[App Viet - Izyoto] Phần mềm học lái xe ôtô

Thảo luận trong '[iOS] Phần mềm' bắt đầu bởi lentus, 15/6/10. Trả lời: 67, Xem: 19267.

1. chuyentt

chuyentt Thành viên

Chờ phần mềm này lâu lắm rồi. Thanks and spam!

2. giacomini

giacomini Thành viên

Phần nềm mới có thôi mà bạn hihii. Mình cũng có bằng rồi, nhưng cài vào cho bà xã học để BX khoái cho mình mua IP 4, tặng lại BX cái 3GS này hehee

3. matnguoiyeu_1206

matnguoiyeu_1206 Thành viên

thank pác nhiu nha một phần mềm rất hay !

4. leo007

leo007 Thành viên

Uổng quá, giá mà mình biết trước mấy ngày. Tuy nhiên đây là phần mềm hay, các bạn nên mua ủng hộ tin học nước nhà. Tôi nghĩ tác giả nên có cách bán hàng dễ dàng hơn, hiện nay nhược điểm chủ yếu là thanh toán, nếu thanh toán dễ dàng thì rất nhiều người không tiếc vài chục ngàn như vậy.

5. thanhsangmobile

thanhsangmobile Thành viên

Ko có site để bán hàng sao?
    Mua trên Apple Store thì chịu chết, dù rất muốn nhưng k thể thanh toán dc, hàng VN mà người VN ko dc sài :(

Thôi thì sài đỡ phần mềm trên laptop vậy

6. binv

binv Thành viên

Quá tuyệt mình đang sửa soạn thi đúng là bùa độ mạng thank bác kimsua đã thuốc ,sorry bác chủ thớt do mình không có đồng nào trên itune nên đã không ủng hộ được bác mong bác thông cảm thank bác nhiều.

7. galaticco3110

galaticco3110 Thành viên

Phần mềm hay vãi chưởng. Thật là có ích vì mình cũng đang chuẩn bị thi bằng lái oto

8. alex0511

alex0511 Thành viên

mykolorhungphamnhu thích nội dung này.
  9. minhdatinh

minhdatinh Thành viên

Cảm ơn bác a lếc vì Em cũng không có $ trong acc AT

10. hilerman

hilerman Thành viên

Đúng là Bó tay. chim ...........................................

11. badzeus69

badzeus69 Thành viên

Sau một thời gian sử dụng thì bx nhà em có mấy cái phàn nàn:

- Các câu hỏi trong phần mềm có nhiều sai sót so với ngân hàng câu hỏi của bộ quy định. Cái này chắc là do sai sót nhập liệu

- Bác nên tạo ra sẵn 15-20 đề thi được tổ hợp từ cả 405 câu của bộ đề và cho phép người dùng chọn một trong các đề này (nếu như không muốn chọn đề tạo ngẫu nhiên). Có nghĩa là nếu làm hết 15-20 đề thì này thì chắc chắn sẽ làm hết cả 405 câu hỏi.
    Tình hình là vợ em làm rất nhiều đề thi mà có những câu hỏi không bao giờ thấy xuất hiện cả. :)

Mong các bác tiếp thu và phản hồi.
    Chúc vui.

BZ

12. ntpminh_82

ntpminh_82 Thành viên

Các câu hỏi đề thi trong phần mềm (kể cả trên iPhone và trong đĩa CD) đều xuất hiện ngẫu nhiên, nên nhiều câu hỏi ít hoặc không xuất hiện. Nếu chỉ phăm phăm làm đề trên máy thì khó đạt điểm tuyệt đối.
    Theo mình thì cứ đọc 1 lượt quyển 405 câu hỏi đó, viết đáp án sang tờ giấy khác (không viết vào sách), rồi tự so sánh theo đáp án của sách và ngẫm nghĩ 1 lần là nhớ. Sau đó "trổ tài" trên phần mềm thì lần nào cũng điểm cao thôi. Mình cũng làm như vậy, ôn tập trên phần mềm và đi thi toàn 30 thôi hà. hihi.
    Tuy có bằng lái xe rồi nhưng mình vẫn cài iZyoto này vì có nhiều điều luật để biết thêm rất hay.
    Cảm ơn người viết phần mềm izyoto, và cũng không quên cảm ơn người ... bẻ khóa để mình có cơ hội sử dụng phần mềm này! :p

13. Achiles

Achiles Thành viên

đã mua ủng hộ tác giả

mobiledev.vn thích nội dung này.
  14. bulu

bulu Thành viên

thành thật xin lỗi tác giã vì mình không có acc để mua nên mình đã xài cái ..... bạn có số dt chứ pm wa yahoo nay nha donghao_thienlong mình sẽ nạp tiền vào tk của bạn để trả công ạ hihihi

15. caohuy

caohuy Thành viên

hay quá mình sắp thi, nhưng dạo này acc nó bị lôi không mua được :(

16. trantheluc

trantheluc Thành viên

Em mua 1 bản ủng hộ các bác.

Mong các bác sản xuất được nhiều app hay. Ngon - Bổ - Rẻ

17. khanh_pham41

khanh_pham41 Thành viên

mua Phần mềm học lái xe ôtô bằng cách nào vậy bạn. bán hoặc chỉ cụ thể cho mình với. khanh_pham41[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

Mình không có acc để mua , vậy chừ Phần mềm học lái xe ôtô bằng cách nào vậy bạn. bán hoặc chỉ cụ thể cho mình với. khanh_pham41[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]

18. khong9000

khong9000 Thành viên

minh cung ko co acc cho minh voi....! khong9000[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] TY!

19. phonui059

phonui059 Thành viên

hay thế chắc phải thi thôi

20. vip_boy963

vip_boy963 Thành viên

Hôm trước vừa thi bằng lái oto xong. Bác nào không thi được lý thuyết cứ chuẩn bị sẵn 500k để đi thầy :)