Áo yếm mộng mơ

muctau
23/4/2014 0:36Phản hồi: 40
Áo yếm mộng mơ
Lời bàn: anh Trung (muctau) là người rất khéo tay, trang điểm giỏi, vẽ đẹp chụp đẹp nhưng lại tiết kiệm lời, thôi thì dùng hoạ tiết thay ngôn ngữ. Cảm ơn Trung thi thoảng cho các bạn thưởng thức hình đẹp.

Thấy các bác thường chụp yếm với sen em thèm quá, quyết tâm đua đòi theo cả nhà 1 bộ áo yếm cho có bằng chị bằng em ! Khả năng có hạn, nên chỉ được nhiêu thôi ,các bác xem tạm !
Họa tiết Bodypaiting : Ngô Lực
Model : Phương Trinh Jolie
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.

Cám ơn các bác bỏ chút thời gian ghé xem hình !
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toàn thấy hoạt hình ở lưng chả thấy yếm đâu
Gái hư... khoe rồng.😁 Ý tưởng mới, và cũng chỉ có mới (mình cảm nhận như vậy)
Trình độ tiền bối thì mình không bàn tới, nước ảnh đẹp, vẽ đẹp, hậu kỳ tốt...

Nhưng mà có đôi điều hơi vô lý một tí...có thoảng chất "Tây" một tí và cảm thấy không ưng với con vẹt trên khung tranh...một tí ^^~
@hoangtu1410 Dạo này em tập thói quen là nhìn mở rộng hơn những gì thấy trong khung ngắm ,chính vì luyện chụp hình ảnh như vậy thì cái nhìn của mình trong khung ngắm sẽ da dạng hơn , chứ phải gò theo khuôn khổ định sẵn từ trước giờ là phải như thế này ,như thế kia ...thì tuy duy sáng tạo của bản thân sẽ dễ bị cụt hứng lắm ! Mong có dịp sẽ trao đổi nhiều hơn về cách nghĩ này ! Cám ơn bác đã ghé xem và góp ý !
@muctau Dạ ^^~ Em chỉ góp ý suy nghĩ nhỏ bé của mình thôi, và thật ra em đã thích ảnh và thích tài vẽ + hậu kỳ của bác đã lâu rồi chứ không phải bây giờ, chỉ là quan điểm của em hơi khác bác một tí ^^~ Em nghĩ rằng những gì thuộc về truyền thống (áo dài, áo yếm, áo bà ba,...) thì ta hãy cố giữ nét đẹp nguyên thuỷ của nó, giống như bảo vệ nét đẹp của tiếng Việt vậy. Còn những gì không dính tới thuần phong mỹ tục thì ta thoải mái sáng tạo.

p/s: Đã qua một thời em cảm thấy rất khó chịu về cách viết "teen", viết tắt,...trên các ứng dụng chat và các forum, nhưng sau này có lẽ mọi người đã dần ý thức hơn và những người sử dụng ngôn ngữ teen cũng giảm dần, thay vào đó là bỏ dấu và câu cú rõ ràng rành mạch 😁
dtt907
TÍCH CỰC
10 năm
- Đẹp đến mê hồn,.. ngưỡng mộ bác MucTau 😃
Fatbird1995
ĐẠI BÀNG
10 năm
tiếc quá không có mặt trước 😔
@Fatbird1995 Mặt trước thì thấy cái yếm ko hà ,thôi xem đỡ mẹt của con vẹt vậy he bác ! 😃
SilverChick
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hình số 3 có cái gì trước ngực mẫu vậy các bác :?
Cái yếm ở đâu bác nào khoanh tròn giúp với, tìm mãi ko thấy
caphedahp
TÍCH CỰC
10 năm
Funny: hình số 3 mà thêm 1 sợi lông nách làm điểm nhấn thì vui vãi ^^
chả ra thế thống gì cả, vừa cổ vừa tân.
@quangtoai91 Cần íu gì thể thống

vẽ, model, ánh sáng, hậu kì.... công phu và công lực cao như thế
@linhngo123 Nhìn lưng mà làm gì 😔 Quay lại phát xem nào :p
tấm số 5 em thấy ánh sáng môi trường và ánh sáng tren mẫu chả ăn nhập gì với nhau :|
Đẹp thiệt và k bị dính "nghi án" khoe thân trá hình :3
cô nàng này giống diễn viên kim ca sĩ gì mà đóng phim cá rô em yêu anh,đóng vai cô em gái của bình minh ấy
Người đẹp hững hờ với rồng lộn 😁
toàn Lưng là Lưng. mà cảm giác như chỉ có 1 tư thế ý. Nhàm nhàm. Thấy mỗi cái ảnh thứ 2 vs ảnh nằm úp kia đẹp
bihoanggiav
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp quá các bác ạ, chả lẽ xem rồi không buông lời thì rối lòng mình.
Becker3012
ĐẠI BÀNG
10 năm
CON RỒNG NÓ CÓ LỘN KHÔNG CÁC BÁC? :p:p:p:p:p:p
vinataba331
ĐẠI BÀNG
10 năm
Về cơ bản là đẹp, còn hình xăm thì mình k thích lắm :p
Brian88
TÍCH CỰC
10 năm
sori với con mắt phàm tục của mình thì chỉ thấy mẫu đẹp (cực đẹp, vừa xem vừa nuốt nước dãi ừng ực), còn ánh sáng với background thấy ảo wá, ko thực và cũng chả đẹp
Ảnh đẹp.
tiếc là hình vẽ lên người mẫu không hợp lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019