Apple iPhone 5 bản quốc tế có giá từ 649$

vuhai6
14/9/2012 1:37Phản hồi: 759
759 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cry4rever93
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp. cơ nhưng mà sao mình thấy so sánh với lumi 920 lại lệch thế nhỉ? nếu mua em sẽ mua no 920😁
Sau 2 năm nguyên cứu ,phòng design (nghe nói lên tới cả ngàn nhân viên) của apple đã cho ra đời 1 mẫu tuyệt vời ,đó là kéo dài màn hình mẫu cũ ra vài cm.
@WoodHouse Việc kéo dài và làm mỏng một thiết bị công nghệ không đơn giản như bạn nghĩ, phải thay đổi nhiều thứ bên trong nữa. Không tin bạn thử về nghĩ cách kéo dài cái gì ngằn ngằn trong quần của bạn xem có dễ không nhé.
Topic iPhone mà Nokia Fan vào xôm ghê 😆.
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Vãi giàu thật
Giá đó chưa cộng thuế bạn ơi, khi mua hang mới bắt đầu cộng thuế vì mỗi bang thuế khác nhau. nên giá chung là khoảng $700.
giá này ko chừng quẹt cờ - re - đít à nha.
Sao mình thấy tội cho mấy bạn antifan quá! Các bạn càng nói, chứng tỏ các bạn đang rất tức tối vì Apple vừa cho ra mắt 1 sản phẩm quá thành công, nó tát thẳng vào mặt mấy bạn!
@versace128 Bây giờ đúng là chưa thể khẳng định đc điều gì, đợi hết tháng này mới biết đc thực hư ra sao
@versace128 À, mình đã chém nhiệt tình đâu, vẫn sơ sơ thôi, và chỉ nhìn vào tiêu đề, ko tự nhiên mà người ta nói như thế đâu, hay bạn nghĩ ai cũng nổ như Samsung? SS3 ra đời, bão ko có lớn như thế này đâu bạn😃
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
Sao cứ thích đem lumia 920 với ip5 ra so sánh vậy @@. Bảo sao topic có nokia cứ bị ăn gạch là phải ~.~. Mỗi cái có một ưu điểm riêng :S.
@fessy1102 Hồi đó sam fan giờ tới nokia fan, Apple nhiu ng ghét nhỉ, mà họ ghét ifan nên lú lận chê bai 1 cách ko hiểu biết, 1 cách trẻ con non nớt như cáo và chùm nho
@impressive2000 xl nhá, thjệt là khó đỡ với những người tầm thường mà tưởng mình là thánh sống như bạn =))
@optimus207 Chả cần tưởng, chỉ thấy mấy trò hề của anti fan nên nói thế, mình cũng chả tin có thánh đâu ạ, đạp trúng đuôi chó rui ha
Những gì ở "trên giấy" thì nhiều khi rất tuyệt, nhưng ko phải ở thực tế cũng sẽ như thế, HK Phưn nghe nó quảng cáo chưa, tuyệt ko, xài thử đi biết.
Lumia 920 ở đẳng cấp khác, ko thể so sánh với HKPhưn, nhưng tôi e là khi sử dụng ở thực tế, Lu sẽ không có cách gì thắng được iPhone 5 (đây là suy đoán).
Các bạn hãy sử dụng và cảm nhận trước khi chê bai lẫn nhau 1 cách vô bổ.
snape89
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tosathanhisang Tội nghiệp, tự sướng ghê chưa kìa ;)
Càng nhìn cái iphone 5 càng thấy nó giống LG chocolate BL40.
@baodomhoa1 cái kia tận tỷ lệ 21:9 cơ bạn ah mà lại nhỏ hơn
Benjoy
TÍCH CỰC
12 năm
Thích ip5, thích cả Lumina, nhưng cái quan tâm chính của mình lại là con hàng khủng Xperia V của Sony (trang bị 1 mớ công nghệ đỉnh, màn hình on-cell 342 dpi, mới đây lòi ra thêm Clear Stereo, Dynamic Normalizer, Clear Phase, còn 1 mớ thứ khác đang chờ Sony hé lộ 😁)
Tôi là Fan Apple nhưng thích xem mấy tấm hình anti , rất vui, kể ra họ cũng chịu tốn công và sáng tạo
@Appleforever tui chả fan của ai nhưng thấy bác này đúng là 1 fan đúng nghĩa.
Tin bài iPhone dồn dập , thật no nê sau cơn khát :rolleyes:
Chê iPhone5 mới ra như shit, vậy mà ở đâu cũng thấy antifan, vậy antifan chắc thích shit lắm nhỉ, đi đâu cũng gặp😔 haiz
Ip4 450$ và 4s 550$ thì chọn em nào các bác?
hzuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phu_nguyen29 Dĩ nhiên 4s rồi. Ngon hơn nhiều đấy
@hzuan Thì tất nhiên là ngon rồi bác,em chỉ k biết là liệu có đáng thêm 100$ để lên 4s hay k thôi hay là xài tam ip4 sau này đổi ip5 hay 5s gì đó.
hzuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phu_nguyen29 Thế bác nghĩ bjo cầm con 4s đỡ mất giá hơn hay 4? sau này muốn đổi con nào đỡ mất giá hơn. Mà đằng nào chả dùng. Cứ cho mình "sướng" nhất đi. 4 coi vậy mà cubgx ì ạch lắm 😁
Minh ket ca 920 lan Iphone 5 nhung con phai doi xem gia 2 thang the nao nua.
neu 920 dat hon khoang 50$ thi van chon em nay con tam 800 den 900$ thi phai chon iphone vay.
Minh thich cong nghe moi cua nokia va WP8 nhat.
dung ios 5 nam roi bay h qua nham roi
doi loi chia se
chan thia ko go duoc co dau ae thong cam
bản 16gb giá 649$ về mình mà giá này thì múc ngày, tiếc là về mình mấy anh thương gia đội lên trên 18 củ hêt
hzuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Caix nhau lamf gì. Bjo về việt nam như bên cell nói 25 đến 30 củ đấy. Vãi thật. Mà tháng 11 mới có nano sim. Mua về khoe mẽ ah. Ứng dụng đâu đã kịp thay đổi cho vừa màn hình. 2 khoảng đen chắc ngứa mắt lắm. Trung thành với 4s. Ai có 4 lên 5 có vẻ hợp lí hơn 4s lên 5
zduannv
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũNG khá rẻ đấy nhỉ, mong rằng về VN khoảng 15tr là ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019