Apple phát hành bản cập nhật OS X 10.8.2: Facebook đã được tích hợp

Didu
19/9/2012 17:39Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc bạn dùng cái bảo mật đăng nhập bằng mã code gửi qua điện thoại rồi
có thể bản update trực tiếp trên appstore là ~360mb - nếu vào trang apple, download bản combo thì hơn 600mb. Mình thường download bản combo và update từ đó.

p/s: xài hackintosh, hoạt động 100% 😁
zenphan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã up lên con MACBOOK white late 2009, chạy ầm ầm đang chạy thử xem như thế nào. Bước đầu thì thấy tích hợp cái notification cho facebook chơi cho vui, làm mình cứ tưởng là nó có Facebook application như ipad chứ😁
tuantucao
ĐẠI BÀNG
12 năm
may em mac air 2008 seri : W8810D1WY51 co len 10.8 dc ko nhi? giúp em với
chém nhau nào mọi người ơi
Cái facebook nó tích hợp ở đâu vậy các Pro? mình up lên rồi chẳng tìm thấy FB, vần phải vào qua WEB !!?
Ko biết có bị lỗi tùm lum như trước nữa ko nhỉ
Đang ở 10.7.4, ko biết có nên lên 10.8 ko nhỉ 😃
Sao mình update có 368mb vậy ta
luyen
TÍCH CỰC
12 năm
có ai biết OS X Mountain Lion Update v10.8.2 và OS X Mountain Lion Update v10.8.2 combo khác nhau thế nào ko ?
sao mình update len 10.8.2 mà không thấy facebook cả nhà nhỉ
tacz
TÍCH CỰC
12 năm
Con mac của em không hiểu nó download lúc nào mà sáng này bật chỉ thấy nó có cái notification là có update lên 10.8.2 và yêu cầu restart để update. Mất vài phút là lên luôn không phải ngồi chờ download hehehe.
vietkute02
ĐẠI BÀNG
12 năm
của mình tận 700MB lận , quả là mỗi máy mỗi khác
😃ok
Mexila
ĐẠI BÀNG
12 năm
Của mình cũng chỉ có 365,42 Mb thôi.Mà công nhận Apple cải tiến tốc độ cập nhập nhanh thật.Mình Down về chỉ mất có 7 phút.
e up 10.8.2 r mà ko thấy tích hợp FB. mà chỉ có gửi imessages dc thôi. có ai bị giống e ko mấy bác
@nhoxludu khong co face roi nhung thong bao hien len click vao nos khong chạy web
@duc12atl v à bác, tks bác nhé
chipanddane
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hơn 600mb, chắc tuỳ máy mong là e retina vừa phải thui
chipanddane
ĐẠI BÀNG
12 năm
Yeah, ghi nhận trên e macbook pro retina bản update chỉ có 370.29mb. Haha
Screen Shot 2012-09-20 at 9.57.51 PM.png
mấy bác cho em hỏi , em đã update và đến phần cài dặt cuối cùng( như hình trên ) thì nó hiện lên thông báo 1 là back 2 là agree , nhưng em lick vo AGREE nhưng nó ko di vẫn đứng yên và lick vào nut back cũng vậy ( ko thể đến bước kế tiếp dc ) , nên em tắt máy khởi động lại luôn ,Khi máy đã bình thường thì em vô app store thì ko thấy hiện update Mountain lion nữa nhưng ko thấy trong application nó hiện lên facebook như bài viết nói đã có tích hợp sẵn. Cho em hỏi vì sao lúc cài đặc cuối cùng ko agree dc và facebook tích hợp sẵn ko thấy xuất hiện ?thank các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019