Apple cáo buộc Samsung vi phạm quy định FRAND về sáng chế chuẩn chung

babybungbu
17/8/2012 21:30Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thằng ap đi kiện nó thì nó giã cho 2,4% tiền bản quyền con kêu đéo kiên còn dc dùng free lại lôi FRAND làm bia đợ đạn, nếu ai ko đọc các bài viết trước mà đọc bài này lại nghĩ ngay thằng sam chơi đểu
yahiba
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hẹ hẹ, Motorola, Siemens, Ericsson, Alcatel... là mấy thằng đi đầu về viễn thông có nghĩa là nó nắm rất nhiều bằng sáng chế kể cả chuẩn chung lẫn chuẩn riêng. Bọn Motorola mà moi được tiền từ vụ này thì các bạn táo và các bạn SS cứ từ từ đếm tiền mà trả dần nhé hé hé.

Hai thằng này không hoà giải nhanh, càng bươi ra thêm càng ngu. Nhưng mà em công nhận thằng táo khơi mào là thằng ngu hơn.
van036
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhanh cho xong, ngày nào vào tinhte.vn cũng chỉ thấy App vác đơn đi kiện. sống chẵng biết ôn hoà gì cả, chỉ biết chém và thích chém. cứ làm như mình ngon lắm ấy. làm ra vẽ sang trọng. thối thật
@van036 Nếu không ai bắt chước nó thì nó kiện làm gì ?

Cứ như Nokia lo SX Symbian, WP8. RIM SX BB, thì mọi xứ đều hòa bình rồi

Thật ra, nhìn bề ngoài cứ tưởng Apple ăn thị phần BB, Nokia. Kì thực ra chính Android mới là sẽ chiếm hữu chính.

Bọn SS vẫn làm cái Android với bàn phím BB đấy.
1. Giống hay ko giống, bao nhiêu %, là tùy cảm nhận của từng người. Và chính vì lý do đó nên làm gì mà xử đc vụ kiểu dáng, chính bạn cũng đã nói thế mà?
2. Đọc kỹ lại bài của mình rồi hãy nói nhé. Còn nói LX thì hình như LX Ý mới có giá 11x, 13x cho 2 phiên bản 125cc và 150cc, nói chi là LX VN. Còn chiếc PX VN mà 122tr thì... =))
Bài về PX VN bạn có thể tìm trên tinhte, vừa mới cách đây mấy hôm thôi.
3. Bạn nói mình chủ quan, hình như bạn chả khá gì hơn mình. Mình rất thích Vespa, nhưng chỉ Vespa cổ thôi, ko bao giờ chơi với Vespa hiện nay. Mình đã đi, và luôn mượn Vespa cổ của người quen để đi khi có dịp, tương lai khi dư dả có thể sẽ mua 1 chiếc Sprint :X
Bạn cũng biết nói đó là huyền thoại, và trước giải phóng, Vespa chỉ nhập khẩu nên giá có khi ngang ngửa 1/2 căn nhà mặt tiền đường Lê Lợi thời đó. Còn bây giờ, giá trị thương hiệu, chất lượng của Vespa có đáng để bán 1 chiếc LX lắp ráp hoàn toàn tại VN ko thì là chuyện khác. Chẳng phải vô lý mà Piaggio đang rất chật vật khi phải chống chọi lại với dòng xe hạng trung và hạng sang của Honda, cho dù là nhập khẩu hay nội địa 😃

Thể loại thì no comment. Bấm!
rõ ko hiểu gì, thằng này kiện thằng kia, trong khi yêu cầu chuẩn chung búa xua
kiện cáo với nhau ở tòa... còn bắt tay nhau làm phần cứng... có khi nào là chi phí để đánh bóng tên tuổi cả 2 ấy nhỉ... đỡ tốn tiền quảng cáo...😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019