Apple nâng cấp iPod Nano: màn hình cảm ứng 2,5", mỏng hơn, làm mới iTunes, đóng cửa Ping từ 30/9

Thảo luận trong 'Điện tử - Tiêu dùng' bắt đầu bởi Duy Luân, 13/9/12.

1. pooh.prince

pooh.prince Thành viên

đẹp nhi

2. HoliCf

HoliCf Thành viên

=] mỳnh thích cái hình của bạn post =)) nhìn bùn cười vãi ..Iphone theo đà càng ngày càng mỏng nhẹ hơn ..
    Đến thời iphone 7 dùng để làm "dao phay" cũng đc đó , à mà hông chừng sử dụng công nghệ màn hình uốn dẻo ấy nhỉe ..chớ .. dài sọc ra thỳ chọc từ túi quần đến nách thỳ .. vãi apple

Đúng là nhìn ipod y chan Lumia của Nokia =)) nhìn ngang dọc xéo gì cũng giống ..

3. HoliCf

HoliCf Thành viên

Lumia 920 đẹp gấp đôi nó =]]
    Chính xác là 2 con này khác nhau ở chổ Nokia thiết kế nhìn ngang nó phình giống cái gối , còn Ipod nó thẳng đuột mỏng dánh =]
    Àh mà sao không có thằng pố nào nhào dzô chê cái kiểu dáng "nhàm chán" lập đi lập lại của Nokia Lumia này đi nhỉe ?? h Apple lại đi kéo dài ra cho giống

4. HoliCf

HoliCf Thành viên

Lúc trc Apple kiện SAMSUNG không được làm kiểu vuông vuông bo góc đấy =]]
    Giờ Nokia kiện ngược lại không đc làm kiểu dài dài vuông vuông - nguyên khối đê :D

Apple mà la chuẩn chung thì phi thẳng cái Lumia 920 vào đầu nó =]] chết chứ chẳng chơi .. Lumia 920 nặng đến 180gr nguyên khối lận :D

ducluong_brisingr thích nội dung này.
  5. shady2501

shady2501 Thành viên

em thì chả muốn gây nhau với mấy anti-fan làm gì, vì em đang xài S3, nhưng cái gì đúng thì em nói đúng thôi, thanks bác đã dẫn chứng nhé...các bác không thích thì có thể không dùng, các bác không dùng thì bắt người khác không dùng theo àh, vớ vẩn thật, để rồi xem cái 920 với cái ip5 mà mọi người chê lên chê xuống cái nào sẽ bán chạy hơn.

6. vkh2006

vkh2006 Thành viên

Jong lumina^^~~~

7. Dannyboy

Dannyboy Thành viên

Con này hở bác
    lol

lamsi197 thích nội dung này.
  8. cavoiu

cavoiu Thành viên

nhinf đẹp đấy chứ nhưng ko mua vì đã nghe qua Sony walkman thì ipod là rác.

9. Lies

Lies Thành viên

quả thật là rất giống... :confused:

10. chẳng liên quan

chẳng liên quan Thành viên

Hài, táo nó ko kiện No cho là may rồi còn đòi kiện nó à :)

11. aya18111

aya18111 Thành viên

xa ra nữa thì giống cái tủ lạnh nhỉ

12. J_Tuan

J_Tuan Thành viên

Bây h giống hay ko giống cứ lôi nhau ra tòa là biết =)). Các bác ngồi phán như thẩm phán ko bằng ;))

Trong loạt concept cho Iphone mới lộ ra hồi Sung kiện táo có mẫu giống lumia lắm. Nói thế để mọi ng đều biết kiểu thiết kế này có từ lâu r, có thể Táo cũng là đi cóp , cũng có thể Nokia và Táo - 2 ông nhớn gặp nhau :).

http://www.tinhte.vn/threads/1417572/

13. timcuaquy

timcuaquy Thành viên

Mua bố nó con ipod touch cho lành

14. dragondaipro

dragondaipro Thành viên

thế bác có nghe nói con nokia 6500 ra trước nano không

15. dragondaipro

dragondaipro Thành viên

bác đưa dẫn chứng toán học hình vuông là hình chữ nhật xem nào.

16. dragondaipro

dragondaipro Thành viên

mời bác xem lại con nokia 6500

17. galaxy92

galaxy92 Thành viên

Sao nhiều kéo dài thế nhi?

18. dragondaipro

dragondaipro Thành viên

mời bác xem lại con nokia 6500

19. lamsi197

lamsi197 Thành viên

Nhìn ko khác j con Samsung P3 ra năm 2009 !!!!! [​IMG]

20. lamsi197

lamsi197 Thành viên

Apple có vẻ như đang bí thiết kế r !!!! Toàn lấy các mẫu thiết kế của các SP có từ lâu để so chép lại ( Sao chép chi tiết, chỉ con nano là gần như toàn bộ) or dùng lại thiết kế cũ !!!!! Mà hình như dạo này hãng nào cũng thế trừ sony vs LG ( SP of LG ra cùng 1 năm sẽ có chung kiểu thiết kế, mỗi năm 1 kiểu )