Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple là công ty bị patent troll nhiều nhất, HP thứ nhì và Samsung thứ 3

sonlazio
28/8/2013 10:30Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thu app
Có thằng cho rằng mình nói một mình mình nghe thế mà có đến 3, 4 đứa bu vào mỗi khi thấy mình lên tiếng mới ghê chứ. Mà hình như mình phát hiện ra một điều mới là trong tranh luận ai lên tiếng là hèn mới hài chứ 😁. Hết kêu mình mất đạo đức, mất văn hóa giờ có thêm khái niệm hèn nữa chứ :D. Thế còn cái gì nữa nói luôn ra đi :D. Thằng hèn là thằng luôn nói xấu sau lưng người khác mà ko dám nói thẳng mặt đấy kiddie007 :D. Một đám fan cuồng tự công nhận lẫn nhau rồi tự cho mình là hay, là số 1 thế mới vui chứ :D

P/s: miệng thì nói là ko thèm lên tiếng thế mà cứ đi theo đít mình xem mình nói gì là cả đám bu vô cắn ngay :D. Tranh luận ko lại đuối lý cả bọn phải im re mà cứ làm trò mãi :D
tanngocvo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@darkhackervn Đâu nói sau lưng đâu, nói thẳng luôn mà.
@tanngocvo
Thẳng sao ko dám quote?
tanngocvo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@darkhackervn Ai chả biết bạn đang theo dõi -_-
Công nhận là hèn thật . Chỉ có thằng hèn mới càng ngày càng to mồm và mạnh miệng khi người khác đã ko thèm nói chuyện với nó . Và chắc thằng hèn này cũng đã chim cú lắm rồi nên mới ngày đêm theo dõi mãi cái bài patent troll này.
Xin lỗi chứ mình ko rảnh để theo dõi mấy vụ nhãm nhí này. Chẳng qua mỗi lần vào tinh tế thấy có thông báo nên xem qua thử thôi. Đừng có mà mơ tưởng chứ bạn. Người đang theo dõi này chính là nhóm fan cuồng mấy bạn đấy 😁

Định nghĩa dùm từ hèn đi thím. Thường thì những người bị gọi là hèn là những người "ném đá dấu tay" đấy. Còn mấy đứa fan cuồng như thím khi tranh luận đuối lý, bị dồn vào chân tường thì thường hay nói kiểu ko thèm chấp, ko thèm nói chuyện chẳng qua là để muốn rút lui trong danh dự thôi :D. Anh thì cũng đang chắc chắn là chú cũng đang chim cú lắm vì chính thím cũng đang theo dõi topic này đấy. Nói thì nghe có vẻ dữ dội lắm nhưng nhìn lại thì bản thân cũng chẳng hơn ai.

Nói cho thím biết rằng những đứa fan cuồng trên im miệng chẳng qua là đuối lý nên ko thể tranh luận tiếp thôi chứ chẳng có thằng nào tốt đẹp đâu mà khoe :D
tanngocvo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@darkhackervn Ý mình nói là khi bạn cmt là tinh tế sẽ bật theo dõi chứ mình ko nói bạn theo dõi nhá.
@tanngocvo
Vậy thì bạn nên nói cho rõ, chứ bạn nói mình theo dõi chẳng khác nào đang ám chỉ mình theo dõi topic này.
thật sự là đọc bài của mấy mem 6 trang đầu mà đau bụng quá =)) đúng là đọc hết bài là 1 chuyện và hiểu hay ko là 1 chuyện khác =)) thật là khó chịu khi cứ phải nói đi nói lại với 1 vấn đề với người không hiểu hoặc cố tình không hiểu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019