Apple phát hành iOS 6.1.1 cho iPhone 4S để sửa lỗi mạng di động

Duy Luân
11/2/2013 22:29Phản hồi: 369
369 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bnforever
ĐẠI BÀNG
11 năm
tưởng cho ip5 chứ, mừng hụt..thấy nhiều bác dùng ip5 than phiền nhiều hơn 4s mà.hjx..ko biết có fix cho ip5 ko hjx
kakeri
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình xài 4s 6.1 3g mạng phà phà, chả thấy lỗi lẫm gi @@
thuan199
ĐẠI BÀNG
11 năm
Upgrade qua Itunes bằng cách SHIFT + UPDATE có mất JB trước đó không mọi người?
longtran159
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thuan199 Up một cái RESTORE mới lại luôn. Dính cáp không thể recovery lại được nhé!
thuan199
ĐẠI BÀNG
11 năm
@longtran159 Bạn nói sao chứ lần trước mình cũng upgrade từ 6.0.1 lên 6.1 bằng cách đó nhưng đâu bị gì đâu? Và sau đó mình JBU.

Vấn đề ở đây mình hỏi là có bị mất JBU hay cần JB lại khi upgrade qua ITunes bằng cách SHIFT + UPDATE hay không đó?
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
11 năm
@thuan199 tất nhiên là mất rồi bạn,JB lại từ đầu
quanhpm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi máy mình Jb rồi co update 6.1.1.được không. hiện máy hình 6.1.0 nhưng update nó báo lỗi "update fail, An eror occurred down loading ios 6.1.1.
Mong các bạn giúp mình.
lachi.an
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quanhpm Bạn update qua itunes nhé, ko update trực tiếp qua OTA.
kéo về tý up...6.1.1 vẫn JB được nhé
bác nào có thì update thôi😃
hgs0013
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này do lỗi 6.1 sao? mới lọ mọ up cho con 3gs lock, cứ tưởng do ultrasn0w chưa fĩx cho 6.1 chứ! kiểu này về lại 5.1.1 cho lành. 6.1 có nhiều phần mềm chưa tương thích nữa.
ầu zê..ngon rùi đây..mình mới phải bỏ JB vì máy dùng hao pin và nóng máy khi dùng 3G và chơi game quá
Vay gio up ip4s 6.1.1 co jb dc ko may a
Sóng yếu quá toàn 2 vạch từ lúc up lên 6.1.1 đến jo
mr_lonton
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boycodon412 Bác này đc cái chuẩn!
Hôm trước update 6.1.1 e cũng bị mấy tình trạng tốn pin, thi thoảng treo hoậc safe mode nhưng giờ ok rồi, hoá ra xung đột app (Auxo) xoá nó đi cái ok luôn, nói chung mọi thứ đều ổn, tốt,
máy jailbreak thì để ý cài app đúng version, tránh nhiều app của version trước không được hỗ trợ nên làm châm, treo hoặc tốn pin!
@wave9x Oẹ
mày khôn thì ở lại mà dùng 5.1.1
Chỉ có cái cũ mới tốt đúng không
Không phải là ổn định mà là những cái mới mẻ
Thế sao người ta lại phát hành win8 mà lại không để cho khách hàng dùng nguyên XP.phát hành win7,7.8,vista làm gì.để nguyên như thế khỏi phải nghĩ đau đâu mất thời gian
@wave9x Oẹ
mày khôn thì ở lại mà dùng 5.1.1
Chỉ có cái cũ mới tốt đúng không
Không phải là ổn định mà là những cái mới mẻ
Thế sao người ta lại phát hành win8 mà lại không để cho khách hàng dùng nguyên XP.phát hành win7,7.8,vista làm gì.để nguyên như thế khỏi phải nghĩ đau đâu mất thời gian
nkn1506
TÍCH CỰC
11 năm
4s xài 6.1 up từ 28 tết tới nay chỉ có lỗi ở quicklock 2 (khi chạm nó chớp 1 cái rùi mới tắt màn hình thôi) ngoài ra ổn hết ... (mình JBU bằng 1.2)
Micky2906
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hay quá ! 4s của mình lên dc rồi! Hổm giờ vẫn hóng bản fix! 6.0.1 duyệt wed hao pin khiếp quá
Chính xác là như vậy hiện tại mình đa cài ios 6.1 trên ip4 và ios 6.0.1 trên 4S cả 2 con đều bị lỗi mạng nhiều khi cuộc gọi đến toàn " thuê bao" @@
draco
ĐẠI BÀNG
11 năm
4s up 6.1.1 sim ghép vẫn xài được chứ các bác nhi?
tctvn
TÍCH CỰC
11 năm
up thôi anh em!!!
thuan199
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xác nhận với mọi người là khi SHIFT + UPDATE thì bị lỗi (6) và treo cáp nhé.
Bản Beta này chỉ sửa một số lỗi nhỏ trong ứng dụng Apple Maps tại Nhật.
@wave9x

Capture.PNG Tôi đã về hưu rồi.
@hungle1905

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019