[App Viet] - Ứng dụng xem truyền hình/nghe radio Pro MIỄN PHÍ

Hoc Anh Van
3/8/2013 1:41Phản hồi: 19
Ứng dụng xem TV, nghe Radio, giải trí trên iPhone/iPod/iPad. Ứng dụng được thiết kế đơn giản, dễ sử dụng với mong muốn mang lại cho các bạn một phần mềm giải trí, xem truyền hình, nghe radio chất lượng cho Người Việt .

*** Tính năng chính:
- Xem hơn 100 kênh TV bao gồm truyền hình trong nước, quốc tế và hải ngoại.
- Nghe Radio: 12 đài phát thanh trong nước
- Tự động thông báo nếu phát hiện có kênh mới được bổ sung hoặc sửa các kênh không xem được.
- Cập nhật danh sách kênh từ server.
- Cho phép người dùng tự thêm kênh (ứng dụng hỗ trợ các giao thức streaming: hls(.m3u8), rtsp, rtmp, mms)
- Báo kênh hỏng.

*** Các kênh truyền hình, tv mà ứng dụng có thể xem:
1. Kênh Ca Nhạc: NCT, VMusic, VPopTV, iTV, YanTV, M4ME, MTV...
2. Kênh Đặc Sắc: HBO, HBO HD, HTVC Phim, LifeTV, OneTV, Phật Từ Bi TV, SGTV, StarMovie, Thể Thao TV, Thuần Việt, TrueSport4...
3. Truyền Hình Cáp SCTV: SCTV1, SCTV2, SCTV3, SCTV4, SCTV5, SCTV6, SCTV7, SCTV8, SCTV9, SCTV10, SCTV11, SCTV12, SCTV13, SCTV14, SCTV15, SCTV16, SCTV17, SCTV18
4. Truyền Hình Hải Ngoại: Little SG TV, NTTV, SaigonTV, VNA TV, VietfaceTV, VietNews...
5. Truyền Hình Quốc Tế: BBC Word News, Bloomberg, Cartoon Network, Red Bull, Euro Sport 1, Euro Sport 2
6. Truyền Hình VTC: VTC1, VTC2, VTC3, VTC4, VTC5, VTC6, VTC7, VTC8, VTC9, VTC11, VTC13, VTC14
7. Truyền Hình VTV: VTV1, VTV2, VTV3, VTV4, VTV5, VTV6, VTV9, VOV, TTXVN, VTV Cần Thơ 1, VTV Cần Thơ 2, VTV Huế, VTV Đà Nẵng, VTV Phú Yên, các kênh VTVCab.
8. Truyền Hình Địa Phương: 32 kênh truyền hình địa phương
9. ZingTV: Tổng hợp các TV show, clip, tin tức, âm nhạc, hài....
10. Truyền Hình HD Việt Nam: 20 kênh
11. Nghe Radio: FM An Giang, FM Bà Rịa Vũng Tàu, FM Bạc Liêu, Bình Dương, Cần Thơ, Đà Nẵng, Hậu Giang, Khánh Hoà, Sóc Trăng, Tiền Giang, Vĩnh Long, JoyFM, Hệ phát thanh VOV

Link download trên AppStore:
https://itunes.apple.com/us/app/truyen-hinh-viet-pro/id670030623?ls=1&mt=8

Quảng cáo

19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up
Moi update t
Moi update them 1 kenh ca nhac moi: YeahTV
Cac ban dung chuc nang cap nhat kenh tu server de cap nhat danh sach kenh
Mik rất thik lập trình viên như bạn và thik những ứng dụng của ban như học anh văn,...
- trở lại vs ứng dụng mới nhất của bạn mok xin đóng góp ý nhở mong bạn tiếp nhận:
+thêm chất lượng kênh chứ mik xem 3G nó giựt quá
+thêm độ sáng và âm thanh
+ fix vài kênh đi sao mik bấm vào là văng ra
@Huyvosam Hi Ban,
Hiện tại các kênh truyền hình HD đã hoạt động trở lại, còn một số kênh chưa hoạt động. Về lỗi thoát ứng dụng khi click vào các kênh HD mình đang fix, sẽ sớm có bản update trên appstore.

Btw, hiện tại mình có update một số kênh mới, bạn có thể dùng chức năng update kênh để cập nhật danh sách kênh:

Thêm kênh mới : Kênh ca nhạc - Yeah1.
Thay đổi server kênh Yan TV.
Sửa kênh StarMovie.
Thêm các kênh mới: VTC HD1, VTC HD3, An Ninh TV, Kien Giang TV, Dong Nai TV
Thêm kênh mới : Kênh ca nhạc - Yeah1.
Thay đổi server kênh Yan TV.
Sửa kênh StarMovie.
Thêm các kênh mới: VTC HD1, VTC HD3, An Ninh TV, Kien Giang TV, Dong Nai TV.

Link download trên AppStore:
https://itunes.apple.com/us/app/truyen-hinh-viet-pro/id670030623?ls=1&mt=8
hailua0241
ĐẠI BÀNG
11 năm
Iphone 5 beta 4 hay bị đẩy ra ! Chả xem đc j cả bạn ạ!
@hailua0241 Tat ca cac kenh truyen deu bi lam thoat ung dung ha ban? hay chi la voi cac kenh truyen hinh HD?

Ung dung tren AppStore hien tai thinh thoang bi thoat neu click vao cac kenh truyen hinh HD, loi nay nay se fix trong version tiep theo.
Bạn nào biết thêm kênh truyền hình nào thì có thể share với mọi người bằng cách gõ địa chỉ server ở đây, mình sẽ add và cập nhật kênh truyền hình mới ở server để người khác cùng xem. Hoặc các bạn có thể tự thêm kênh (chức năng này hoạt động với bản pro)
Đã có bản cập nhật sửa lỗi không xem được các kênh truyền hình HD.
Bạn có thể tạo một server nghe radio trên web được ko? V0v3 thôi! Thanks bạn!
@tinhte2102 Mình tin rằng BlackBery thì chắc là cũng hỗ trợ HTML5, bạn thử dùng 1 trình duyệt nào đó trên BlackBerry để test thử link dưới đây xem có chạy không:
1. http://mocthinh.net/test/testlink.html --> nghe radio VOV3
2. http://mocthinh.net/test/testlink2.html --> xem truyền hình VTV1

Hai link này mình tạo nhanh dùng HTML5
@Hoc Anh Van Máy mình là BBOS không hỗ trợ HTML5, chỉ có dòng BB10 mới chạy được thôi! Nên chỉ có thể dùng stream media thôi! Nên chịu cho máy mình!
yahoogle
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tinhte2102 Không biết b còn dùng bb và quan tâm cái này ko. Bbos thì có thể dùng app tunein để nghe radio rất tốt. Vào appworld để search nhé. Mà b vào ios để hỏi về bb là ko nen 😁
@yahoogle cảm ơn bạn, mà tunein trên bbos thì ko nghe dc vov3 bạn à
Bác ơi sao em cick vào link. Trên appstore ko thấy hiện ji cả. Bác cho e cái tên của app xem sao

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019