Anh em cho hỏi về dòng TV Sony 42W674A ???

On Waiting
29/4/2013 14:33Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Laptop03
TÍCH CỰC
10 năm
Mua đc tivi chưa bác gửi bác mã tivi này giá chiến đấu
TV LED SONY KLV-46R452A
Công nghệ đền LED; độ phân giải Full HD 1080; kết nối MHL với TV để trải nghiệm điện thoại thông minh với Bravia. Công nghệ loa sound Booster; hỗ trợ trình diễn nội dung từ USB hoặc ổ cứng với khả năng hiển thị phụ đề hoàn chỉnh. Nghe đài FM. Cổng kết nối 1USB/2HDMI
các bác cho em hỏi tí?em mua con sony 42w674 về lâu rồi.nhà có cái pc (desktop) không có công hdmi.em muốn kết nối với con pc này thì làm sao?có dùng dây Vga-hdmi dc ko?hoặc có cách nào kết nối được với máy tính thì các bác tư vấn dùm em.cái nữa là em muốn kiếm bộ chuột phím không dây cho con tivi này mà không biết mua loại nào?các bac tư vấn dùm em.xinc ảm ơn
@khanhnam.89 bác mua cái card màn hình có hỗ trợ cổng hdmi ấy 😁 là cắm đc ngay card màn bây giờ có 3 cổng có 1 cổng hdmi luôn
quochiephb
ĐẠI BÀNG
10 năm
Anh em nào thử cắm chuột và bàn phím không dây rc11 vào và dùng thử xem có được không giúp e với! Con này mua bàn phím và chuột không dây về, đến lúc nhập liệu thì không được. Rõ chán.
Em mua giá đó thật mà ạ. Tại công ty em là đối tác với Pico nên em gọi điện xin giá giảm nhất có thể.
Hôm đầu về xem hơi thất vọng (thấy nhòe nhòe, ko bằng tivi dòng trước). Hóa ra chắc tại mới nên nó chưa ổn định ạ, bây giờ xem nét căng, Internet cũng nhanh. Nói chung (trộm vía) là em khá hài lòng.
cho em hỏi có ứng dụng xem truyền hình trực tuyến trên TV sony này không các bác.
sony đã ra các model 2014, giá cũng tương đương model 2013 nên các bác nhanh xúc hàng thôi. còn về mặt chất lượng thì để các bác đánh giá, e chỉ cố đưa cho các bác giá tốt nhất thôi 😁
sao ko mua model mới lại mua model cũ 2012 vậy bác, em thấy bên Siêu thị Điện máy HC bán em Sony 42W700B mới nhất, có 13.900k, đắt hơn model cũ có 1 triệu thôi mà (trên web hc.com.vn nó đề 15.900k là giá niêm yết do hãng sản xuất bắt đề, em có kinh nghiệm mua Online bên HC, bác cứ alo 1800 1788 mà hỏi giá là biết giá bán thực)

Hàng công nghệ thì nên mua model mới nhất bác ạ
các bác cho em hỏi luôn là TV này chỉ xem phim qua ứng dụng zingtv thôi à hay có trình duyệt nào ko vậy?? cũng muốn xem phim qua các web online :oops:
Mình moi boc 1 em42w700b giá 13,600 .16/03 dep mê hôn
ndchieu22
TÍCH CỰC
10 năm
chúc mừng bác mua được tivi ưng ý nhé!
Thanks ban
có bác nào biết sao em không vào được google từ con 42w674 này ko?
mấy bác cho em hỏi 1 xíu
em cũng k biết rõ về mấy đồ này. Nhà e cũng có 1 em nhưng cứ vào youtube 1 xíu là lại bị out ra và tắt TV. Trong khi wifi vẫn căng và vào đc zing tv =.=
có bác nào biết giải đáp giúp e nhé.
tks các bác :*
@KuDo1908 Vâg, e cám ơn bác
@MêiAnh95 Nên gọi bảo hành sony đến để ngta kiểm tra chắc ăn hơn.lỗi ko vào đc ứng dụng thì thỉnh thoảng mình cũng bị nhưng lỗi reset liên tục thì phần mềm mới ko bị nữa nên khả năng do cục thu wifi rồi. Gọi bảo hành luôn đi
@khoa20072008 Gọi bảo trì mạg hay wifi hả bác?

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@MêiAnh95 gọi TTBH SONY nơi bạn sinh sống
Nhà em mua con này có 12tr

Sent from my ONDA MID using Tinhte.vn mobile app
1900588885
android tv box sẽ oke hết
tuuquy
TÍCH CỰC
10 năm
Có cách nào stream toàn bộ màn hình từ android lên con TV này không các bác? Em mới chỉ stream được media thôi.
ad cho em hỏi.Sao luc trước em cắm HDD 500G vào con sony 42w674 vẫn nhận nhưng phải mất 1 lúc lâu mới nhận cứ đơ đơ rồi phải rút phíc cắm.nhưng giờ cắm vẫn nhận xong ấn vào phim mà nó không xem đẹp.xong đơ luôn.hay do ổ cứng em đầy rồi?
ducbinhdt5
ĐẠI BÀNG
10 năm
@alexandre sơn Ban mở video .MKV hay MP4. Thi thoảng có 1 số file.mkv ko xem được trên tivi này, có thể do setting của file đó. bấm xong file ko chạy mà tivi cũng treo luôn. bạn rút nguồn tivi ra cắm lại mới được :p. Xem trên tivi convert sang MP4 xem tốt hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019