Apple cho đặt trước iPhone 5 vào ngày 30/9, iPad 3 chờ đến năm sau

babybungbu
16/8/2011 21:30Phản hồi: 245
245 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xem có gì hot! Hee
Cứ chờ hoài mà chỉ toàn là tin đồn
fvn104
ĐẠI BÀNG
13 năm
có ai lấy vợ mà chưa biết mặt không vậy?
iphone5 ra mình sẻ nhờ người quen mua giúp ko biết đem về ko biết đem ve vietnam xài đc ko nửa ko bit unlock dc ko.nge tin này nóng quá mình nghĩ khoảng 1000USD là cùn thôi ^^
Chưa rõ mấu mã ra sao mà anh em đã đặt nháo nhào thì k tốt đâu nhé
Waitting to ip5
ra đi cho thằng ip4 nó rẻ... nói thế thôi chứ chẳng mê iphone....
ipad 3 ra vào năm sau là hợp lý để dành độ hot cho ip5, thực sự là có cảm giác ip5 sẽ còn hot hơn ip4, ip5 ra để cạnh tranh với galaxy S2, sentation muh... Ra sau nhưng sẽ vượt 😃
Vậ y là bác này chưa nghe tin binh đoàn android và wp khủng ra vào tháng 10 rồi, chắc chắn cấu hình từ bằng đến hơn Ip5 bác ơi, mình chỉ quan tâm đến kích thước của Ip5 thế nào thôi, nếu nó đủ lớn là mua được, còn bé thì android sướng hơn
diabolikvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Oh và bạn là thánh , thánh phán thì người phải nghe ^_^
Hot quá, mà không dám đặt trước đợi hạ nhiệt rồi mua.....
ra đi cho các loại khác rẻ còn mua ke ke
sonrobby
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chuẩn bị 30 củ mua Iphone 5 thôi nào. Dân VN mình kể ra cũng giàu phết. 1 con Iphone mới ra = 3 lần con điện thoại Android khủng tương đương nhưng vẫn mua ầm ầm 😁.

Đúng là người dùng thông thái.
sao đến giờ còn chưa thấy động tĩnh gì việc Apple tổ chức sự kiện giới thiệu iphone mới nhỉ ....? hay là ra mắt trong âm thầm ....
sonrobby
ĐẠI BÀNG
13 năm
À, đang chờ con Ipod thế hệ tiếp theo, mà có ai có thông tin không nhỉ? Cho mình tý thông tin với.

Many thanks.
dangduckien
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vậy tên gọi chính thức là Iphone 5....?
luxury235
TÍCH CỰC
13 năm
Tết này mình có IP5 là chắc chắn nhất, giá cũng chuẩn rồi, khỏi lăn tăn bẻ khóa với chả quốc tế !
carrier
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chưa công bố sản phẩm đã có người đòi đặt trước, chỉ có thể là Apple :banghead: Đây là phương pháp đo độ "cuồng" của ifan chăng? Có bác gì ở trên nói chuẩn đấy. Lấy vợ mà đêk thèm xem mặt, chỉ cần biết tên là đủ. Vãi thật.
Vợ này kiểu như biết mặt bố mẹ nhà cửa là đủ rồi, ko cần quan tâm gì hơn, lấy về chắc chắn mang đi khoe với thiên hạ đc :happy: vợ tao có gốc : )))
Hi.
Apple là trùm thổi phồng và ém hàng mà.
Bắt fan của mình phải đội nắng đội mưa như con nùng nục còn hàng thì giấu trong kho bảo là hết.
Cái vụ IP4 rùm beng rồi cũng chìm thấy anh kia cầm con IP4 nhìn con Android (con Arc chẳng hạn) màn hình to lướt web hát video trực tuyến khuôn mặt đầy suy tư luôn.
Chắc đang nghỉ hay là bán rẻ con IP4 này để mua con IP5 hay là bán mua con Android màn hình to nhỉ.
Cứ tưởng thông tin chính thức đưa ra từ website của Apple, click vào xem tin thế nào, hóa ra lại là tin đồn....! Haizzz! Theo mình thì iPhone 5 sẽ không ra mắt trong năm nay, nếu có ra thì chỉ là bản 4s, nâng cấp CPU lên duo core thôi! 😃
hic, em chưa biết hình thù nó ra sao...thế nào cũng có kẻ cuồng tới mức chưa thấy mặt mà đã đặt hàng cho xem :p
chắc rớ không nổi quá!
Miui-MS
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói gì thi nói, chứ có tiền em cũng .........ko mua đâu. Mua IP5 =1 dt android + 1 dt WP7. Mua 2 cái này trải nghiệm ngon hơn.
Mình trải nghiệm cả rồi.nên giờ cứ thế mà phang IP
Cuối cùng cũng cho đặt hàng, nhưng băn khoăn là chưa biết mặt ngang mũi dọc của em nó thế nào mà đặt cái nỗi gì chứ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019