Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple sẽ cho iPhone 3GS "nghỉ hưu" sau khi ra mắt iPhone 5?

babybungbu
6/9/2012 20:53Phản hồi: 426
426 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lưu ý các bác fan android có chém cũng kiếm tí kiến thức mà chém nhé.

iPhone 3gs 2012 bán mới 100% tại việt nam vừa rồi tất cả đều sản xuất năm 2012( ghi rõ trên số series ) chứ ko phải hàng tồn kho date sx năm 09 10 nhé. Đây là lô hàng apple sản xuất đặc biệt cho thị trường việt nam.

Cái nữa bạn nghĩ apple có hàng tồn kho sau 4 năm hay dân việt nam mình ngu cả à =)).

Tuần 26 năm 2012 và model VN/A cho thị trường việt nam.
@kool_boyjuly thì tồn kho linh kiện, làm ra phát đợt cuối cho hết chứ sao, có vậy mà cũng ko hiểu à. Thế chú nghĩ tụi Apple nó xem trọng VN đến mức nó đi sx riêng cho VN à 😕
@thegioi911 nẾu nó tồn kho thì có sao không bạn ?? Chất lượng vẫn đảm bảo , trải nghiệm vẫn mượt mà.
lviv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vừa rồi mới nhập về 1 lô vài chục nghìn cái mà, bán ra từ từ thôi, nếu bạn nào muốn mua thì qua HNAM mobile mà mua, bên đó phân phối mà.
ố thế ip4 8gb brand news mà 7tr thì các anh android cứ gọi là sun vòi 😆
Việt nam ăn sái, ăn sít 😕

Gửi từ Éo Gì ộp tì mợt 2ích của Ice Man
từ đợt xả hàng 3gs của apple em đã biết có ngày hnay rồi. chiến lược kinh doanh mà. ham rẻ thì phải chịu thôi😁
hèn gì ở vn đang xả hàng
Không thích táo lắm nên cũng chả quan tâm là còn 3gs nữa không
ip 3gs giá 7tr vẫn đắt hàng như tôm tươi đấy các bác cứ khinh nó trong khi cái mức giá đấy thì đâu có mấy con ra hồn.
em thấy mấy cái 3Gs xài còn ổn lắm chứ không chậm như mấy bác dùng and nghĩ đâu với lại nó lên được ios 6 là hạnh phúc rồi nếu ip4 bản 8gb free hợp đồng 2 năm thì chắc để 3gs lại hợp đồng 1 năm à
tobe_tung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ở VN dùng 3gs là ngon rồi, căn bản là app thôi
Người việt chỉ được cái oai dởm thôi chứ có mấy ai hiểu biết để dùng hết chức năng đâu. Thấy toàn nghe nhạc và cầm trên tay cho người khác nhìn thấy cho oai ấy mà

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
nhưng cũng phải công nhận là 3Gs dùng cũng khá ổn định và được ưa chuộng ở Việt Nam.
Mình dùng 1 em 3Gs từ ngày mới ra tới giờ vẫn ngon đấy chứ, mà cũng phải 3 năm rồi còn gì. Pin vẫn khá ổn cho 1 ngày làm việc, nhưng không đủ nếu đi la cà sau giờ làm.
Thế mà hôm nọ tinhte.vn nhà mình còn quảng cáo cho mấy cửa hàng rao bán 3gs chính hãng giá 7tr.lol.thông cảm cchứ bây giờ bỏ 7tr mua con này về thì ng ta chửi là thằng ngu đần mất:eek:

Mê Blackberry,yêu WebOS,thích Android,khoái Windows phone...ko hứng thú với iphone
@huungpham iphone 4 7tr hàng 2nd ah =)
@19001560000 1 vd sơ sơ thôi nhé : nexus 7
tungbt299
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huungpham Mình thêm một vài em android của samsung, LG và htc. 😃
mình không nghĩ là 3gs sẽ ngưng sản xuất vì 3gs vẫn lên dc ios6 mà
ip5 hình dáng chán quá, 3gs thì nghỉ hưu
Trời ơi !!!! Con 3GS của mình vừa lên 5.1.1 đã xuống lỗ rồi sao -,-
3Gs qua 3 năm vẫn chạy tốt, vẫn được hổ trợ update liên phiên bản mới, úng dụng chạy phà phà. Không có như mán cám lợn Android máy mới ra đc 1 tháng mà lỗi thời đâu 😆
VN nhập 100% để phổ cập iphone cho dân chúng 😆
giờ mà dùng màn hvga thì đúng là chán thật
Đã và đag xài một con 3gs có cảm giác cảm ứng còn mượt hơn con gnex đang sài... quan trọng hơn là vẫn còn lên được ios6... 3gs sẽ không chết... mà nó sẽ trỡ thành đồ cổ ( vẫn còn có giá trị ) mong là như vậy... 😁

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
@Linh Việt mình vừa download vừa nghe nhạc, vừa chơi game trên ios 😃
Linh Việt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luke valentine mình ko nghĩ ra ví dụ chính xác hơn 😃. Bạn có thể không tin, nhưng cứ thử search google phát xem sao ;).
@Linh Việt bạn không ví dụ chính xác cũng đúng 😃 vì bạn có xài ios đâu mà ví với chả dụ 😃 game android khi bạn bấm thoát ra nó vẫn pause lại giống bên ios thôi 😃 nếu nói đa nhiệm thực sự thì mình thích playbook hơn 😁
Linh Việt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luke valentine Anh thông thái biết tuốt, im lặng và đọc đi này:
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1455617
Tôi có xài ios hay không, lại còn phải để anh phán cơ đấy. Thưa bố con đang ip4 đây này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019