Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple phát hành iOS 6.1.4 cho iPhone 5

Didu
2/5/2013 17:6Phản hồi: 344
344 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lên lên xuống xuống, cuối cùng về 5.1.1 vẫn cảm thấy mãn nguyện nhất​
@**A Tủn** Nhiều người cũng muốn về lắm chứ ! Khổ nỗi không về được
@**A Tủn** Ip 5 sao xuống @@@
ttrên ip4 của mình 6.1.2 , cũng đang có thông báo update. nhưng bản trên nó dùng có ổn ko nữa.
giờ mấy cái update trên ip thấy ko ổn lắm. chưa hẳn lên đã tốt.
springbay
TÍCH CỰC
11 năm
chờ ra 7 rồi chiến luôn nè
Chắc ở lại 6.1 thôi @@ :eek:
xubo
ĐẠI BÀNG
11 năm
chờ bản sửa lỗi điều chỉnh ánh sáng rui chơi luôn
huydcc
TÍCH CỰC
11 năm
@Noo_Phuoclong E làm theo bác thì thấy thanh trượt nó chạy đấy,nhưng khi tắt đèn pin nó lại chạy về 0 luôn.chỉnh tay lên 60% thì nó lại k tự sáng tối nữa.cảm biến ánh sáng của ip5 cùi thế nhỉ,hay là do fw vậy bác?
@huydcc Vậy là nó vẫn hoạt động tốt đấy thôi,
@huydcc bạn có dán che mất cái cảm biến ánh sáng của nó ko ?.
huydcc
TÍCH CỰC
11 năm
@TTaokhuyet Ý e là ngày xưa e dùng con 3gs và 4 buổi tối đi ngủ lúc bật đèn thì nó sáng,còn tắt đèn đi đag lướt web thì nó tự động giảm độ sáng.bjo dùng con ip5 này buổi tối tắt đèn đi nó vẫn sáng trưng.mấy hôm đầu chưa wen nhức cả mắt,toàn fai chỉnh tay hạ xuốg
xhungus82
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ra là up. Up lên cảm nhận thấy pin tốt hơn. Mình luôn mở 3G và wifi. Máy sd pm bản quyền
huydcc
TÍCH CỰC
11 năm
@xhungus82 Máy bạn luôn mở 3g,wifi thì dùng đc bao lâu?
xhungus82
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huydcc Chưa test 6.1.4 nhưg truc đây 6.1.3 đủ xài trog 1 ngày cho việc lên mạng chơi game fifa 13 4-5 trận. Nghe gọi liên tục
6.1.4 bật 3g 1 cái lên ngay,sóng căng đét dù là 2g hay 3g,đang test pin xem thế nào
@hoanglong0712 bÁc tests pin xong pm tình trạng em với
@TTaokhuyet Test dc xíu rùi đây ,thoi gian sử dụng 2 tiếng 30 phút,thời gian chờ :7 tiếng , pin còn 77% ,thời gian sử dụng toàn là lướt web nt dt cũng liên tục,kết luận pin trâu bò,
tran_quyet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoanglong0712 bác dùng 3g hay wifi vậy
@hoanglong0712 Vậy lát nữa e cũng lên luôn
hieutrung9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
thôi thì cứ up cho vui 😆)
salem cat
ĐẠI BÀNG
11 năm
đợi ios7 ra rồi hãy chiến
ai up roài cho ý kiến phát. Đang ở 6.12 JB hic...
huydcc
TÍCH CỰC
11 năm
Mình dùng ip5 6.1.2 khi sạc đầy ở mức 100% dùng vài phút là tụt xuống 99%.k như con 3gs với 4 ngày xưa mình dùng ở mức 100% dùng 1 lúc lâu mới tụt xuống 99%.k bít có phải do pin máy mình kém k nữa hay ip5 nó hiển thị khác.nhưg mình vẫn dùng thoải mái từ 6h sáng đến 10h đêm.wifi liên tục
@huydcc Bạn đã in, cài sbsetting và bật hiện % pin.
huydcc
TÍCH CỰC
11 năm
@hiepthong Bác nói vậy là sao?e k hiểu
Peter_Le
ĐẠI BÀNG
11 năm
iOS update liên tục để fix lỗi. Nghe giang hồ đồn iOS sắp ra mắt sẽ có con mắt thẫm mỹ của Jonny Ive trong đó, chắc là sẽ có sự khác biệt hơn các phiên bản iOS trước. Đã đến lúc IOS cần phải thay đổi. 😃
keite
TÍCH CỰC
11 năm
Ip5 đang ở 6.1.3 không jb được có nên up lên không nhỉ 😔 đằng nào thì cũng không jb được vẫn pải đợi ios7 mà :(
Up ngay và luôn
Ip5 tớ bản Hq cũng thỉnh thoảng lại mất sóng nè,dù chỗ tớ sóng luôn 4,5 vạch.trước thấy thằng bạn mua về nó bảo mất sóng liên tục mình ko tin,vì khi ấy mình xài khoảng 2 tháng thấy ổn,hiện tại thì đau đầu vì cái vụ này
iOS 6.1.3 rất tiết kiệm pin. Điều đó là sự thật. Nên ko lên 6.1.4
ip5 A1429 co fix dc loi 3g bat lau len ko bac
nghe loa ngoai co ve hay hon
Ôi, người dùng 4 và 4S như mình bị hắt hủi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019