ai có mà chơi nhỉ? 😁
Trông game đẹp nhỉ. Nhìn rất thú vị. Nhưng nghe mấy bác nhà báo bảo em Fire này không có doanh số tốt như mong đợi của Amazon.
pigeon92
ĐẠI BÀNG
10 năm
game độc quyền, độc nhất vô nhị là đây 😁
gato quá. :v
Mang tính quảng cáo là chính, chứ game đi màn thế kia, không xoay cũng chơi ngon mà 😆. Xoay 1 cái tự nhiên thấy thành game 3D mà khung cảnh lại bé tẹo, kể cũng phí cả 3D 😁
Là sao ta, nhìn đê mê quá.
K biết KF có chơi đc k.
chơi game này là một trãi nghiệm hoàn toàn mới tuyệt thật nếu có fire phone
chơi game này là một trãi nghiệm hoàn toàn mới tuyệt thật nếu có fire phone
chỉ vì 2 cái games hay mà mua em này sao??? không đâu, hy vọng dc port qua máy khác, xài 1 camera theo dõi chuyển động đầu dc rùi hehehe
mình nghỉ đối vs android thì cài game này cũng dể thôi, cứ lây file apk là chiến thôi
@vunguyen16 Nó cho thêm hàm check device vào thì bằng răng...như here maps trên nokia x cũng thế
kết em tofu r đấy :3 cứ ra đi .. đúng r :v r sẽ có trên anroid thôi :v
cấu hình và giá con này ko có dt nào = giá này so với cấu hình fire fone này dc
vài bữa cũng có cao thủ port qua cho android 😁
nka_5700
ĐẠI BÀNG
10 năm
chơi mà chơi độc quyền.
Mấy bạn phán như thánh.
Đã là độc quyền thì lấy gì mà port??
Mà ví như nó có cách để port được thì chơi bằng cái gì? Có biết cái Fire Phone này nó có đến cả đống camera trươc để tạo hiệu úng 3D không? Các đt khác làm sao chơi được? haizzz.
Hoang Min
TÍCH CỰC
10 năm
tưởng gì hóa ra cũng phải có mắt mới chơi được.
anobis2000
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho em hỏi con này đã bán chưa ạ?
suzuya
ĐẠI BÀNG
10 năm
cùi bắp =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế