Apple sẽ cho iPhone 3GS "nghỉ hưu" sau khi ra mắt iPhone 5?

babybungbu
6/9/2012 20:53Phản hồi: 426
426 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hamyty
CAO CẤP
12 năm
Còn hổ trợ mà, iphone 3gs vẫn được apple hổ trợ lên 6.0 đàng hoàng, ko như mấy anh ss mới được 1 năm mà chờ mải ko thấy ai quan tâm hết =]]
Đi đường thấy bên NC hay TGDĐ treo banner quảng cáo bán 3GS sản xuất năm 2012 với giá 7tr kìa. Ô thế hóa ra là cho về thiên cổ luôn hả? Sao nước ngoài được miễn phí khi hợp đồng nhỉ? :mad:
khoapc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cấm nhập khâu hàng cũ rồi
3gs ram nt mà chạy muuọt gấp vạn lần mấy con android
Bị Mod xoá bài, để dùng từ ngữ mềm mỏng

T1: không phải ai cũng mua 2and nhé, đem hàng 2and so với đập hộp...
T2: BB, h chỉ còn những người tâm huyết thôi nhé, mấy ai mà xài.
T3: Lumina chính xác là con nào ấy nhỉ
T4: Android chính xác là con nào ấy nhỉ
Giá hãng nhé, đừng chơi thể loại xách tay các kiểu, xách tay được bh không???Hay là 12 tháng phần mềm lol....
@Zil87 Nexus 7 là cái mtb, thế sao không hỏi lại 1 câu 3gs có cái gì mà không làm được, cùng giá tiền con ace nó xấu thì con 3gs nó đẹp, mỗi con đều được cái lọ thì mất cái chai....Phàn nàn gì mà kêu ngu này ngu kia
@19001560000 ai bảo ngu này ngu kia gì ở đây ? Mù chữ hay mang dòng họ chế
@Zil87 *** cần nặng nề vậy, quote là quote của cái ông phán như thánh kia, và cũng cho bạn thấy trong cùng tầm giá 3gs cũng chả thua kém gì lắm, có chăng tuổi nó cao thôi...7tr không phải rẻ, mà đắt thì cũng ko đến nỗi là quá đắt để mà nói...
@19001560000 tui nói thiệt,ko có chê 3Gs, nhưng mà nó đã quá cũ kỹ + chỉ có 8Gb, xin nói là 8Gb nhưng thật chất chỉ xài dc chưa tới 6Gb,5.1.1 chiếm hết 2Gb rồi,6Gb (nhạc+hình+videos) chắc chắn phải có đã chiếm thêm 1 tý dung lượng rồi,nên với cái giá 7tr mà chỉ lấy đc cái thương hiệu thì ko nên cho lắm. Ông hiểu ý tui chưa. Còn nhiều lắm những sp tốt. Đơn cử như HTC one V,LG L5,7....vv
thichdientu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thật tội nghiệp - Việt Nam là thùng rác của Apple ! . đồ bỏ đi của họ , đem về VN cũng được cả khối tiền . . . hic .
Thời đầu ra ip thì là ng nào ktế đậm đà 1 tý mới dùg ip.còn h đây hết tiền thì mới dùg ip 😆
van036
ĐẠI BÀNG
12 năm
ở VN cầm iphone thì oách lắm nên ai cũng đâm đầu vào mua
Chẳng ý nghĩa gì hết. Đã vô quan tài
s1 thử hỏi lên đc android bnh , 3gs cùng thời s1 mà sống tới 3 năm lên 3 đời ios . apple vô đối khoản tận dụn g tối đa cấu hình . lõi tứ vs ram 1gb chắc j đã mượt bằng 600mhz vs ram 256
nhc1995
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Lies của bạn là S1 gì 😆 mình đang có S1 4G nè cho mình link down jb đi 😃)😃)
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
@nhc1995 Lên xda kiếm đi bạn
nhc1995
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Lies theo mình bk là S1 chỉ có dòng capative là lên đc ics còn mấy cái kia bó tay :-s sao bạn lên đc jb gê thế 😁
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
@nhc1995 Sao lại chỉ có cap @@ vibrant vs GLS bản QT vẫn lên ISC bt mà, lên site helly bean có bản allinone là bản Jelly Bean hỗ trợ 3 máy Cap, Vibrant, i9k luôn đó
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
nghỉ hưu nhưng vẫn còn đc lắm, chờ nó nghỉ hưu làm 1 con nghịch iOS ^^
kungvn
CAO CẤP
12 năm
nhiều bạn toàn chưa tìm hiểu thông tin + chưa đọc kĩ bài cũng comment như ai? đọc khó chịu thật, bảo sao dạo này hay có tin amip ăn não :-ss
chanhthi
TÍCH CỰC
12 năm
Nhiều người có cái iphone xài là mừng lắm rồi chứ cũng chẳng cần biết mấy g mấy s gì hết.
hàg cũ nước khác bằng hàng mới bên mình. oạp
_tien113
ĐẠI BÀNG
12 năm
3gs chắc k up được iOS 7 rùi ...
@_tien113 Có, chỉ bỏ hết các tính năng như làm với iOS6 là ok thôi
Blue_Gene
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá 7 củ thì làm mấy con như Xperia J fer hơn nhìu :rolleyes:
s1 đấy là up rom=)) đây là bản chính thức , nói như bản ip2g đang dùng mod 5.1.1 mượt đó ạ =))
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
@shinwriter Mình sợ nhiều lúc rom gốc của nhà sx có khi còn hay lỗi hơn rom cook của xda đó bạn :p
E nghĩ cũng đúng thôi.............3gs mới của 2012 chả có gì khác ngoài HĐH, mà với cái giá 7tr thì mua mấy loại smartphone mới còn hơn nhiều :-}
rnr
ĐẠI BÀNG
12 năm
mang về VN thế lào? cấm nhập hàng cũ roài kìa
congvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
3gs vẫn là 1 máy tốt 😃, không nên phụ thuộc quá vào cấu hình vs tuỳ theo nhu cầu của người dùng, như nhu cầu của mình thì 3gs vẫn đáp ứng đuợc hết ( mỗi tội không có 7 trai để mua ) 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019