Anonymous phát triển hệ điều hành riêng cho máy tính

babybungbu
14/3/2012 20:5Phản hồi: 232
232 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dlcr
TÍCH CỰC
12 năm
ngại gì không biết, down về xài thử thôi, cài ubuntu quài chán quá đâm ra cài anonymous ubuntu
Mình cài trên máy ảo rồi, nhưng đăng kí TK trên Web Anonymous OS thì gặp rắc rối ở chỗ cái URL. Pác nào đăng kí được rồi thì chỉ giúp em với nhé........ Thanks....!
Thử cài trên máy ảo vậy, ko biết có hơn gì back track ko.......
allidan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mật khẩu nà các bác 2ae66f90b7788ab8950e8f81b829c947. Ai hông biết cái này là cái gì khỏi down về mất công.
bizzuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng cái này để mình tự hack mình luôn . Có ai bảo ăn cướp tốt bụng không nhỉ ....
KeithChen2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng cái này có ngày chết oan vì bị hack hết dữ liệu
Coi chừng bị mất sạch thông tin cá nhân nhé.... :]] ham hố tải về có ngày mang họa.!
shady9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
bọn này giỏi thật,không thể phủ nhận tài năng của chúng
bykany
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái đó là MD5, còn check MD5 ra đc pass là : anon :d
Hi, ai dám dùng hdh này chứ, con dao 2 lưỡi
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này về vọc khoái lắm nhá,nghịch thử coi
thôi down về cài trên máy ảo cho chắc @@
Dạo này Anoymous nổi tiếng như cồn luôn 😃
sututam
ĐẠI BÀNG
12 năm
he he, mình không ngâm cứu về tin học, nhưng rất ủng hộ những dự án như thế này. Xây được thì phải phá được... chia sẻ là một cách làm giảm giàu nghèo, làm cân bằng xã hội...he he
Đọc vài cái comment thấy có mấy cái comment ngu mà tỏ ra là mình nguy hiểm. Đây là OS dựng lên từ nền Ubuntu có nghĩa là nó sử dụng nền Ubutnu + giao diện và tích hợp sẵn một số soft cần thiết cho Anonymous (dùng cho mục đích của họ) nên cho dù có cài vô máy thì cũng có sao? Nó cũng chỉ là Ubuntu nên ai dám bắt =="
DDoS
TÍCH CỰC
12 năm
Bác có dám chắc là ubuntu không có trojan, không có virus, không có backdoor, không có keylogger không? Dù sao cẩn thận vẫn hơn bác ạ!
kimichio
ĐẠI BÀNG
12 năm
công nghệ thông tin ko gì là ko tưởng và với bọn hacker tầm cỡ thế giới này thì ko biết có cái gì mà ko làm được với dân vn mình, mình đọc thì thấy bt chẳng có gì gọi là " đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm" gì ở đây cả chẳng qua cái tính cách của bạn quá cộc cằn và chẳng thể phân biệt được nói đùa, nói thật và đá xoáy nó là như thế nào thôi, cho dù có bị bắt thật đi chăng nữa cũng chả sợ vì có biết cái khỉ gì đâu cho lên về cái vụ bị bắt là mọi người nói đùa cho vui bạn hiểu chưa ( khiếu hài hước của bạn hơi kém đó haizzzz về đọc truyện cười đi bạn)...... còn về vụ dính trojan virus..... là điều hoàn toàn có thể nhé bạn, nếu như nó được phát hành bởi 1 thằng sinh viên mới ra trường thì có lẽ tui đã cài vào máy xài thử từ lâu rồi nhưng vấn đề ở đây là bọn phát hành lại là nhóm hacker nổi tiếng thế giới lên nó lại là truyện khácc
đang down về cài..
xem ntn tò mò quá
Dạo này Anoymous nổi tiếng như cồn luôn 😃
Dùng cái này có sợ mấy anh ấy biến máy tính của người dùng thành công cụ để tấn công các cơ quan chính phủ hoặc các tổ chức quốc tế không ? Sợ anh FBI hỏi thăm lắm
treble
TÍCH CỰC
12 năm
chẳng hay ho gì ba cái soft này, gián tiếp tiếp tay cho tụi nó thôi
cái này đúng ne😁 nghĩ kỹ đi rồi hãy dùng nhé các bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119