Apple và Samsung không đạt được thoả thuận chung sau cuộc họp thượng đỉnh

vuhai6
23/5/2012 14:11Phản hồi: 507
507 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bao h thì apple có dt 500000 dollar Vn nhỉ @@
Samsung oánh nhau với Apple mặc dù là trận chiến mang tính toàn cầu nhưng không có gì đáng ngại. :eek:Họ có đánh nhau mới cho ra những sản phẩm tốt hơn, sáng tạo hơn. Người dùng được lợi nhiều từ 2 ông bự này.

Chỉ tội nghiệp cho mấy đống PHÂN nhà ta, thừa dịp bốc mùi thúi ơi là thúi:eek: làm mất vệ sinh, chia rẽ, mất tình huynh đệ Diễn đàn Tinh tế. :rolleyes:

Nên chăng Tinh tế có cần thành lập một lực lượng Cảnh sát đặc nhiệm TT, chuyên dẹp bớt mấy đống PHÂN thúi này (trừ mấy FAN chân chính ra nha) hòng làm sạch Diễn đàn. Chú bác, anh chị, ai ủng hộ góp ý thêm dzô 🆒
@mypasstion nói bậy,ông ngoại chứ chó rừng đâu mà chó rừng
@mypasstion Hi hi nè PHÂN 😁tui nói cho PHÂN biết nha MÁ tui đang có rất nhiều tình cảm dành cho PHÂN mà PHÂN lại nói xấu như dzậy nha. Coi chừng MÁ tui dzận là đã thúi còn thúi hơn đó nha.:D

Mà cái dzụ đi săn thì sao? trả lời để tui còn tính.:D
@ptp49 uploadfromtaptalk1337862294214.jpg
Trời đất PHÂN nói xấu MÁ như dzậy mà còn không biết. Lại còn đưa thêm BA của MÁ dzô nữa tội nghiệp quá:eek: MÁ thật là vì tình riêng mà không biết tự trọng.:eek:
bao h apple có i"máy giặt" i"tủ lạnh" và sản xuất đt 500k dollar VN thì samsung chết
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
SS ko thể nào ăn được APPLE, lấy gì ra mà đọ sức cơ chứ
Kiện,kiện đi,kiện cho ông Nokia ngứa mắt ổng kiện lại hai thằng là nín luôn.
2 ông lớn dìm hàng nhau đây,cạch tranh nhau ác liệt quá ;)
mà giống thì sao chứ @@
chưa bao h so sánh, nhưng nhìn cái hình bạ đưa ra thấy galaxy đẹp hơn iphone với ipad bạn ạh @@
lunhuphan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@logoo2011 mắc chi phải huề, cải nhau cho toppic nó rôm rã hahaha😁
@logoo2011 vậy mày xực thay cá dồ hay sao mà mở mồm ra toàn mùi phân thế hả
@ptp49 :eek:MÁ à nói nho nhỏ thui. Xấu con MÁ dzui lắm hả?:eek: con làm sao mà xực của ...MÁ được. Bậy lắm nha :eek: nóng mặt nổi mụn xấu lắm đó nha.😃
@logoo2011 cái mặt vô liêm sỉ như mày mà cũng biết xấu hổ hả
Benjoy
TÍCH CỰC
12 năm
Hàn Quốc có Samsung, Trung Quốc có Huewei, Việt Nam có.....Vinalines và Vinashin! :rolleyes:
mình là mình thấy iphone với ipad giống galaxy :-j
Chửi nhau suốt ngày, anh thích cái gì sài cái đó. thấy bằng lòng với thứ mình bỏ tiền ra là dc rồi. Còn ai thắng có chính quyền lo máy chú xoắn nhau vui phết,.......tiếp đi.
ĂnMàyNo1
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích Iphone,kết SS,ưa Nókìa,thèm Sônỷ,yêu Eogỉ ... thích kết yêu tất cả mà không không có tiền!có ai ghét SS mua cho em 1 con😃(cái tật ăn mày không chịu bỏ😃 )rồi nói: - tao ghét nó nên mua cho mày,loại như SS tao không thèm xài!:p.có ai ghét iphone cũng làm như trên,ghét hãng nào cứ làm như thế vừa bõ ghét lại vừa phá giá được nó(sướng).Em cũng sướng!!!!!!!!!!:rolleyes:
Apple thua đê.1 bọn tham tiền
kiểu nhắn tin sms của galaxy s2 giống ko khác ji iphone. coppy ác quá ko nể người
chém nhau di
lại 1 trò quảng cáo để đánh bóng tên tuổi của cả 2 đây mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019