Apple biết cách lấy lòng khách hàng của mình nhất

Thảo luận trong 'Tin tức - Sự kiện' bắt đầu bởi TMDuy, 26/11/11.

1. discodisco

discodisco Thành viên

Dính vào táo hay không dính vào táo cũng nhiều chuyện phết nhỉ
  2. KissZ

KissZ Thành viên

Tất nhiên rồi. Con một lúc nào mà k đầy đủ hơn nhà đông con. Ưu điểm của con một là thế ^^!
  3. thanatox1

thanatox1 Thành viên

Apple biết cách lấy lòng khách hàng của mình nhất, và biết cách lấy tiền đặc biệt nữa. Hơn cả nhất!
  4. inconsolable1910

inconsolable1910 Thành viên

apple luôn quan trọng chất lượng sản phẩm và hình dáng bên ngoài.
  5. knonlylove

knonlylove Thành viên

sỡ dĩ Apple có nhiều fan vì fan của họ mù quáng sẵn có
  6. ntnk1984

ntnk1984 Thành viên

vẫn luôn trung thành với IOS, BB ^^
  7. ciaccio96

ciaccio96 Thành viên

1 cục gạch vào miệng cho cái tội ăn nói hàm hồ nha bạn yêu !
  8. dual1

dual1 Thành viên

Không biết cái hình minh họa có ám chỉ gì không, mà sao thấy cái tay typical user android nhìn gà mờ quá.
  9. YPMVSTAFF

YPMVSTAFF Thành viên

Ko thể nói vậy.
    Đúng là cuồng quá dở hơi, nhưng việc xếp hàng còn chia ra mấy loại người,
    Loại đứng lấy chỗ kiếm tiền (bán suất)
    Loại đứng vì thiếu tiền (sorry vì đụng chạm tế nhị, mình nói thiếu tiền mà mua về khoe mẽ đẳng cấp cơ) vì ngày 1st là giảm giá.
    Loại đứng vì đam mê.
    Đây là đối tượng mà hãng nào cũng có, đây là Fan đích thực. Họ đợi vì muốn cầm sp sớm hơn, trải nghiệm sự mới lạ.

Mình là s2 user và mình bỏ nửa ngày làm đi nhận hàng đặt trước, ngóng từ khi gsmarena tung ra thông tin đầu

Một fan chân chính là fan biết hay, biết dở của thứ mình hâm mộ hay người mình hâm mộ( vd ca sĩ) để vẫn yêu thích nó. Fan điên là fan phỉ định tất cả khiếm khuyết, cái j họ cầm thì là tốt hơn, ko khuyết điểm ( và chả bao giờ biết cái hay của những thứ khác)

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
  10. mptu

mptu Thành viên

Bác nói chứng tỏ chẳng hiểu gì, Apple đã có mặt tại VN đâu! Toàn là đại lý và các cửa hàng nhập về bán rồi bảo hành chứ đã có gì là chính thức của Apple đâu.
  11. nghia3d

nghia3d Thành viên

Mình đâu có nói apple ko đâu,mình đang nói chung cho dịch vụ bán hàng và sau bán hàng ở VN thui.
  12. helichop

helichop Thành viên

nhưng giá cả lại quá xa xỉ = =
    để tiền vào những món khác tốt hơn
  13. kelangbat

kelangbat Thành viên

Thì cũng đúng thôi, RIM đã cũ rồi, android đang trong quá trình đi tìm sự ổn định cho các bản ROM mới, trong khi đó Táo dùng thì chả cần nghĩ... nói chung vì sự khắt khe của IOs nên các thứ nhập vào IP cũng trở nên khó khăn hơn chính vì thế nó cũng ổn định hơn... Đang đợi Win 8 và đã chán các HDH kia rồi
  14. stephenxxx

stephenxxx Thành viên

Làm ăn chắc chắn phải có cạnh tranh,Apple thành công như vậy cũng vì đi trước những hãng khác thôi.Xu hướng thời đại phát triển, công nghệ sẽ phát triển theo 1 cái chuẩn chung rồi từ từ hoàn thiện dần,cuộc đua bây giờ mới thật sự bắt đầu mà :).Kẻ nắm bắt xu hướng sẽ phát triển , ngược lại sẽ đào thải thôi . Thời gian sẽ trả lời
  15. inconsolable1910

inconsolable1910 Thành viên

apple luôn biết cách để đi trước thời đại.
  16. heavytank

heavytank Thành viên

ảnh minh họa nghĩa là sao nhỉ
    ai giải thích dùm e cái ?
    typical userS....
  17. ngochacker

ngochacker Thành viên

khoản này thì Apple là vô địch.Rim càng ngày càng thất vọng
  18. cuongbk12

cuongbk12 Thành viên

Avatar con gái rồi sao hả bạn? Có liên quan gì đến bạn không?
    Đúng là rãnh thật, đi bắt bẻ cả cái Avatar của người khác. :timebomb:
    Đây chỉ là một topic chia sẻ kinh nghiệm cho anh em dùng iOS hiểu biết thêm, vậy mà các bạn Fan Android vào bắt bẻ này bắt bẻ nọ.
    Các bạn có rãnh thì biến đi chỗ khác cho mọi người nhờ.
    Nếu sùng bái Android như vậy thì hãy dành thời gian mà ôm ấp nó, đừng đi nói lung tung nữa.
  19. MrCent

MrCent Cent Vũ

Chả hiểu sao các bạn lại cuồng vậy, mềnh đi mua đồ, chứ có phải đc phát chẩn đâu, mà tôn sùng kinh thế
    Cá nhân mềnh, cái j ngon thì dùng
  20. pocket061991

pocket061991 Thành viên

^^ Bạn nhầm rồi. Ko biết bạn sử dụng sản phẩm nào và bảo hành ở đâu. Nhưng khi mình dùng Macbook pro, Khi máy mình hỏng cục sạc và đơ pin luôn. Ra bảo hành Apple ( FPT đào tấn). Sau 1 tuần check serial và nhập phụ kiện thay thế về kho, mình được thay pin và nhận cục sạc mới luôn.