Apple phát hành iOS 6.1.1 cho iPhone 4S để sửa lỗi mạng di động

Duy Luân
11/2/2013 22:29Phản hồi: 369
369 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

imi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Của m cũng rất khó dùng 3g, có 23mb mà cũng bắt wifi, chán ec
garungpt
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn trung thành vói 6.1 chờ jailbreak 6.1.1 xong mới lên
up qua wifi, tết rồi ở quê làm gì có wifi mà xài
Mình thấy mệt mỏi với ông JB này rồi lỗi tùm lum nên đành yên vị với 6.1 dùng tạm vậy nhất là mỗi khi muốn boot lại máy thấy mệt ghê gớm
kh0c
CAO CẤP
11 năm
@ngochienkt Liên quan ji đến nhau nhỉ? Ko Jb thì vẫn cứ lên 6.1.1 bình thường😆 mà buồn cười là có bản fix lôic bôt từ lâu lắm rồi mà ko chịu update cứ ngồi đấy mà chê, ko ổn định mà nó lại là phiên bản có tốc độ tải về nhanh nhất từ trc đên nay😃)
mickey1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
đúng là từ ngày lên 6.1 con 4s đang kết nối 3G thì disable liên tục chuyển về mạng 2G thì search lâu bà cố
@mickey1989 đấy là do mạng 3g chỗ bạn kém thôi
mickey1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
@-Kien.kOy- Ở q1-3-5-6 sống yếu chắc phải chuyển nhà ra ngoại thành quá
Lên làm gì sóng mạng mik vẫn oke ^^... đang JB ngon rồi kệ nó thíck lên hẳn ios7 nâng cấp 1 thể......
Đợi jb r lên chưa muộn
mấy bữa thấy thông báo lên 6.1 cho ip4. có bác nào lên chưa? ngon lành và cải tiến chỗ nào .. hay bị lỗi chỗ nào ko vậy
commander
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu Jb rồi thì khi có cần restore về 6.1 ko vậy
abnoob
ĐẠI BÀNG
11 năm
4s lock up lên sài dc sim ghép típ ko ta 😃
@abnoob Dùng tp-sim
úp lên thử xem,chứ mấy ngày nay,nãn vaj,định chuyển anroid?
T đag 6.1 đã jbu. Đag dùng 3G ol đây. Chẳng thấy có vđề gì
Vào xử lý ngay thôi...
cacbacoi co nang baseband ko the
Lại lên nữa rồi.cứ mỗi lần up thì phiền phức đủ thứ.sao k ra quách 1 lần cho xong.chà chà
Của các bác sao chứ của em 4s lên 6.1 ngốn pin hơn 6 và càng hơn nữa so với 5.1.1
@dino_su 4s của mình pin trâu hơn 6.0.1 nha bạn.Pin xài thoải mái 2-2,5 ngày lun nha
dht7479
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mauden005 Tui giống bạn này nè, 4s lên world. Pin xài ngon thật
qua nay đi mỹ tho chơi, xài hết 500MB trên 3G chạy phà phà. Chắc khỏi lên bản này 😁
@mauden005 Pin của bạn xài 3G không bạn
@mauden005 Thoải mái là ntn bác,vào web,xem phim qua 3g or wf 24/24.bác dùng được 2,5 ngày chắc là ai gọi đến nghe với nhắn vài ba tin.em không chơi game chút nào chỉ thỉnh thoảng vào tinhte,facebook xem tin mà còn chả được 2 ngày.bái phục bác thật đấy
@dino_su Mình đính chính rồi mà.Nghe gọi nt,thỉnh thoảng wifi cài app cydia,tinhte,facebook.vs mình vậy là ok
bản này có ổn định không bạn nhất là cái khoản boot lại máy có bị treo táo k bạn
kh0c
CAO CẤP
11 năm
@ngochienkt từ bản 1.1 đã fix tất cả các lỗi phổ biến rồi (b o ot lâu, và lỗi thời tiết, từ khi ra bản 1.1 chả thấy ai kêu vẫn bị bo ot lâu, ngoài bạn). Còn nếu mà máy bạn vẫn lỗi thì xem lại máy bạn đi, có khả năng bị lỗi nguồn rồi, chứ bản 1.1 đã có thể coi là quá ổn định rồi. Mình dùng từ hôm có JB đến giờ chưa có bất kỳ dấu hiệu nào bất thường, mọi thứ vẫn ngon lành, ổn định như lúc chưa JB và tất nhiên là tiện lợi hơn rất nhiều.
quyle123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ngochienkt ngay cả bản 1.0 cũng chỉ bị lỗi boot lâu lần đầu reboot sau khi jb thôi nhé, mất tầm 15ph nhiều người lại nghĩ bị treo táo
Ip5 không có à, từ khi lên 6.1 thấy khó khăn khi chuyển sang 3G quá
Sao iOS vs WP lúc nào update cũng gặp lỗi hết vậy

Sent from my Lenovo A800 using Tinhte.vn
Mình ip5 bản 6.1 jbu thấy tốt..bắt 3G nhanh chắc tại mình ở gần tt mobifon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019