Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple nâng cấp iPod Nano: màn hình cảm ứng 2,5", mỏng hơn, làm mới iTunes, đóng cửa Ping từ 30/9

Duy Luân
12/9/2012 23:23Phản hồi: 222
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác nào trước đây đã biết đến con Samsung P9, đảm bảo nhìn còn Nano mới này nhớ ngay ra em P9 -->> ko biết Samsung có kiện TÁO ko? 😁 :D

Ipod nano lần này mình ko thik lắm nhưng e Touch mới thì sẽ gom lúa mua thôi, ấn tượng với màu sắc sặc sỡ của e nó
Thấy cái này đẹp
Cavallilx
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này ngon không cần bàn cãi gì hết
lúc lumina ra thì chả ai nói nó giông ipod.Bây giờ ipod + cái bao giống lumia vãi ra thì các ifan phán là nokia đi ăn cắp thiết kế? IP5 thì là IP4 kéo dài, Ipod thì design cũng chả có gì đột phá,Nói thật là bây giờ Apple cạn ý tưởng thật rồi.
pfievbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
@metmoi04032012 Mình cũng đang định nói y như bạn, công nhân ifan cuồng nói gì cũng được (mình ko nói các ifan chân chính nhé)
nokia ra mắt luna music hả mọi người >.<.
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn quả hình dáng giống Lumina - khéo lại bị Nokia kiện vỡ alo. 😁
ifan nguy hiểm vô đối rồi :p
HIỂU HIỂU HIỂU. TÔI RẤT HIỂU CÁCH IFAN TRUYỀN ĐẠT NHỮNG Ý TƯỞNG CỦA HỌ. HIỂU ĐK CẢ SỰ NGỚ NGẨN VÀ NGÔ NGHÊ CỦA CÁC Ý TƯỞNG ĐÂY NỮA.
@metmoi04032012 Không có gì để nói nữa thì bắt đầu xoay sang nói lung tung, từ đầu bài viết chẳng ai nói gì, tự nhiên một lô nhảy vào bảo iPod copy của Lumia. Tôi bó tay với các Anti + Nobita Fan
thấy con gen 6 đẹp,nghe nhạc thì như thế là chuẩn rồi,lại tiện đi thể dục,chạy bộ v.vv... con này xấu tệ,thiết kế đi xuống
triethuy273
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ipod nano này có kết nối wifi vô mạng dc ko nhỉ???
NhocMobile
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này khi nghe nhạc có lyrics được như iPod Touch ko các bác ?
đẹp nhi
HoliCf
TÍCH CỰC
12 năm
Lúc trc Apple kiện SAMSUNG không được làm kiểu vuông vuông bo góc đấy =]]
Giờ Nokia kiện ngược lại không đc làm kiểu dài dài vuông vuông - nguyên khối đê 😁

Apple mà la chuẩn chung thì phi thẳng cái Lumia 920 vào đầu nó =]] chết chứ chẳng chơi .. Lumia 920 nặng đến 180gr nguyên khối lận :D
Jong lumina^^~~~
nhinf đẹp đấy chứ nhưng ko mua vì đã nghe qua Sony walkman thì ipod là rác.
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
quả thật là rất giống... 😕
Hài, táo nó ko kiện No cho là may rồi còn đòi kiện nó à 😃
J_Tuan
CAO CẤP
12 năm
Bây h giống hay ko giống cứ lôi nhau ra tòa là biết =)). Các bác ngồi phán như thẩm phán ko bằng ;))

Trong loạt concept cho Iphone mới lộ ra hồi Sung kiện táo có mẫu giống lumia lắm. Nói thế để mọi ng đều biết kiểu thiết kế này có từ lâu r, có thể Táo cũng là đi cóp , cũng có thể Nokia và Táo - 2 ông nhớn gặp nhau 😃.

http://www.tinhte.vn/threads/1417572/
timcuaquy
TÍCH CỰC
12 năm
Mua bố nó con ipod touch cho lành
Nhìn ko khác j con Samsung P3 ra năm 2009 !!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019