Asphalt 8: Airborne Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm chơi nào :)

mambocmui
9/3/2014 9:40Phản hồi: 74.415
Asphalt 8: Airborne Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm chơi nào :)
Thông tin game :
Asphalt 8 là một trong những game đua xe hấp dẫn nhất ở thời điểm hiện tại. So với các phiên bản Asphalt trước, Asphalt 8: Airborne lần này đã trưởng thành và hoàn thiện hơn với những kế thừa và điều chỉnh khá rõ rệt so với các phiên bản trước. Đơn cử như cơ chế engine trong trò chơi ngày càng được cải thiện và nâng cấp vượt trội.

Điểm nổi bật trong phiên bản này có lẽ là ở các pha bay xe trên không hoặc những pha xử lí ở những góc độ nguy hiểm. Gameplay của Asphalt 8 được thiết kế với hơn 180 sự kiện trong chế độ Career mode, cùng với 9 trường đua sang trọng mới, 47 mẫu xe đẹp mắt và đặc biệt là chế độ chơi online multiplayer chắc chắn sẽ đem lại cho các bạn những trải nghiệm đua xe mới mẻ và tuyệt vời nhất.

P/s: Game đang miễn phí trên Store nhóe 😁

Hình ảnh

Mình chỉ mới chơi được mấy ngày hôm nay thôi 😃 Cũng còn gà.hi. Cũng qua SS3 rồi :D
Thấy bên forum mình toàn top hướng dẫn háck-cheat ko :eek:
Mình lập TOP để mọi người cùng chia sẻ cách chơi hay và kinh nghiệm có được bấy lâu với nhau. Ko sử dụng file Data để unlock full xe hay cheat nhoé :D
P/S: Anh em chụp màn lại show hàng để mọi người .. :D hihi 😃 :rolleyes::rolleyes:

Có nhiều bạn vẫn thắc mắc 1 số kỹ năng chưa biết làm ntn nên cập nhật các kỹ năng trong game cho các bạn tham khảo luôn này:

- Barrel roll : Phi xe tốc độ cao vào tấm ván trượt cong cong, bay xe lộn ngang 1 vòng trên không.
- Flat Spin : Trước khi đến cái dốc thẳng thì bạn drift sẵn leo dốc là nó sẽ thực hiện cú Flat Spin.
-Flat Spin in One Jump: Như Flat Spin ở trên nhưng khác là nó bay ngang xe quay vòng vòng 4 hoặc 5 lần.
- Perfect Nitro : Bạn tích cho thanh nitro kha khá rồi bấm space để sử dụng. Nếu Nitro đang tụt đến phần màu đỏ bạn nhấn Space 1 lần nữa thì sẽ là Perfect Nitro.
- Air time : Thời gian bạn đang bay ^^
- No Week : Suốt dọc đường ko bị lật xe
- Knock Out : Tông xe thằng khác

Quảng cáo

- Drift : .. ai cũng biết

Còn thắc mắc gì nữa thì comment nhá ^-^

HOT HOT HOT!!! 25/4
Asphalt vừa thông báo cập nhật cho Window nha bà con..Vô cập nhật đi nào mọi người !!!:p:p:p

74.415 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
Lát về up ảnh nào 😁 À, Có ai chơi lâu lâu cho mình hỏi cách lên level ntn được ko? Mình chơi qua 4 Season rồi mà nó vẫn cứ level 1 là sao nhỉ :rolleyes:
@nh0108 Bác chọn mục Multiplayer ấy, bấm vào rồi chọn bất kì con xe nào trong số các xe bác đang có rồi.....đua với thế giới ;)
@mambocmui Đua onl trong mutiplayer đấy cấp 85 là cao nhất.
Mún có creadit nhiều thì pk hack thôi
@quanori Chắc bạn đó hack nên mới có nhiều tiền đó mới lv6 mà tiền hơn tỉ đâu ra 😁
A8 chơi Career mode bị lỗi ở đường đua thì phải, đen thùi 😔
@Vĩ Thiên chắc do ko có card đồ họa
Screenshot (27).png

Của mình
70goodluck
TÍCH CỰC
8 năm
@lebinh_hung Kho của bác chơi đến khi về hưu cũng chả dùng hết đồ !!! 😁:D:D
Re0
CAO CẤP
8 năm
@lebinh_hung đại gia làm thế nào mà được như này vậy ta !
@sakurainlove Dạo nầy còn chơi không Bác Dũng @sakurainlove . Ít thấy xuất hiện quá. Hôm nào anh em tụ họp 1 bữa đi anh. lâu quá k gặp rồi 😁
@Re0 Aston martin vulcan Xe nhanh nhất
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
Asphalt 2.png
Của mình đây 😃 Còn chưa có cái xe S nào nữa 😁
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
Bác @tuan1980 vô hướng dẫn anh em chơi với :p trông bác ngưỡng mộ quá cơ :O :O
các bác cho e hỏi làm cái Perfect Nitro Triggeded ntn thế?
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
@hiepkhachhanh1 á á AVATAR 😆 cái đó khi có nitro thì bạn nhấn space 1 lần là sử dụng. Lúc đó 1 phần (khoảng) của thanh Nitro sẽ có màu đỏ. Trong khoảng màu đỏ bạn nhấn space thêm 1 lần nữa (mình toàn space lia lịa =))) ) thì nó sẽ là Perfect Nitro 😁
@mambocmui ok. thanks nha,
p/s: avarta cùng người :D
Sửa tên của mình trong asphalt 8 được không các bạn.
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
@haopham96 Mình cũng đang thắc mắc nữa. Hình như cái đó là đăng nhập login facebook thì nó lấy luôn tên fb hay sao á. Chứ vào phần profile cũng đâu có edit tên hay đặt tên gì đâu nhỉ :p
bây giờ có cách nào hack tiền trong alphat 8 không các thím nhỉ?
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
@doandieu Bạn ơi. Topic mình đã ghi rõ là ko hack và cheat trong game rồi nhé. Nếu muốn hỏi về vấn đề đó thì bạn có thể qua topic khác bàn về nó. Ok 😃
@doandieu nhận Hack (tiền tùy ý và Full xe ) Asphalt 8 trên windowphone, window 8.1, và android đảm bảo ko bị block acc chơi online bình thường.ai cần thì pm mình nhé 0984 036 119
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
Mình cảnh báo luôn mấy bạn @doandieu và @quanori. Asphalt 8 giờ đã quản lí khá chặt nên việc hack cheat game sẽ rất dễ bị phát hiện. Banned Account cho nên các bạn đừng nên hack. Khi bị banned rồi thì có gỡ đi cài lại cũng vẫn không thể chơi được nữa 😃 mình đã thấy khá nhiều bạn hack và có kết quả như vậy 😃
@mambocmui nhận Hack (tiền tùy ý và Full xe ) Asphalt 8 trên windowphone, window 8.1, và android đảm bảo ko bị block acc chơi online bình thường.ai cần thì pm 0984 036 119
@mambocmui
@-¶«ëñ™ mình cũng có hack nhưng chỉ cho vui thui chứ chẳng đăng nhập nick vào
@mambocmui
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
Asphalt 3.png Asphalt 4.png
Của mình ngày hnay đây mọi người ơi 😁 Chắc chả mấy là được em to to cao cao 375k đâu :D Nói vậy cho vui chứ nhiều lúc đua tức hộc máu. Đến cuối đích rồi còn bị Wreck hay nó vượt mặt 😕:mad::eek:
@mambocmui Cục cưng của em :D:p:D( Cơ mà những người hack chắc chẳng quý xe của mình đâu nhỉ+inbox em ad Facebook khi nào đua!)
Screenshot (13).png
Screenshot (14).png
Screenshot (15).png
ntbfpt2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Huy_Microsoft_Windows Cố lên bác :D hack là mất hết cái hay của game, và cũng sẽ không có nhìu kinh nghiệm để bước vào chơi Multi
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
@Huy_Microsoft_Windows Đây 😆) Cái đấy được tỉ năm rồi bạn :D
@ntbfpt2 chuẩn và em phải cop bao nhiêu lần mới mua được cục cưng đó, em chỉ toàn nâng cấp cho nó thôi! xe khác thì em không thích!
P/S: hôm nọ gặp phải thằng lái xe cáo cấp hơn mình nhưng khổ nỗi là bị em knock down cho mấy phát-> chú bỏ chạy :v
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
Chả thấy anh em show hàng gì cả. Cho mọi người cùng thưởng thức nào. Take a photo đuê 😁 Mình đã tìm được mấy cách lên tiền kha khá.hehe
ntbfpt2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mambocmui Bác tìm được cách lên tiền thì show cho anh em với chứ
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
@ntbfpt2 Để tối về làm hướng dẫn cho ae kỹ kỹ 1 chút vậy 😁
Nhưng phải đua tốt tốt 1 tý thì mới hướng dẫn được chứ ng làm đc ng ko làm đc mất công lắm. Lại nói mình thì chếtt :D
ntbfpt2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mambocmui về chuyện đua tốt thì bác khỏi bàn, mình không bao giờ chơi hack, toàn bộ là mình cày mới lên được lv 26 đấy, bác có cách gì hay thì show cho anh em nhé.
@mambocmui Screenshot_20171107-002239.png
Có cách nào lên tiền nhanh vậy bạn . Với cả mình chơi 3g mà ko chơi online được là sao nhỉ

Gửi từ SM-N900 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
@ngocgiang86 Game chỉ cho chơi qua Wifi thôi bạn à. Vì 3G nó không được ổn định nên nhiều NPH Game không cho chơi qua 3G. Đảm bảo trải nghiệm được tốt nhất chứ. Bạn chơi đến Season mấy rồi. Vì còn phụ thuộc vào Season nào để mà có cách kiếm tiền phù hợp 😃
@mambocmui Khi có tiền rồi nhớ độ xe lên max level chứ ko đua online chỉ về chót thôi
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
@tuan1980 Trong đó toàn xe max upgrade hết.e cũng biết mà 😃 ơ mà anh k phải là háck tiền à. E tưởng hack tiền sẽ ko chơi được online nữa
@mambocmui nhận Hack (tiền tùy ý và Full xe ) Asphalt 8 trên windowphone, window 8.1, và android đảm bảo ko bị block acc chơi online bình thường.ai cần thì pm mình nhé 0984 036 119
hôm nay mình hack asphalt 8 được tiền và tất cả các xe thấy chán chán lại xóa đi.bây giờ vào store cài lại thế nào mà nó cứ báo "pending" cho dù mình đã "Fix broblems with windows update" ngon lành rồi.
ai đó giúp mình với?
@doandieu bạn cài lại ntn đấy,chỉ mình vs,hihi
@mambocmui Vay jo kon cach nao cuu dc k ha bac
lamchizanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@haopham96 Mình cũng bị giống vậy mình xài note3 dang chơi ko sao ,tự dung muốn gỡ ra để hack,ma chua kịp thì nó đã báo asphat 8 đã dừng ,giờ cung chua chơi lại dc nữa, bác nào cao tay chỉ giúp dc ko ạ.
@lamchizanh mình nghĩ vấn đề là RAM thôi bạn ơi
Untitled.png Untitled.jpg
sondocnhan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Một thời gian cày cuốc.

Mà cho mình hỏi: Asphalt 8 có cho chia sẽ tiền cho nhau hok?
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
@sondocnhan Hók nhoé =)) Tự thân vận động hết.haha.
@sondocnhan không bạn nhé.
mambocmui
TÍCH CỰC
10 năm
@sondocnhan Cũng Show cái mốc nhớ nhớ 😁
Asphalt 6.png Asphalt 5.png
@mambocmui Của em đây
ntbfpt2
ĐẠI BÀNG
10 năm
Show cho có với mọi người, cày lắm mới được như này đó @@ Chiếc Koenigsegg của mình up lên gần max rồi ;)) vậy mà lâu lâu đua online vẫn bị ức chế >"<
tuthieu1
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ntbfpt2 bạn nên chọn chiếc silver lightning gì đó để đua do con đó tăng tốc nhanh
dùng cheat engine mà hack tiền.
Lưu ý: có vài bác bảo bị ban. Của mình thì không 😃
@mambocmui kn đua, thì m có r, m chỉ hack lấy tiền mà mua xe, xe full thì đua ss cũng đỡ hơn, nói chi multi. sợ nhất mạng lag, văng ra bị trừ 10 điểm, coi như xg cả trăm hạng 😔
@doandieu Hack ít tiền thui. Tầm 16 triệu là chuẩn.
@Xyolo hack tầm bao nhiêu thì dừng vậy>>
hienpro_xp
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Xyolo mình cũng từng hack game này bằng gameguardian, hack toàn số 9, chơi game sang phần 2 nó bắt tải data, bật wifi tải vẫn chơi ok. Xong tối vào lại bị ban cmnr.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019