Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple iPhone 5 bản quốc tế có giá từ 649$

vuhai6
14/9/2012 1:37Phản hồi: 759
759 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dùng tiếp iphone4 thôi, khi nào gia ip5 bao giờ giá ip5 bằng giá ip4 bây giờ thì lúc đấy mình mới mua, nhà nghèo không đú mấy con mới về vn được, hi hi
nông dân android lần này cũng bon chen làm em iP5 64GB xài thử lần cho biết với dân thành thị, thử mang zìa xài xem có gì hay hơn pé One X ko nhỉ, đang phân vân ko biết nên mua đen hay trắng nhỉ
@sadnightdj Là nông đân nên xài bản màu đen, trắng dễ bám sình khi phải làm các công việc đồng án đó bác.
Em Lumia 920 quả là bom tấn :eek:

Ko còn bác Jobs, Apple ko còn nguy hiểm đc như xưa nữa...

Buồn
levietman
ĐẠI BÀNG
12 năm
thật sự mà nói là khi đặt iphone cạnh các smart phone khác thì các dt kia trông cứ như đồ chơi trẻ con !
thật sự nãn với ông Chym Cút khi đã để lộ quá nhiều chi tiết làm háo hức chờ đợi cuối cùng chả có tí gì bất ngờ ..... haizzz
@levietman :eek:bạn đã đặt thử so sánh rồi à, iphone tôi thấy đúng là rất đẹp nhưng nếu so với các đt cao cấp khác tôi thấy nó không đẹp hơn, thậm chí nhìn ngược lại bạn vì nó quá nhỏ bé, đó cũng là 1 trong những lý do vì sao phụ nữ thích iphone hơn đàn ông.
Bác gởi mình cái link ứng dụng Yahoo, Skype, Viber, Facebook hổ trợ đầy đủ Push và đa nhiệm đi ợ. Em sài WP cả năm nay mà vẫn chịu cảnh IM+ có push mà ko đa nhiệm đc, mỗi lần mở lên là cả buổi, Viber không gọi được, Facebook lag, People Hub thì ko có thông báo... Chắc các bác là developer nên đc sài WP8 rồi chăng? Pro vãi.
@htevn Nó bị khùng đó bạn ơi! Đừng quan tâm, đi đây cũng lôi Lumia, N900 kém vậy mà nó còn cố gắng lôi ra khen là hiểu rồi!😃
mấy bác im hết nhé haha
Topic iPhone 5 luôn có những người quảng cáo ké Lumia 920, muốn quảng cáo thì nên lập topic riêng, đừng chơi trò hèn mà nhét vào đây rồi chăm biếm. Mua lúa-mì 920 về làm đồ đập đá hay sao mà quảng cáo ké quá vậy.
tuingoghe
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn mấy con lumia ngu hoc hết sức, vẫn ôm hận 1 con lumia 800 thật sự quá hối hận
Lạy mấy bác pr cho Lumia 920. Em hỏi một câu thôi, Lumia 920 có bộ gõ tiếng việt không?
@htevn Cậu show cái bản đồ thành phố Hồ Chí Minh ( bản đồ số bình thường , không phải vệ tinh nhé ) xem thế nào 😃, để xem thế nào mà ăn đứt cái anh Nokia Maps ...
@vuhai6 😆 từ từ rồi sẽ có
@Vaanres Thế bạn dùng Map nhiều hơn bộ gõ thì nên sắm navi hơn là mua smp😃
@Vaanres Mời bác xơi

Nokia Maps...

Apple Maps

Nhờ các bạn antifan mà giờ mình mới biết Lúa mì 920 là gì, cám ơn các bạn nhiều! Quảng cáo ké thành công thiệt!
khổ thân, cho các thương gia còn nhiều hàng 4s 😃
Da doi cho môt nam rùi..iphone 5 ra mua di mí bác..dc thua gì..nhung tính nang thoi thuong bi gio NFC, sac ko dây, cam ung moi, hay camera..thì nam sau apple cung se tích hop cho sp sau thôi..giò cung da ko làm thay dôi dc gì rùi..: )))
kutimat1mi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao không đợi BB10?
Mười chia năm bằng hai cơ mà =))
hlan1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kutimat1mi bb10 mà hơn được 920 với là chuyện lạ
kutimat1mi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hlan1990 Troll tí thôi,mà BB10 đã ra đâu mà bác khẳng định chắc như đinh đóng cột thế ;))
mắc quá giá này thì mua ipad dùng sướng hơn
@Captain.Prime ;)ipad thì rất đã mà nó không bỏ túi được bác ui
@Science and Technology ko bỏ túi thì bỏ vào cặp😆
ecuem
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có đủ tiền mua...nhưng ko bao giờ sài iphone...
@ecuem Thế thì biến giùm, cất công lặn lội vô làm gì rồi để lại một đống có mùi. Bẩn quá
ecuem
ĐẠI BÀNG
12 năm
@baocongxuan ông phải xem lại ông đã tắm chưa mà chê ng # bẩn...hay vừa chui từ Tô Lịch lên hở
ifan thì nhiều rui nhưng antifan còn nhiều nữa.đang tỏ ra cắn hết sức là nhiệt tình,tuy bên cạnh đó cũng có một số đang gặm nhấm từ từ.Android khá tốt,wp8 cũng khá hay khá mới mẻ n cũng đừng dìm hàng wa như vậy chứ.
suốt ngày lôi ra so sánh, hoặc copy từ ng khác. trong khi các thánh chưa hand on đã phán như rằng là đúng. đợi nó ra mà xem nhé! cái gì thực sự trải nghiệm ròi hẵn phán. đừng hùa theo số đông. =)).
Xem lại các tính năng thiếu trên iphone 5 mà các thánh đang nói có cần thiết lắm ko. =)). ng vn đeo găng tay xài 920 cho bảnh nhé =))

Mỗi hdh có cái hay riêng của nó. đừng phán này nọ. bản thân mình ko thích android và wp. nhưng ko bao h ném đá kiểu dìm hàng. tuỳ nhu cầu và sở thích của mỗi ng thôi nhé!
@thanhvuckc2710 Ít nhất là vẫn còn bác sáng suốt chứ không như mấy thằng anti apple cuồng điên, trong đầu và mồm luôn ngậm sản phẩm của bộ máy tiêu hoá để chờ phun bậy phun bạ ra diễn đàn này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019