Anh em đang dùng Xperia Z màu gì?

ddhieutk
14/5/2013 16:6Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Amarkong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Black is the best 😆
Z mà dán này dán nọ chán lắm. Cầm Z trắng và đen là chọn trắng liền.

Sent from my C6603 using Tinhte.vn
cuongking
ĐẠI BÀNG
11 năm
@emori Mình ngựợc lại. Đổi từ đen sang trắng đc 2 ngày, đổi lại đen vì thấy đen tinh tế hơn
Màu tím ít bạn xài thật, nhưng nhìn thì bít ngày là XZ, ko lẫn vào đâu được ;-)
Đang sài trắng,lúc đầu thì lồng lộn vì sài trắng quen rồi
Thế mà hôm qua ra đường thấy 1 công tử chạy SH dừng đèn đỏ bỏ Z đen ra alooooo.... :p
Ôi thôi,nhìn bóng nhãy,mặt sau đẹp lung linh huyền ảo 😁

Các bác cho em hỏi ,ai đã so sánh mặt trước của 3 em chưa vậy

Sao mặt trước con trắng em để ý màu đen xấu quá,no ko đen sì như mặt kính của Lumia hay galaxy nexus gì cả,mà nó đen xám xám,xỉn màu,ko bóng bảy như Lumia hay galaxy Nexus 😃

Ko biết Z đen và Z tím mặt trước có xấu như Z trắng ko nhỉ 😔
@satthumuhn lúc tắt màn hình thì nó xanh hơn là màu đen của phần xung quanh
lukewang
ĐẠI BÀNG
11 năm
@satthumuhn Muôn đôi màu tím và ốp đen qúa. Cái bumper o phukien giare nó bán 750k đắt vãi, ma no sell doc
kc gia Chi Co 500k ko biệt fai hàng tau
Mà các bác cho em hỏi

Các bác biết miếng dán loại nào giành cho Z mà ko bị đục lỗ camera trước và đục lỗ cảm biến ko ạ

Em tìm mua mấy loại mà loại thì đục camera,loại thì đục thêm cả cảm biến nữa

Em là em ko thích thủng,thích một mặt phẳng bóng nhãy cơ,ai sài loại ko bị đục lỗ giới thiệu chỗ mua cho em với :p
cardinluu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Muốn màu tím nhưng lúc đầu sony vn ko có tím và vẫn đang dùng màu trắng
Mình đặt mua màu đen thì nó lại ship cho con màu trắng, dùng được 10 ngày rồi chẳng dán mặt trước mặt sau gì cả, để nguyên dùng, khi nào bám bẩn thì chùi vào áo hay quần là lại sáng choang, mà mình chẳng thấy sướt sát gì cả. Đang sexy lại khoác mấy cái ốp hay cái gì đó làm em nó nặng thêm, che chắn hết cái đẹp của em nó. Mình dùng rất nhiều dòng điện thoại rồi, ban đầu mới mua máy rất hay mất kha khá tiền để mua mấy cái ốp gì gì đó, sau đều phải bỏ đi dùng nuya cho nó sexy.hihi...
Màu tím của mình nhìn rất là "bóng" . Tỉ lệ hiện tại mớ poll là 1/3 so với đen hay trắng
Em màu đen
Nhìn thấy 3 màu rồi nhưng vẫn chọn màu đen
Mê hoặc kiểu gì ó 😁
MrBrookTag
ĐẠI BÀNG
11 năm
đọc tới trang 3 thế là đen thắng 😃
Máy trắng mặt trước và sau vẫn đen. Chỉ có cái viền trắng thôi.. Nói chung chọn đen là chuẩn nhất
xokutedn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanpro8172 Sao máy trắng mà mặt sau đen bác :rolleyes:
Màu tím. Cằm 3 màu đen trắng tím. Cuối cùng chọn tím.vì nhìn thích cái viền.màu trắnh nhìn như là nhựa cao su.màu đen mặt trc sau đẹp nhưnh cái viền hơi mờ ko đc bóng.cảm nhận riêng
Mình thích màu tím và vẫn đang rất hài lòng về em nó.
các bác ơi viền xz trắng có phải bằng cao su ko ??? nếu thế thì sau 1 thời gian sử dụng có bị chuyển thành màu cháo lòng ko ạ
ddhieutk
ĐẠI BÀNG
11 năm
@rongcon0206 Viền XZ trắng làm bằng nhựa, theo quảng cáo thì là sợi thủy tinh polyamid 😃 Mình dùng hơn 2 tháng rồi vẫn chưa có 1 vết xước, màu vẫn như cũ. Nhưng nghe thấy mấy bác dùng Z đen bảo bị bong viền, chả biết thế nào?
@ddhieutk Máy em mới phát hiện bị bong viền chỗ sát góc của răc tai nghe. Tiếc vãi 😔
Mình thì dùng màu đen, thích đen z, màu trắng của sony nó kô được đẹp như màu trắng trên ip.

Sent from my C6603 using Tinhte.vn
có bác nào bán z tím pm em cái nhé
ngquy80
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng màu đen, chỉ dán miếng dán trong cả 2 mặt
Mình dùng mầu tím đơn giản là mầu tím hợp vs m có thể nói là mang lại may mắn.hehe

Sent from my C6602 using Tinhte.vn
namcongtu
ĐẠI BÀNG
11 năm
sản phầm của sony với Apple thì hầu hết màu trắng là đẹp và nổi bật hơn cả nhưng màu đen vẫn luôn luôn được cánh đàn ông lựa trọn nhiều nhất
có ai có mấy màu tím bán ko nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019