Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple bổ sung Galaxy S III, Galaxy Note, và Galaxy Note 10.1 vào danh sách sản phẩm vi phạm sáng chế

uhraman
1/9/2012 9:10Phản hồi: 1.488
1.488 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quoc_hoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Năm 2007 khi Apple ra sản phẩm từng ao ước có một cái. Sau một thời gian thì không thích tiếp theo một thời gian thì ghét. Còn bây giờ chỉ cần thấy cái thương hiệu của thằng chó chết này là căm thù.
Thật quá đáng. Chẳng hay ho gì nếu chỉ còn hàng của Apple mà thiếu đi SS.
v~ bọn điên rồ Apple :eek::mad:
Thực sự không ghét táo và đã từng 1 time đam mê, nhưng giờ táo quá độc quyền quá nên cũng cảm thấy khó chịu, chỉ tội người tiêu dùng thôi.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
với tốc độ thay đổi thiết kế thì SS chả có gì phải sợ S3 đã đc luật sư bảo d8am3 ko vi phảm thiết kế app chỉ vô cả nắm coi trúng cái nào thì trúng.Trước thì giống là kiện rồi thì có nét hao hao cung kiện và cuối cùng là .....cái lol gì cung kiện
Slide To Unlock thằng Nokia cũng có bằng sáng chế 😁, 2 cái cùng tên mà cách thức khác nhau...
Khổ thân Samsung, đứng đầu luôn bị vậy đó:p
hamyty
CAO CẤP
12 năm
Apple hãy cố lên, phải đòi lại công bằng cho thế giới, vì chánh nghĩa của nhân loại ,nếu ko cả thế giới sẻ ko còn sự công bằng nữa ,apple chịu thiệt hại như vậy suốt bao nhiêu năm là quá đủ rồi . . . !!!
@hamyty đếu hiểu nó thiệt hại ở chỗ nào mà giàu nứt khố đổ vách. =))
cobra83
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hamyty oh, chú mày là siêu anh hùng thì đứng lên mà đòi chính nghĩa đi, buồn nôn quá😕
Nhiều bác nói Apple độc đoán này Apple độc quyền kia... Xin lỗi chuyện kiện tụng này nói có sách, mách có chứng cả. Luật sư người ta thuê cả trăm ngàn đô vào nói còn ko lại cái hành vi ăn cắp nữa là mấy bác tinhte ba láp ba xàm cứ như là mình hiểu biết lắm...
@cascadabadboy chú nhóc nay ko hiểu còn dỗ thừa tt, con chuyện tram ngàn đô gì đó thì tụi táo thúi bịt mồm phẩm phán thui...vãi thật
@cascadabadboy 100 thằng luật sư hay nhiều hơn nữa cũng không bằng hình ảnh của Táo trong mắt người tiêu dùng, ngày càng xấu tệ.
giờ không con sj ko tạo được sản phẩm hót nữa chỉ còn biết chạy quanh kiện cáo để kiếm chút thôi.
IP 5 có ra thì cũng chẳng cứu được APPLE khỏi hố sâu do mình tự đào để chon người khác nhưng chính mình lại không lên được
anhdetinh
TÍCH CỰC
12 năm
Bao nhiêu năm táo ra không được bao nhiêu mẫu ĐT mà cứ tối ngày đi kiện người khác. Sợ thằng samsung vượt qua mặt thì hãy nghĩ ra mẫu đt gì đó thống lĩnh thị trường đi động đi. Chứ theo như những gì rò rĩ trên mạng thi cái sấp ra chỉ là cái 4s kéo dài ra xấu tệ. Hay đây là chiến lượt của táo, không sản xuất mẫu đt mới nữa mà tập trung vào kiện cáo
App dang niu keo lai Ipan cua minh. Luc nay day 1 luong fan trung thanh cua App da bi thu hut nhieu san pham cua Sam, Htc, Nokia. Thu hut boi he dieu hanh AR, WP. Hien tai Ipan dang mui man thich thu to mo ve Siii, hoac Note ii. Viec App tung kien cao moi nay ra cug de hieu

Nhieu nha phan tich da thua nhan. Kien tung la bien phap ma App phai dung de canh tranh voi binh doan AR. Chu ko phai la san pham. Do AR de nhu vit con App 1 nam de co dc 1 con. ^^
Ss giờ đang căm apple lắm đây, chấp nhận thôi, Rim với No đang ngồi cổ vũ nhiệt tình
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
kiểu này gọi là "bới lông tìm rận" đây. apple giống như lũ khỉ vậy.
Kiện là bình thường thôi
sku94
ĐẠI BÀNG
12 năm
Táo bắt đầu có hiện tượng rr
gét dần bọn này r
camphalang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cạnh tranh ko lại chơi bẩn.cứ nhìn thị fần thì biết.quả này khổ cho dân mỹ rồi.ăn táo thay cơm làm jì còn món nào khác mà ăn ngoài táo thối.sang vn mà xem,tuy nghèo nhưng trên bàn ăn công nghệ chả thiếu món jì hết
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@sieuxethethao bạn cá với mình ko. Nếu mình chỉ ra thì mình tát vỡ mồm bạn. Mình ko chỉ ra thì bạn tát vỡ mồm mình. Ok?
@Ryan1905 Đừng có đem cái số liệu đó ra mà nói, thông tin nhiều chiều. Khi đọc cần phải suy nghĩ tính toán thật logic khoa học chứ không phải chỉ thấy số nào lớn, biết cộng từ rồi nói cái kia hơn. Có lẽ bác không hiểu, một người chỉ khi nói mới viết tiếng việt có dấu, còn xong thì vẫn ngựa quen đường cũ, cái này mới gọi là nước đổ đầu vịt đó, đừng đem câu đó nói người khác.., vì ngay bản thân bác còn không hiểu, chỉ biết nói như một con két ... Mà sẵn nói luôn chắc bác không hiểu cả nghĩa đen và nghĩa bóng của câu này đâu, nước đổ đầu vịt nghĩa bóng nói những kẻ nói mãi mà không hiểu, không thấm vào đầu. Còn nghĩa đen là nước không thể thấm vào lông vịt, vịt trên lông vịt có một màng mỡ cách nước, được tiết ra đừng một tuyến gần hậu môn vịt, nên vịt thường quay cổ về sau rồi rỉa thoa lên lớp lông khắp người, giúp vịt không bị thấm nước khi bở và lặn bắt cá , có lẽ bác chả thể nào suy nghĩ và hiểu được. Chỉ biết nói người khác, nói người khác ngu mà chsnh mình mới vậy . Nói với hạng người không hiểu hiết tỏ ra mình hưn người khác, dùng câu nước đổ đầu vịt với người khác mà không nhận ra chính mình là con vịt đó, thâkt là mệt
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@sieuxethethao nếu bạn dư thời gian thì mình dẫn đi. Trên mạng lời nó gió bay chả tin đc bạn dám thách ko. Mà có khi ôg chồng chuyển qua 4s hay xài s3 rồi. Giàu mà.
Nhăm nhe dìm hàng ng khác mà k lo cho sự phát triển chung của cộng đồng thì Apple mãi sẽ chỉ pà thành phần cực đoan và ích kỷ. Sống 1 mình 1 kiểu, hay đấy, nhưng sẽ dần mất cảm tình trong mắt ng khác. Kiện vs tụng, cấm vs đoán, CHÁN !
903white
ĐẠI BÀNG
12 năm
thằng apple càng ngày càng bá đạo
Lạy ông Địa!
Tại sao Thánh Ala sinh ra Táo
Còn sinh thêm Sung chi vậy?
@jack93 Hài hước quá 😁

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Thằng Táo này muốn cả thế giới đối đầu với nó hay sao vậy nhĩ....lòng tham kô đáy...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019