Apple iPhone 5 bản quốc tế có giá từ 649$

vuhai6
14/9/2012 1:37Phản hồi: 759
759 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minh0401
TÍCH CỰC
12 năm
giá cao thế này về VN ko biết bao nhiêu tiền 😁 thế mà trước có bác nào phán là apple luôn nâng cấp về chất lượng nhưng giá không thay đổi
= IP 4s haha
[Guest]
TÍCH CỰC
12 năm
@minh0401 chắc chỉ đọc tiêu đề và ko chịu đọc kỹ phải ko thánh? Giá 4S năm ngoái lúc mới ra cũng như giá IP5 bây giờ.
minh0401
TÍCH CỰC
12 năm
@[Guest] chả biết ai không đọc kỹ đâu 😁 để xem về VN có hơn 20tr>>> ko 😆)))))))))))))))))))))))))))))))))))))
Có chỗ đặt hàng 23tr bản 16GB kìa
[Guest]
TÍCH CỰC
12 năm
@minh0401 Đó là giá ngoài thị trường, ngoài thị trường thì nó thích bán giá nào chả đc, quan trọng thằng nào dám bỏ tiền ra mua với giá đó thôi, người ta đang nói giá chính hãng cơ mà, do cung ko đủ cầu thì giá cao, còn giá đề xuất của hãng ko đổi cơ mà? Uh thì ai cũng chê, sao nó lại cung ko đủ cầu?
chê này chê nọ , sáng ngủ dậy xuống nhà mở cửa thấy có gói quà Apple tặng bạn sp mới của chúng tôi nhân dịp ra mắt lại chẳng sướng bỏ mẹ chạy ngay lên sân thượng gào to : ooiiii apple em yêu các anh
vote 1 phieu cho em iphone 5 , dep ,sang trong hon. May phai la cua ban thi cac ban moi coi la dep , khi chua so huu thi che bai du thu @@ ( sr em ko viet duoc tieng viet )
hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
giá ko đổi chính là 1 điểm mạnh của apple 😁

chance 0,000000000001% =))
malepro
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thì chẳng phải fan cuồn gì hết cái nào hay cái nào tốt thì công nhận nhưng. thấy mấy anti sam vào đây spam cmt nhảm hết mức. còn về ip5 mình thấy vậy là quá tuyệt vời rồi có lẽ mấy fan ss không đủ tinh tế để thấy được sự khác biệt của một smartphone, không biết thế nào là tinh hoa của công nghệ.cứ vào đây spam nhảm tỏ ra mình hiểu biết hơn người vãi thật:eek:
minh0401
TÍCH CỰC
12 năm
@malepro chuẩn mỗi thứ có 1 cái hay riêng chứ không cái nào là nhất đc
thanh8
TÍCH CỰC
12 năm
ai chưa từng xài qua muốn đú thì mua giá cũng ok với 1 cái máy "mới mẻ" thế này với mình thì con 4 vẫn tốt chán trong 5 năm nữa
hienlanh
TÍCH CỰC
12 năm
Sặc giá này chưa thuế các bác mod ơi, mua ở US thì làm ơn + 7% tiền thuế, còn ở Canada cao hơn nữa. Bổ sung vô dùm cho nó đúng cái.
Pidgeotto
ĐẠI BÀNG
12 năm
I phone cứ giá đấy trong 5 năm nữa thì mình mới có cơ may mua được:-(
có tiền vẩn muốn mua 4s hơn là 5...vì ko like cái mặt sau...nguyên khối nguyên tone vẩn đẹp hơn!
lupingzi
ĐẠI BÀNG
12 năm
khen cái camera 920 dữ vào, chụp ảnh đêm thì sáng thật mà làm nhòe cả ảnh, cũng như ko ( theo test của The Verge)
Mà Lumia 920 giá dự tính 749$ đó nhé, koi cái nào mắc hơn 😆
@lupingzi nhòe mà thế này hả bác? chém!!!
http://news.zing.vn/thiet-bi-so/so-sanh-kha-nang-chup-hinh-cua-lumia-920-voi-cac-doi-thu/a272761.html
thời gian đầu khoản trên 20tr vài tháng sau giá mới ổn định đc va hàng chính hãng bán sớm hơn mọi năm
Bây giờ mà nhìu người vẫn còn nghĩ cấu hình mạnh,tích hợp nhìu chức năng vào máy là tốt.Nói thật bác nào còn cái ý nghĩ đó thì đừng nói tiếng em yêu khoa học nghe mắc cười lấm.Cái thời đó khi còn N-Serice xài HĐH Symb kìa.
Cái giá đó chỉ có ở VN,sao ai cũng kêu trời vậy?Các bác thích chơi nổi thì cứ chơi trước mua giá đắt.đến như xe máy bị làm giá đấy mà ng ta vẫn cứ đổ xô đi mua.Vn mình mới có chuyện đó.Hãy là ng tiêu dùng thông minh.Còn nếu một khi tiền với bạn ko quan trọng thì cũng ko thành vấn đề.Lúc chưa có giá các antifan nói đủ kiểu nào là giá sẽ cao ngất ngưởng.haizzzz.ngu lâu khó đào tạo.Cái giá đó chỉ có samsung thôi.Bên Hàn máy SS lúc mới ra luôn tầm hơn 900.000Won,còn ip thì vẫn như giá máy quốc tế khoảng 850.000Won.
mình nghĩ iphone 5 lại thành công thôi
anhhung7461
ĐẠI BÀNG
12 năm
em này về VN phải trên 25 chai, nhà em nghèo đú ko tới rùi, chỉ nhìn cho vui thui, 25 chai thì để em làm việc khác có ích hơn như cho vay chẳng hạn😁
849 usd x20820 = gần 18 triệu. Được, đợt này qua mỹ xúc 1 cái thử xem.
apple là 1 công ty lớn, họ thừa thông minh để hiểu những gì họ đang làm, chưa đến lượt chúng ta can thiệp đâu...
Các bác cho em hỏi giá của iphone 5 thì liên quan gì đến nokia lumia 920 mà sao thấy nhiều kái từ này vậy.Ai thích hãng nào thì dùng hàng hãng đó.hay nokia thuê các bạn pr.
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
mong đợi ngày nokia thay thế apple về mảng dt cao cấp, trở về lại ngày xưa
No1Vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứ mới là mình lại thích.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế