Apple phát hành iOS 7.0.6 để sửa lỗi liên quan đến kết nối SSL

blackrock1304
21/2/2014 18:22Phản hồi: 536
Apple phát hành iOS 7.0.6 để sửa lỗi liên quan đến kết nối SSL

Apple vừa mới phát hành bản iOS 7.0.6 chính thức cho iPhone, iPad và iPod touch để sửa lỗi liên quan đến kết nối SSL. Bản nâng cấp này có dung lượng 35.4MB nếu cập nhật cho iPhone 5S, các bạn hoàn toàn có thể cập nhật thông qua kết nối Wi-Fi. Thông qua lỗ hổng về kết nối SSL, các tin tặc có thể tấn công và đánh cắp các dữ liệu bên trong.

Bên cạnh đó Apple cũng đồng thời tung bản update iOS 6.1.6 cho các thiết bị cũ hơn như iPhone 3GS và iPod Touch Gen 4 để fix lỗi tương tự.

iOS 7.0.6:

iOS 6.1.6:

#Update: Tool jailbreak evasi0n đã cập nhật lên phiên bản 1.0.6 để có thể jailbreak iOS 7.0.6
Link download: Evasi0n 1.0.6 cho iOS 7.0.6
Win
MAC

Link download:

Theo: Apple
536 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Còn jb được không các bác. Bác nào dùng iPhone 4 GSM Global cho em xin review 😃
@PassionMobile tối qua lúc ios 7.0.6 vừa ra nó bị còn giờ hết rùi bạn. Mình cũng chả hiểu tối lúc ra ios 7.0.6 mình vừa dơwn ios cho ipad vừa xach ip4s 7.0.4 ra jb hoài ko dc 😔 sang này thì ok hết rùi nhưng ios 7.0.6 jb dc nên mình lên rùi và khuyên các bạn nên lên vì ko mất jb nhung pin mình thấy it tuột khi sài 3g trên ipad mini của mình.
aphu1080
TÍCH CỰC
10 năm
@cydiatoday bác đó già rồi mắt kém
@Gum Karo Thế này là thế quái nào ???
Bác Jb thành công chưa ?
@Việt Chốp Tớ đã Jb thành công ttên 4s nhé. Bạn tìm trên diễn đàn có bài hướng dẫn rồi
Down mất nửa h mới xong, rồi update 7.0.4. Done hết nó check có 7.0.6 😕
Có lỗi lầm j không các bác pin thế nào ạ

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
hieudd
TÍCH CỰC
10 năm
Apple nó khoá 7.0.4 chưa mấy bạn?
@hieudd khóa rùi 😔
lea2007
ĐẠI BÀNG
10 năm
ko hiểu mấy ông apple này nghĩ gì ko biết,sang tháng ra 7.1 rồi còn ra 7.0.6 làm gì nữa ta,trắc lại hoãn ra 7.1 đến cuối năm ra iphone 6 một thể chăng
tungtha74
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lea2007 trắc hay chắc bác ơi
Có nên lên ko các bác oi

hieudd
TÍCH CỰC
10 năm
Mình vừa restore lại em 4S về 7.0.4 rùi JailBreak ngon lành mà bạn
huydcc
TÍCH CỰC
10 năm
Apple cứ ra mấy cái bản vá lỗi lặt vặt như này làm tool jb k theo kịp.cũng phiền phết nhỉ

Black & Slate 😃
Em đang tải để em thử xem có vấn đề gì không?
Máy dính icloud update trực tiếp trên IP có sao không vây?
hot_milano
ĐẠI BÀNG
10 năm
@em_dai_kho đưa máy về DFU vẫn up bt nhưng nghi up xong vẫn dính icloud @@ mình đang dính con ip5 đắp chiếu đây @@
@vietanhkiki Bác cho e hỏi câu này nghĩa là thế nào ạ
thuylanip
ĐẠI BÀNG
10 năm
@moon2703 Nghĩa là máy bạn mua lại của chủ khác mà ko có mật khẩu của icloud nếu up lại đòi mật khẩu mà ko biết thì toi. Kiểu như thế nào thì bạn biết đấy không bằng ipod nữa 😆
@thuylanip Bạn cho mình hỏi nó đòi active = tài khoản đầu tiên đăng nhập máy hay tài khoản mình đang sử dụng trên icloud. Mình cũng mua máy lại và đã thoát all tài khoản, đặng nhập = TK của mình rùi
Test evasi0n for iOS 7.0.6 JB Untethered (Windows Only)

Code:
http://www.mediafire.com/download/bidwnc1obkmkz0h/evasi0n7.0.6.exe
Nguồn: HiP
@quanxanh vẫn đc hả bạn? có cydia không bạn?
@quanxanh có evasi0n rồi 7.0.6 nhưng mình vẫn trưa có máy tes😔(
quanxanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@takashu95 Có bạn nhé.like cho mình phát cho nó máu trả lời
@loveyou4e oh 7.0.6 jb ok hả bạn
Nghe nói hacker wincom tác giả của tool jb ios 6.1.3-6.1.5 về làm cho apple rồi =))

Cơ mà cho mình hỏi tí iphone 4 ios 6.1.4 có lên ios 6.1.6 được không nhỉ ?? @@ theo mình biết là không :3 có cách nào ko nhỉ 😔

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@vietanhkiki 6.1.6 dc ko thì ko biết. Nhưng 6.1.4 thì đã quá "hoành tráng" rồi. Có 1 không 2 rồi. Lên làm gì nữa 😁
@vietanhkiki làm gì có bản FW nào 6.1.6 cho ip4 đâu bạn. chỉ có 7.0.6 thôi
@levantam2508 @@ mới đầu nghe ông này nói, mình thầm nghĩ: Chẳng lẽ apple mới ra IOS 6.1.4 mà mình k biết .^^
Mình đợi mới cái bản update về cục pin thôi mà chẳng có gì hết 😔
cang1988
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kenny81_hp có update cục pin đóa bác, bác lấy băng keo quấn thêm cục pin ở ngoài mà wifi 3g được 2-3 ngày hà
Đợi 7.1 up luôn 1 thể
@tuyetson98 7.1 ngon đây
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
Đọc xong câu này, hết mún úp lun 😃 "Hiện tại vẫn chưa có tool jailbreak cho bản update này nên nếu muốn giữ jailbreak và Cydia thì không nên update nhé. "
ra hôm nay rồi bị dính táo hôm nay luôn.sao ko để mai rồi ra.xui tè 😔(((((

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019