Apps Switcher v1.0 VH by vutaikt-Xem ứ.dụng đang mở cho Belle 1 click

vutaikt
16/2/2012 18:21Phản hồi: 22
Apps Switcher v1.0 VH by vutaikt-Xem ứ.dụng đang mở cho Belle 1 click

MrAlshahawy Apps Switcher v1.00 Belle Unsigned Vietnamse by vutaikt -Xem ứng dụng đang mở nhanh cho belle chỉ 1 click. 17/2/2012

Hiện tại sau khi nâng cấp lên Nokia belle 1 số anh em không biết xem ứng dụng đang mở (cửa sổ đa nhiệm) ở đâu. Các bạn có thể giữ chặt phím menu khoảng 3s để xem các ứng dụng đang chạy. Nhưng nếu ấn và giữ như vậy nhiều lần nút menu có hỏng ko.....
Câu trả lời cũng khó thể đoán vì tuỳ theo cách sử dụng của từng người. Nay vutaikt post thêm 1 ứng dụng giúp các bạn xem các ứng dụng đang chạy nhẹ nhàng hơn. Đặc biệt hơn là nó sẽ không tốn RAM khi sử dụng.

Sau khi cài Apps Switcher bạn có thể add nó ra màn hình chính (home) sau đó bạn chỉ ấn vào icon 1 cái nhẹ nhàng là cửa sổ xem ứng dụng đang chạy sẽ hiện lên => nhanh, lẹ, đỡ phải dùng nhiều lực khi giữ chặt nút home, ^^.

Mình đã edit lại tên icon cho hơn lý.
Ngôn ngữ việt nam.

P/s: dạo này bận làm cfw nên ít post ứng dụng.
Anh em thanks phát lấy tinh thần nhé.

22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dùng slideanswer vuốt từ trái qua phải sát thanh hiển thị pin vs sóng là hiện ứng dụng đang mở 😃
Belle cột sóng và pin sát nhau vuốt kiểu gì chỉ hộ cái...

---------- Post added at 01:35 AM ---------- Previous post was at 01:31 AM ----------

Ps slide answer van vuot dc tren belle. Da test nhưg hay bị lỗi kéo nhầm sang màn hình khác...
ai bảo là vuốt từ sóng sang pin mà ông bảo là sát nhau , :| , không hiểu sao càng ngày vutai ăn nói càng xếch mé
ứng dụng rất cần thiết bác tài ạ !
xai go to menu ok lam ma bac tai :inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:
bác tài co cái app nào mà ko cần bấn phím menu mà vẫn ra màng hình chủ ko.
bạn lên ovi lấy cái menu 2 tab về mà dùng App free mà
đang vào ứng dụng.....................thì bấm vào đâu để biết đc các ứng dụng đang mở ..........lại thêm động tác rồi ? Bấm menu để thoát ra màn hình chủ tìm đúng cái nút của bạn để mở các cửa sổ ứng dụng...............thế thì thà giữ menu cho nhanh ......!?
Các bạn nên dùng thêm phần mềm Menu to go vuốt ngang màn hình bất kỳ ở đâu cũng xem đc ứng dụng đang mở sẽ tiện hơn. Chứ cái này chỉ là 1 icon và phải đặt ở màn hình chủ, nếu mình đang ở trong menu hoặc xem ảnh thì lại phải quay trở ra homescren để xem thì nhọc lắm!
unbroken
ĐẠI BÀNG
12 năm
Go to menu chứ. :yellowcarded: . mình cũng vẫn dùng, có lẽ tiện hơn phần mềm này
yueyong
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn gửi go to menu lên cho mình test thử với, mặc dù bây giờ vẫn đang dùng phím cứng chưa muốn đổi nhưng tại thấy các bạn thảo luận nhiều quá nên muốn test thử. cảm ơn nhé!
zrockbuiz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng cái em đang cần. Em nghĩ lên để lại tên tiếng Anh, tên tiếng Việt dài quá bị che mất chữ, nhìn hơi xấu.
mrthanhhd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gía mà mod đc vào opption luôn thì ngon. Đúng cái mình đang cần, dùng tạm chờ các pro moder xuất hiện vậy 😁
Thank Vũ Tài ^^
Go to menu hiện tại develop ko phát triển nữa mà. Bản đó dùg ko ngon trên belle
bác cho em cái Force Control Widget giống như hình của bác cái,em cài mấy cái vào mà toàn bị lỗi ko xài đc
Của bạn đây -> http://www.mediafire.com/?6ca4clq31lxbjz9
sao bác chạy được giftailer trên belle nhỉ
mrthanhhd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao tui cài vào belle ko chạy đc
Chuẩn bác ạ, cứ giữ như thế chả mấy mà rão hết, đã +1 bác nhé 😁
ủa sao tt ko có +rep và like nhỉ. 😔(
A VuTai oi e cai vo roi an vo no ko co tac dung ji het .la sao a
minhphy
ĐẠI BÀNG
12 năm