Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[App Viet - Izyoto] Phần mềm học lái xe ôtô

lentus
15/6/2010 3:50Phản hồi: 67
[App Viet - Izyoto] Phần mềm học lái xe ôtô
Xin giới thiệu với các bạn phần mềm học lái xe ôtô trên iphone, được phát triển bời Digi-bee và Lentus:
http://itunes.apple.com/us/app/izyoto/id376367641?mt=8

Description

Phần mềm izyOto cho phép bạn học luật lái xe ôtô mọi lúc, mọi nơi với chiếc iPhone của mình. Với đồ hoạ đẹp mắt, thiết kế tiện dụng, việc học lý thuyết lái xe ôtô trở nên thật đơn giản. Bạn sẽ luôn hào hứng như đang chơi một trò chơi.

Chương trình gồm nhóm các chức năng sau:

1) Bộ Đề: 405 câu hỏi đường bộ được sắp xếp thành 3 mục: câu hỏi luật, câu hỏi biến báo, câu hỏi tình huống.
Đáp án cụ thể cho từng câu hỏi giúp bạn nhanh chóng nắm bắt cách thi trắc nghiệm mới.

2) Trắc Nhiệm: cung cấp chức năng thi thử và chấm điểm đúng như thực tế bạn thi ở các trung tâm cấp phép bằng lái xe ô tô , giúp bạn hoàn toàn tự tin khi thi thực tế.
Số lượng đề thi phong phú, tính năng kiểm tra và tổng kết lại các câu hỏi đúng sai giúp bạn tiến bộ một cách nhanh chóng.

3) Biển báo giao thông : Trình bày hình ảnh và ý nghĩa của từng biển báo hiệu giao thông đường bộ, gồm 6 loại : biển báo cấm, biển báo nguy hiểm, biển báo hiệu lệnh, biển chỉ dẫn, biển phụ, vạch kẻ đường.

4) Luật Giao Thông: Nội dung Luật giao thông đường bộ 2009: Cung cấp đầy đủ toàn bộ nội dung Luật giao thông đường bộ mới nhất được phân thành cấu trúc chương và điều khoản giúp các bạn dễ dàng và nhanh chóng tra cứu và tìm hiểu Luật giao thông đường bộ.

5) Kết Quả: "Biết người biết ta trăm trận trăm thắng", kết quả quá trình học của bạn được tổng kết dưới dạng biểu đồ, cho phép bạn kiểm soát sự tiến bộ và trình độ của mình.

Price: 0.99$

Quảng cáo

Photo:

Quảng cáo

67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phần mềm này hay quá, đang có kế hoạch thi lấy cái bằng ô tô. Mua phát xem thế nào...
các bác vào ủng hộ nhé, thanks các bác !
cái này đảm bảo hợp với các bác định thi lái xe,
hoặc các bác đã có bằng (để tra cứu luật biển báo).

+ CSDL bám sát với chương trình học thi lái xe hiện tại,
trực quan, dễ sử dụng tra cứu.

ủng hộ nào cả nhà
có dạng ipa không cho mình xin với,tháng 9 thi bằng rùi........chỉ biết cài ipa thôi nên mong pro giúp dùm thank nhiều lắm
letuanzzz
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái app này có lý ghê ,để dành ôn lý thuyết good àhh
app hay quá,thank đã post
kinhlupden
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao lại có 2 ông vào tung hô cổ vũ thế nhỉ,phụ tá bán hàng ah. Chờ *** thôi, mấy tháng nữa thi rồi
3G 16GB
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có .ipa không Pác?
Thank!
có thuốc không nhỉ ? bác nao có thuốc chia sẻ anh em đi ?
1$ mà cũng đòi thuốc. bó tay các bác
kinhlupden
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nói chuyện kiểu gì thế này, có biết trên diễn đàn có bao nhiêu cái app 1$ không.
Thái độ có tiền khinh thường người khác đây mà
sonicspeed
ĐẠI BÀNG
14 năm
làm sao để mua đây ta?
đã mua ủng hộ tác giả nhé 😁...............................
thuytn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hay quá trùi, anh e nào có chia sẻ cho a em thưởng thức với
Thiết nghĩ bác thấy hay thì mua ủng hộ anh em developper đưa ra những sản phẩm hữu ích cho thị trường việt nam. Cái giá 0.99$ không phải là cao, nếu các bác có mua thì cũng chưa chắc mình đã hòa được vốn vì số lượng người dùng iphone ở việt nam chưa nhiều. Vậy mà có bác còn muốn dùng đồ free, ..... 😔
ko biết download cách nào lên xin thuốc ý mà . với cả acc itunes của em không có USD 😁 . bác nào có thuốc cứ chia sẻ anh em cái nhá :D thank you
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
Thật bó tay với bác này, nếu bác làm như vậy thì chắc chẳng công ty nào ở việt nam đầu tư phát triển ứng dụng cho các bác xài nữa đâu. Các bác làm việc nhỏ nên nghĩ đến việc lớn hơn và xa hơn một chút vì lợi ích của chính mình và cộng đồng,cái giá 0.99$ không phải quá đáng để bác phải làm thế
Thank tớ đã mua ủng hộ pác này vì cái này khá là hay
bác KIMSUA có thuốc kìa,uống thôi
Mình tải app này về rôi sài wa hay
HemakA
TÍCH CỰC
14 năm
Phần mềm rất hay, giá quá tốt đối với 1 phần mềm bổ ích thế này thể hiện sự nghiêm túc trong kinh doanh chứ ko chộp giật như những phần mềm khác của VN, tiếc là acc của mình ko có tiền trên iTunes chứ ko sẽ mua ủng hộ bạn ngay, thôi đành ủng hộ bằng "thank" vậy .

cái này mà trả bằng tiền mặt là mình mua để dành. rẻ hơn mua sách nhiều, lại tiện nữa, có thể on luyện mọi nơi, mọi lúc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019