[Androidgamenet] The Amazing Spider-Man 2 v1.0.0i Full Apk Data - Siêu Phẩm Gameloft Trình Làng

zangy
18/4/2014 2:4Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hk biết sao. Mình vào đc. Tới màn hình chính rồi. Cái nó hiện lên câu tiếng a. Tạm dịch là: có 1 tài khoản khác đã kết nối với điên thoại này. Cái ok. Rồi out ra lun.bị mấy lần rồi. Hic. Chẳng biết sao hết. 😔
CÚIVSS
ĐẠI BÀNG
10 năm
chẳng biết các bạn cài ở đâu, mình cài bản của chủ top 1 phát ăn luôn. nhưng chơi cày tiền lâu quá. mình thấy hay nhất vẫn là SPM toltal chơi boss đã thật boss phần này chơi chán độc đứng bắn tơ, được mỗi video đẹp.
zangy
TÍCH CỰC
10 năm
Công nhận là nhiều bác than lỗi thật đợi mong có mod offline thôi

Sent from my GT-I8262 using Tinhte.vn mobile app
mình cài , vào được đến hứ game loft xong văng luôn

thử bằng wifi , 3G đủ cẢ
Chào cả nhà mình là thành viên mới mình tìm hack mãi mà ko hack dc tải hack về cần mật khẩu để extract mình thử dowload file password.txt để extract nhưg ko dowload dc có ai làm dc chưa giúp mình với
spideyphuc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho hỏi mình vào chép file data vào android\obb , play game thì nó vào đến cái màn hình apkmania.com , click here to disable this image thì bị văng ra. Có mở wifi và đồng bộ hóa nhưng cũng ko thể chơi được , xin hỏi là mình thiếu bước nào ,thanks
đang down hi vọng là chơi được
Đang chơi bản mod offline ;)
Bảng mod ofline đau zị bạn chỉ mình với
spideyphuc
ĐẠI BÀNG
10 năm
đính chính là cài theo hướng dẫn đưa thư mục data đến android\obb là chơi ko được mặc dù đã tải đi tải lại rất nhiều lần ở các nguồn khác nhau , vào đến cái màn hình apkmania.com , click here to disable this image thì bị văng ra . luôn mở wìfi , đã khởi đọng lại máy luôn và pó tay , nản , chơi game mà mày mò khó thế thì chơi làm gì , thôi đợi ra game pc rồi kéo về chơi cho lành , uổng công mấy ngày nay
mún ko bi dí ra ngoài thì máy cha đừg click zo cai chữ hể to disable vào game no hiẹn chữ click here to disable đừg bấm vào mà phải bấm clear về clear là nút mũi tên lui ngược về đó làm thử đi đc 100%
ko thì chạm vào màn hình đen để mất cái bảg click here to díable nói chug làm sao làm cho mất bảg click ma ko bấm vào nó la đc
zangy
TÍCH CỰC
10 năm
Ko bấm gì cả thoát ra vào lại xem sao 😁

Mìh dùg s3 bản quốc tế vào chơi đc mấy giây đấm đá mấy cái là tự văg ra luôn @@!. Vậu là sao hay do máy ram cùi quá @@?
zangy
TÍCH CỰC
10 năm
Do mạng đó bạn 😁

Game off mamà cũg cần mạg ạ @@! Mà lúc đấy mìh xài wifi mà nhah lắm. Tải game mất chưa đến 15' @@. Hay do bản này bị lỗi nhỉ ????
tại sao load đến 78% là đơ luôn vậy
@máu đỏ da vàng Giống mình òi, mình cũng bị đây nè. Ko bik vì sao nữa, dag thắc mắc !!!
zangy
TÍCH CỰC
10 năm
Bật wifi + đồng bộ chứ bác ?

Ai cho mình hỏi là mình vào game được rồi, nhưng khi load đến 78% là nó đứng yên luôn ko load nữa là sao vậy ???
ko ai biết sửa à @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019