Apple đặt làm 65 triệu màn hình Retina cho iPad 3?

TDNC
14/2/2012 9:6Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ipad 3 sẽ chạy Win 8 hehe!🆒
1 hệ điều hành mở thì lúc nào cũng phát triển.ít nhất là không chết vì cái gì mang tính mở cũng thế.còn cái gì thuộc về đóng thì…
window có mở đâu, sao nó sống nhăn kìa :-j
hieprebel
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phát biểu cứ như thánh phán í nhỉ hahahahah
Tôi chả hiểu mấy ông quan tâm đóng mở làm gì. Vì thực tế. Có đóng hay mở thì mấy ông cũng làm gì ngoai chơi game nghe và gọi ( đừng nói là root rồi nọ kia nhé, Rỗi hơi vãi ấy, có khoe thì khoe mình làm được app ấy ). Thực tế đã chứng minh Apple design đẹp nhất. Hiệu năng đẹp nhất và kho ứng dụng phong phú nhất. Và cái cuối cùng là thị phần lớn nhất đã nói lên tất cả
Phát triển như Linux hả bạn....?Unix va Linux có phát triển à....?
MrQuay
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy bạn ko cần đọc tin công nghệ đâu ...
phụ thuộc 100% phần cứng ,trò chơi mạo hiểm .
Có nghĩa là doanh số tiêu thụ là 65 triệu chiếc và hơn thế nữa................
Xin hỏi bạn là cái ipad nó có thay thế được laptop không? và nó có gì hơn laptop? Và tại sao người ta lại phải tìm lại "định nghĩa đúng nhất về máy tính bảng" mà không quay về ultrabook hay đại loại thế + 1 chiếc KindleFire đủ dùng?

---------- Post added at 08:38 AM ---------- Previous post was at 08:37 AM ----------

Nó mở với người dùng nhé.mà nó cũng giậm chân tại chỗ lâu rồi đấy thôi

haiz, không có kiến thức thì im lặng mà lắng nghe, chọt mồm vào nói làm gì để ai cũng bik mình không đc khôn, có hiểu tính đóng và mở của 1 cai OS là gì ko mà cứ bô bô đóng mở, lại còn kêu window mở với nguoi dùng nữa chứ, kinh khủng thật

Lo làm viec kiem tiền mua cai ipad về xài thử đi rồi lên đây nói chuyện lại
....lại 1 bố chưa sài ipad bao giờ, nói rõ là ipad ko bao giờ thay thế được laptop nhưng có thể thay thế một số ứng dụng quan trọng và đủ với một số người dùng ko nhỏ cụ thể là làm việc văn phòng nhé nên họ mua, thiết kế các thứ pts có rồi nhưng ko thể thay được nhưng mấy ai là người sài pts, vọc rom cook người dùng đâu có cần, ví dụ 1 người đi xe máy nhưng có bao giờ vít hết ga 120km/h đâu :hot:
socloc20
ĐẠI BÀNG
12 năm
window dậm chân tại chỗ, nói ko đỡ nổi
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Cho tớ xin một em nhé, hàng đúng đỉnh luôn
Sau Apple không chọn ngày 8/3 để ra mắt sản phẩm cho dễ nhớ ta. Chắc ngày này Tim Cook cũng kẹt ....!
Đặt gách 1 em trc lun, quyết định đợi Ipad 3 1 năm trời là đúng khi thấy màn hình Ipad 2 ko có gì đặc biệt so với Ipad 1 ^^!
chắc lại chém gió rồi, 65 triệu ....!
Con số ấn tượng quá, 65 triệu máy bán với giá trung bình 700$ thì cũng đã thu về gần 46 tỉ USD rồi
diablogt
ĐẠI BÀNG
12 năm
LẠi một kỷ lục doanh thu và lợi nhuận được báo trước.

Chúc mừng Apple trước.

Quả này đành phải mua Ipad 3 vậy, Ipad 2 thì còn chê cái màn hình, con này mà chip 4 nhân, màn hình đẹp nữa thì chuẩn không cần chỉnh.
em chả cần X4, X2 mà hiệu suất hoạt động ngang hoặc ngang vs X4 thì làm X4 để làm gì, mà em nghe nói samsung làm chip A6 chỉ có X2 mà hiệu suất ngang vs tegra 3, hiệu suất đồ họa cao hơn cả tegra 3, dậy trông chờ X4 chi bác, đem về làm kiển trong khi hiệu suất cũng thế
xchemical
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa hình dung dc làm cái gì cho phù hợp với cái độ phân giải "khủng" đó, giờ với laptop mình cũng chỉ thích 1600x900 là ổn, đủ dùng cho công việc + giải trí, độ phân giải cao quá mà phần cứng ko đủ để xử lý ứng dụng ở mức đó thì còn ức chế hơn.
Apple tự tin thế......thiết kế của apple vẫn là nâng cấp cấu hình thêm số phía sau,không biết ifan nghĩ sao?
Thế là đủ ròi. vì thiết kế của Apple vẫn chưa bị đánh bại vẫn là độc tôn nên chả việc j phải làm thiết kế mới cả
Apple luôn là ngừoi dẫn đầu...............
Đễ dành tầm 11 tr bán iPad 2 chak đủ súc sau 1 tháng iPad ra lò
laiducvinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là vẫn muốn màn hình nét hơn nữa, ipad 2 duyệt web nhiều trang vẫn bị hơi nhòe
... Nhìn đẹp, nghe đồn cấu hình khủng cơ mà k bít e nó mỏng manh cỡ nào nhỉ? 😃 ...
Cơn bão ipad 3 chuẩn bị về đây 😃
Lại là hàng HOT đây ................................................................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019