Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Amazon ra mắt Kindle Paperwhite thế hệ mới, thiết kế không đổi nhưng cấu hình thay đổi

vuhai6
4/9/2013 1:21Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

klinsi18
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này đọc Kamasutra có phê k ta?
Kindle touch là ok nhất 😁 . bản filmware mới nhất dùng ngon thật :D
w32bigbang
ĐẠI BÀNG
11 năm
ựa vẫn đang dùng basic =.=
phiên bản có quảng cáo với không quảng cáo khác nhau thế nào hả các bác? E k hiểu rõ lắm
@huntsman2x1x phiên bản quảng cáo thì nó sẽ hiện quảng cáo lúc máy sleep và xuất hiện một thanh quảng cáo nhỏ ở phía dưới trong các mục menu, nhưng lúc bạn đọc sách thì sẽ ko xuất hiện quảng cáo.
vẫn đang xài Kindle touch. Đọc sách trên mtb đau mắt, vs trọng lượng của mtb làm nhanh mỏi tay.
Fingerdance
ĐẠI BÀNG
11 năm
Det ! Via moi mua chua dc mot tuan. Doi qua den
phuongnamlg
ĐẠI BÀNG
11 năm
thanh lí Kindle 2 nè
@phuongnamlg Giá bao nhiêu thế bác?
đã nhỉ
haica
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon nhưng không biết bác nào ôm lại PPW cũ ko để em up lên nào 😁
The Gun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@haica Bi nhiu bác? Bác ở đâu?
hehe, bác nào đọc sách mà chê kindle paperwhite chậm thì không ổn, đọc sách mấy khi bác lật trang đc trong mấy giây không? theo em con kindle paper white giờ là ngon nhất, nó có cái đèn màn hình đọc đc trong đêm tối
Cho e hỏi tý ạ. E dùng mtb chỉ để đăng ký học phần học tín chỉ. H đổi sang ppw thì nó có đáp ứng được chức năng lên mạng đăng ký học phần này k
withoutface
ĐẠI BÀNG
11 năm
@longvn1004 PPW mà dùng lướt web khá là tệ, đăng ký tín chỉ thì mình nghĩ bạn nên dùng mtb
cấu hình em thấy có khác gì mấy đâu
Với giá này cho 1 ebook điện tử thì ko ham lắm!
khi mình đang đọc 1 cuốn sách, nếu muốn thoát hẳn ra thì phải làm sao?! thanh công cụ có mỗi nút home và back chứ k có close. có sợ nó mở nhiều sách quá cùng một lúc rồi ảnh hưởng đến quá trình làm việc của máy k nhỉ, hay thời lượng pin chẳng hạn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019