Amazon tặng 30 app tổng trị giá 100$ cho người dùng Android

TDNC
1/8/2014 7:33Phản hồi: 154
Amazon tặng 30 app tổng trị giá 100$ cho người dùng Android
amazon appstore.png

Amazon đang có chương trình tặng miễn phí cho người dùng Android 30 game và phần mềm có tổng trị giá 100 USD. Bạn chỉ cần cài Amazon Appstore vào máy Android trước, sau đó dùng cái Appstore này tìm đến tên phần mềm để tải. Chương trình khuyến mãi sẽ hết hạn vào ngày mai cho nên đừng chậm chân nhé. Có vài app đáng để kể ra ví dụ như KAYAK Pro và Flightradar24 Pro dùng để theo dõi các chuyến bay, game Sonic & SEGA All-Stars Racing, Docs To Go Premium Key, Instapaper...

Xem đầy đủ 30 app tại đây: Amazon.com.

Hướng dẫn cài Amazon Appstore:

Theo Engadget
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xmen533
TÍCH CỰC
10 năm
Có mấy app hữu ích phết 😁 được đấy ama :D
@xmen533 liệt kê mấy app đó ra cho anh em biết được không bạn? chủ thớt cho ít thông tin quá :D
xmen533
TÍCH CỰC
10 năm
@tuanlh49 mỗi người mỗi khác chứ bác, với em thì kết nhất là cái Oxford Advanced Learner’s Dictionary, quá đã :D đang mò tiếp :p
Trước giờ chỉ dám mua app dưói 5$, app này trước đây 30$ lận :D
nynohu
TÍCH CỰC
10 năm
@xmen533 Cũng vừa cài xong, quá ngon :D
no1.tinhte
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuanlh49 Amazon 30 Free Apps
@tuanlh49 Bác hay đi du lịch thì cái thằng KEYAK nó cũng hữu dụng lắm, vừa check được lịch bay với giá vé. Có thằng này khỏi cần Fightrada24 làm gì. Thay luôn cả Hothotel
Không biết sao nhưng cũng tải đại:p
😁 android thì có phí hay k phí cũng chả khác nhau
@allstreet Có app ko xơi chùa được đâu, usb audio player pro là ví dụ. 200k đó bạn crk xem

(. )( .)
ngon đó... nhưng tiếc là có app nào mình cần 😔

+1... nhưng sử dụng có phí & hợp pháp thú vị chứ bạn :D :D
miễn phí là thích rồi. Chắc Amazon dùng chiêu này để khuyến khích người dùng sử dụng App Store.
AQ.AQ
TÍCH CỰC
10 năm
Của Amazon chắc là không fù hợp với người Việt mình.
File .apk đầy rẫy
Có hay ko có cũng ko qan trọng 😁
pichu2.0203
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hix, bác @TDNC nhanh vãi, em vừa post bài tương tự thế này ở box tin tức thì ra trang chủ đã thấy, bác vào xóa hộ em cái cho đỡ rác. Mà đính chính lại cho bác là nó kết thúc vào lúc 11:59PM PDT tức là khoảng 14h chiều ngày 02/08/2014
ntvan
TÍCH CỰC
10 năm
bọn Amazon này thỉnh thoảng vẫn tặng 1 cục to thế này, cơ mà thế éo nào mà Swiftkey trên Play Store miễn phí rồi mà trên Amazon Appstore vẫn có giá $3.99 nhỉ, bán cho ma à o_O
Azumidol
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ntvan =)) Cơ bản là các thánh ở VN quen miễn phí, free forever rồi nên thấy thế chứ ở nước ngoài người ta tôn trọng bản quyền hơn rồi 😁.
Mấy ap này ko dùng nhưng cứ tải trước, free mà 😁
Chẳng cái nào hữu ích
zinzin25689
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác nào hướng dẫn em cách tạo account với
@zinzin25689 http://www.tinhte.vn/threads/hay-meo-download-app-mien-phi-tren-amazon-appstore-100-work.711624/
hugnvn87
TÍCH CỰC
10 năm
Đc PDF Max + Oxford Dictionary
no1.tinhte
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác vào trang Amazon, đăng nhập tài khoản oy chọn Apps for android, sau đó chọn app nào thích oy click "Get now with one-click" là apps nó chạy vào appstore của mình, khi nào thích thì lôi ra cài, ko thì thui, đã mua rồi thì cài hay gỡ vô tư, khi cần lại lôi ra. như vậy đỡ nặng máy
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tuyệt vời !
atkhus
TÍCH CỰC
10 năm
sao vào mà k cai được các phần mềm nhỉ, nó đoi thẻ visa như tính phí
@atkhus bạn nhập họ tên bc đầu thôi, tới bước hỏi thông tin thẻ visa thì bỏ qua và tải lại là đc
tiachopxanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho em hỏi ngu một tý, mấy phần mềm free này mình cài đặt xong, 1 thời gian sau refactory thì mất hết dữ liệu, nếu cài lại thì có free không ạ?
zebrahihi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tiachopxanh Cái này đi theo tài khoản bạn nhé. Không liên quan đến máy. Cũng như tài khoản google và apple id thôi
no1.tinhte
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tiachopxanh Bác làm theo cách của mình ở trang 1 ấy
@tiachopxanh Vẫn hiệu lực nhé!

(. )( .)
Hôm qua tải chậm kinh đúng là ko bằng gg play
tctvn
TÍCH CỰC
10 năm
có bản mới nhao nháo tìm file apk lựng cập nhật với người ta hén :D

Xu hướng