Apple ra bản cập nhật nhỏ iOS 7.0.4: Sửa lỗi FaceTime, cải tiến giao diện của iTunes U và iBooks

Blaze1st
14/11/2013 19:41Phản hồi: 296
Apple ra bản cập nhật nhỏ iOS 7.0.4: Sửa lỗi FaceTime, cải tiến giao diện của iTunes U và iBooks

Apple ngày hôm nay đã tung ra bản cập nhật iOS 7.0.4 dành cho người dùng iPhone, iPad và iPod Touch. Về cơ bản thì iOS 7.0.4 chỉ là một nâng cấp nhỏ với việc sửa lỗi FaceTime - một số người dùng iOS cho biết họ không thể thực hiện cuộc gọi FaceTime từ bản iOS 7.0.3 trước đó - cùng một số lỗi khác. Được biết, Apple cũng đã tung ra bản cập nhật iOS 6.1.5 cho iPod Touch thế hệ thứ tư, và cũng sửa lỗi FaceTime tương tự như trên.

Chưa hết, Apple trong dịp này cũng đã tiến hành đổi mới giao diện bên trong của hai ứng dụng iBooksiTunes U. Cả hai sẽ có icon mới và giao diện người dùng mới: phẳng hơn và hợp với thiết kế của iOS 7 hơn. Chi tiết về những đổi mới bên trong của iBooks và iTunes U sẽ được hiển thị rõ ở hình ảnh dưới đây.

iBooks mới

iTunes U mới

296 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay quá, down thôi!
Ip5 có nên nữa không đây

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@TTaokhuyet Nữa đi bác, team Dev vẫn nói ko ảnh hưởng gì đến tool JB sau này
up lên ngay và luôn!mình up ibook trước rồi, theo cảm nhận thì kệ sách cũ thiết kế vẫn đẹp hơn, màu gỗ rất đẹp
Táo quá hay luôn. Ko cần nói nhiều, cái gì chưa chuẩn là fix ngay và luôn😁
@patienn Bạn lên đợi táo fix hết lỗi rồi up luôn thể. IOS 7 lỗi tè le :p
có lỗi sửa là tốt
BaByPo0h
ĐẠI BÀNG
10 năm
chỉ ngại là mai mốt mà nó ra JB cho 7.0,2 hay 7.0.3 mà lên 0.4 thì tiu 😃
ditimtriky
ĐẠI BÀNG
10 năm
@BaByPo0h Vậy thì đây http://genk.vn/di-dong/apple-phat-hanh-ios-704-huong-dan-cap-nhat-va-luu-y-20131115014124651.chn
Khỏi ngại nhé bạn ;)
BaByPo0h
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ditimtriky Tks bro!
Thôi khỏi up
tencha276
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ip 5 Lock Uk orange heicard lên vô tư nhé anh em.
@tencha276 Update thêm ỊP5 lock au-kddi heicard lên vô tư nhé !
Chán iOS 7 lắm rồi, dùng như c.c
@Hams96 tục vừa thôi chứ
@Hams96 Chán thì đem ra cầu Thanh Trì mà vứt.
@Hams96 mình thì mình lại thích ios 7 hơn ios 6, chỉ có điều mình dùng máy lock lên ios có 1 số bất tiện, chưa fix đc full như hồi dùng ios 6
tungjty
TÍCH CỰC
10 năm
@chiphuong74 ý bác ấy là iOS như...củ chuối 😁
hieutu007
TÍCH CỰC
10 năm
Bản thứ 3 rồi mà vẫn cứ lỗi, đây là Final để fix lỗi nhé Táo. Winphone và Android lại không thấy lỗi sau khi có bản cập nhật lớn, còn Táo thì sao nhiều lỗi lặt vặt quá dzậy..
nguenthanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hieutu007 Ko biết sao chứ iOS có bản cập nhật nhỏ hay lớn đều dc đông ng đón nhận, Winphone và Android thì có hay ko cũng ít ng để ý. Just joking 😁
siriusdn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có thì cứ lên.
Giờ gần như Apple đã hỗ trợ tốt rồi, cũng ko cần thiết jai nữa.
Vậy dùng cũng tốt rồi.
Sao ko fix lỗi hao pin
@Vudieuchacha đồng quan điểm 😁 máy hao pin vãi đái - có để chờ ko thôi mà tụt pin như tụt huyết áp :p
tungxu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Muốn về lại ios 6 quá đi huhu

Sent from my iPad using Tinhte.vn
vqchiem
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tungxu
?
Như kiểu dùng Win 7 xong về Win 98 ấy bạn ạ.
Sao iP5 báo update có 17.0 MB thôi nhỉ
@khanhnd0709h cái ip5 của mình cũng 17mb
Cập nhật thôi!
Thôi k lên nữa. Khi nào sửa lỗi pin thì lên. Lên lung tung k jb được thì chán càng thêm chán

Sent from my iPhone using Tapatalk
theblueone
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang dùng ip5s ió 7.0.3 mà nói thật là ios7 kém xa ios6 một cách khó mà chập nhận được trước dùng ip5 ios 6.1.4 pin khỏe , chơi game lướt web ít nóng hơn - giao diện thì manly hơn giờ cái ios7 này thất bại quá : pin thì hút nhanh kinh khủng (mặc dù đã làm theo các hướng dẫn tk pin) - máy thì chơi game hay web tí là thấy hơi ấm ấm rất khó chịu --> nói chung là hơi thất vọng về cái ios7 ...
@theblueone Ong xem lai may ong di. Day dung chang thay nong ti nao. Pin cung bt. Day cung 5s nhe chém linh tinh quá
theblueone
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Vuongevn chém đâu bạn ơi , sự thật thấy vậy mà pin mau hết con 5 chạy ios 6.1.4 nhiều , còn về nhiệt độ mình cũng cảm nhận là mau nóng hơn con 5 , mình cũng đang dùng 5s mắc gì tự dìm hàng mình nếu ko đúng sự thật ... góp ý để hi vọng apple cập nhật vá lỗi tốt hơn cho thiết bị mình đang dùng thôi
@Vuongevn Tôi cũng bị nóng máy nè ... Xem cái gì mà xem ... Ip5 fw 6.1.4 là chuẩn nhất ios 7 như Shit sửa hoài mà lỗi đầy ra đó ! Lên 7.0.3 tạm ổn giờ không biết có nên lên không nữa !
@theblueone lại 1 người nữa giống như tôi :p
@theblueone vậy hả bác, máy em đang 6.1.2 đang tính lên thử os 7 xem sao, cũng may là chưa up
dsan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ibook của mình bị lỗi, ko hiển thị danh mục sách cũng như các phím điều khiển, đã gỡ ra roài

Sent from my iPad using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019