Anh em đang dùng Xperia Z màu gì?

ddhieutk
14/5/2013 16:6Phản hồi: 75
Thấy nhiều anh em trong hội tranh cãi suốt XZ màu nào thì đẹp hơn 😃 Bản thân mình dùng máy trắng và thấy màu trắng đẹp nhất 😁
Anh em đang dùng máy màu gì? Topic cũng là cơ hội kiểm tra quân số anh em trong hội XZ chúng ta. Vote nào. ;)
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn đưa bài kiểu này không khéo có chiến tranh ngay:D😃:p, vì màu sắc là cảm nhận mỗi người.
Tuy nhiên đang dùng màu đen kết nhất cái màn hình đen bóng 100% bề mặt, và mặt sau dán hoa văn carbon 3D :D:confused:😃

Sent from Sony Xperia Z®
Mình dùng máy luôn chọn mầu đen, mầu đen nó sang từ xưa tới nay rồi, điều này ko phải bàn cãi.
Xz đen đây
Đen nam tính sang trọng 😁. Theo cảm nhận cá nhân em thấy màu trắng cứ sao sao ý nhìn ko đẹp bằng đen. Màu tím thì chất lừ mỗi tội hiếm. 😃
Cảm nhận cá nhân mang các bác đừng gạch đá em tội nghiệp :rolleyes:
@HieuSilver Chú Hiếu nhảy qua Z rùi à. Tớ cũng đang dùng màu đen, đen nhìn nam tính hơn, sang hơn.
@conganh0510 Hihi, em cũng mới sang thôi ạ. Vẫn còn đang trong giai đoạn mò mẫm 😁

Sent from my C6603 using Tinhte.vn
longkulj1
ĐẠI BÀNG
11 năm
trắng các bác ạ,tinh khôi,nổi bật:p
mình thì màu đen 😁,rửa sạch sẽ đặt lên bàn thì không còn gì để nói,còn sử dụng 1 lúc mà đặt trở lại,ôi thôi cái dấu vân tay 😔
@HieuSilver cái miếng bên nhật đó cũng sần sần như thế lun hở bác 😃
@425wertweatg Bác tham khảo ở đây để biết thêm chi tiết nhé.
http://congnghenhat.vn/g1148-dan-man-hinh-cacbon-xin-mat-sau-1dmh-cao-cap.html
@HieuSilver màu trắng đẹp hơn màu đen bác nhỉ 😁
@425wertweatg Cái đó còn tùy cảm nhận từng người mà bác. Em thì em thấy đen đẹp hơn.
zinkiet
ĐẠI BÀNG
11 năm
Màu tím thủy trung. Độc và nổi bật. Ai cũng biết mình dùng sony z chứ ko phải sky màu trắng hay những smartphone màu đen khác

😃 màu tím luôn.hihi

Gửi từ C6603 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
màu đen thì đẹp.......... like
màu trắng
Màu trắng 😁 vì nhìn màu trắng ở đằng sau rất là sexy
cuongking
ĐẠI BÀNG
11 năm
xài cả 2 cong trắng và đên thì thấy như sau, đen nó nguyên khối còn trắng đằng sau đẹp nhưng đằng trước thì k, mặt trước ko có viền trắng nên nhìn giống cái vỏ trắng ốp vô vậy, với lại cái viền đen giống như cao su, còn viền trắng như sơn lên, sợ nó bị bong 😁
lukewang
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang xài màu trắng, mà muốn mua cái baoda cho nó đẹp thêm =]]
zinkiet
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dùng z mua ốp lưng với bao da làm gì. Bỏ một đống tiền mua cái design của Sony mà lại dùng cái khác che đi thì thật tiếc. Trước mình cũng thích ốp siêu mỏng. Nhưng giờ quyết định chỉ dán chống vân,chống sước cả hai mặt là xong. Nude bao giờ chả đẹp.

@zinkiet Em cũng muốn dùng ko lắm nhưng vẫn phải mua thêm 1 cái ốp silicon nữa để chống va đập. Chứ để chay đút túi quần thôi mấy bữa nó đã bị xước miếng dán màn rồi ạ.
@HieuSilver
Thì bác mua viền bumper ấy, vừa bảo vệ viền cho XZ mà lại còn nude được mặt sau. Cơ bản bumper cao hơn bề dầy của XZ nên khi úp XZ xuống mặt trước lẫn mặt sau đều không chạm nền nên hạn chế trầy xước rồi nhé 😃
@zinkiet Thấy sony dán sẵn rồi mà

Sent from my C6602 using Tinhte.vn
@zinkiet Bác nói chuẩn nhưng mà bác mua miếng dán màn hình chống vân , chống xước cả hai mặt ở đâu thế ????
Mình thấy màu tím cũng rất đẹp mà. Mình có vài cái áo tím, dùng con Z màu tím nữa.... cũng nam tính ấy chứ. :v
ddhieutk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tất cả các loại ốp lưng hay ốp viền mình thấy đeo vào đều làm máy xấu đi, cứ dán 2 mặt rồi để nude là đẹp nhất 😁
@ddhieutk Đúng vậy.
Đang dùng máy màu đen, mấy cô em làm chung nhìn rồi khen: sao máy gì mà mỏng quá vậy, máy gì nhìn vuôn vức nam tính thế, máy gì 2 mặt kính sang quá vậy ....:p
Mình dùng màu tím, sao thấy ít người xài màu tím vậy?Hàng hiếm à?
@bananausa2002 Cực hiếm của hàng bán và cực hiếm người dùng 😃😁
vãi thật cái miếng dán nhưng 500k cơ ah
vote cho màu đen
màu trắng nhìn mặt trước như bị loang
mặt sau đẹp

màu tím con gái dùng thì được, con trai dùng thì nhìn hơi gay 😆 😁
Cứ trắng mà quất thôi. Trắng nam nữ đều xài dc. Ko phải dán mặt lưng lại. Đỡ vân tay! ;)

Sent from my Xperia Z using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019