Apple WWDC 2010 sẽ diễn ra từ ngày 7 tháng 6

Didu
28/4/2010 15:15Phản hồi: 34
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

diễn ra đúng ngày khởi tranh world cup luôn, đúng là mùa hè này thật là nóng bỏng ^^
replay767
TÍCH CỰC
14 năm
Nhìn cái logo đã tít mắt,toàn apps của iPhone Os. Không biết iPhone mới sẽ như cái điện thoại vừa lộ diên hay là khác đây.Mong chờ ghê....!
arch_ledung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hy vọng con IPG4 mà có ra giá cũng rơi vào tầm 800$ khi về VN thôi, đẩy lùi bọn 3GS xuống để a e còn đc thưởng thức nhanh chóng! Lúc mới xuất hiện mà về đc tới VN qua xách tay chắc bị đội lên tới 1000-1200$ quá! Nhưng hy vọng giá thật khi ổn định sau 1,2 tháng chỉ thế thôi! Vì đang dành dụm chờ dịp đó để múc mà! 😆
Ko biết lúc đấy có giới thiệu iphone 4g ko nhỉ....?
Máy pác ợ, con IP 4G ấy xài microSim phải ko? Mua về nhét sim vn kỉu j` nhỉ 😕
thế thì ip vô đối rồiiiiii...đúng ko các bác,thế naỳ đập chex mấy e tàu khưạ ngay hoh:D:D:D:D:D:D
Apple không tung sp ồ ạt ,lâu lâu 1 em thôi và mọi người chờ em nó như chờ người yêu.
Rất khó có khả năng iPhone sẽ dùng microsim như iPad vì như thế thì làm sao mà phân phối ra các nước chứ. Chẳng lẽ bắt các nhà mạng trên thế giới đổi sang xài microsim chỉ vì iPhone ah. Đâu có dễ thế :throwball:
menx
TÍCH CỰC
14 năm
Cũng chờ ngày ấy để anh em 3.1.3 được dịp " tái sinh" 😁
huyen_bn
ĐẠI BÀNG
14 năm
:timebomb:Tôi thì ngỏ lòng tiếc thương vô hạn với 2 bác VinaFone và Bác Viettel đã hi sinh vô cùng anh dũng vì đã "ôm" một đống hàng tồn của Iphone không biết bán đến bao giờ mới hết vì giá đã 'chốt' với Apple rồi không thay đổi được nữa. Ôi! thương thay khi đế cuối đời 3G rồi 2 bác mới dũng cảm ôm bom 3 càng (3GS).:timebomb:
4G về tới VN thì hơn 20 củ là cái chắc tiền đâu mà mua bi giờ 😔 mà nhìn con 4G hok sẽy như con 3GS hok bít tụi viettel và vinaphone hok bít có phân phối 4G hok nữa con #GS xuống khoảng 10 thì hợp lý còn 4G thì khoảng 15tr thì ngon her her.NẾu hok đủ tiền mua 4G chắc mua 3GS cho nó lành mua hàng chính hãng fullbox ngon hơn ^^!
Cũng chờ đợi thử xem sao, nhưng ko hề hy vọng vì nếu không cải thiện đáng kể như: độ phân giải cao, camera 5.0 với đèn flash hổ trợ, quay phim HD,....thì mình sẽ làm con N8 liền, giờ không có smartphone sài buồn quá rồi. Nhanh lên đi N8 và Ip 4G ơi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019